Các thông tin về an ninh mạng

• Thread starter PAT
  • Ngày gửi
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
To mọi người ,

Thời báo kinh tế Sài gòn, ICT Partnership phối hợp với các hãng bảo mật và an ninh mạng tổ chức định kỳ các hộ thảo bàn về an toàn và anh minh dữ liệu trong các doanh nghiệp.

Sự kiện đầu tiên tổ chức ngày hôm nay : "Đại hội Hacker mũ trắng" tại dinh Độc lập - thành phố Hồ chí Minh

Bạn nào quan tâm cần tài liệu thông báo cho mình biết nhé.

Ngoài ra nếu thích thú mình sẽ gửi các kế hoạch hoạt động dự kiến xung quan vấn đề này của ICT Parnership và Thời báo kinh tế Sài gòn để các bạn tham gia

PAT

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
Anh PAT ơi, Em rất muốn tham gia nhưng khó quá, rất mong nhận được tài liệu của Anh. Anh có thể mail đến : new_vision_dn@yahoo.com

Cảm ơn Anh nhiều

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thời gian thế nào anh Tuấn nhỉ? Hôm nay sao? Em mến mộ các bác hacker mũ trắng lắm. Phải có thư mời để tham dự, hay vào thẳng đó luôn vậy anh?

Anh gửi cho em tài liệu với nhé.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
phantuannam nói:
Thời gian thế nào anh Tuấn nhỉ? Hôm nay sao? Em mến mộ các bác hacker mũ trắng lắm. Phải có thư mời để tham dự, hay vào thẳng đó luôn vậy anh?
Anh gửi cho em tài liệu với nhé.
Hi hi, aNam đến nơi thấy hacker white-hat phần nhiều là mấy nhóc mặt mũi ngây thơ thì sẽ thế nào nhỉ. :biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
CNN nói:
Hi hi, aNam đến nơi thấy hacker white-hat phần nhiều là mấy nhóc mặt mũi ngây thơ thì sẽ thế nào nhỉ. :biggrin:
Lại càng hâm mộ hơn nữa. Tuổi trẻ mà, chuyện gì cũng có thể xảy ra.
Tuổi trẻ ưa mày mò phá phách mọi ngóc ngách nhưng để được đội "mũ trắng" thif thật đáng khâm phục. Có thể nói là "có định hướng toost"

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA