kế toán tiền mặt!

• Thread starter tuongvi
  • Ngày gửi
T

tuongvi

Guest
7/11/05
7
0
0
39
Tien Giang
mình nghe nói trang web đã có bài bàn về kế toán tài chính và kế toán trên cơ sở tiền mặt rất kỹ . Vậy bạn nào có thể giúp mình bài thảo luận nằm ở mục nào không ? mình cần rất gấp mong các bạn giúp cho ( mình tìm hoài mà sao không thấy )

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
tuongvi nói:
mình nghe nói trang web đã có bài bàn về kế toán tài chính và kế toán trên cơ sở tiền mặt rất kỹ . Vậy bạn nào có thể giúp mình bài thảo luận nằm ở mục nào không ? mình cần rất gấp mong các bạn giúp cho ( mình tìm hoài mà sao không thấy )

Thế này thì tôi cũng pó tay! :error:

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
tuongvi nói:
Bạn ơi bài thảo luận ở đây là bài thảo luận gì? Nó nói về vấn đề gì? Bạn hỏi chung chung như vậy ai mà biết được.

T

tuongvi

Guest
7/11/05
7
0
0
39
Tien Giang
mình xin lỗi nha
ý mình muôn hỏi là trang web mình đã có bài viết về kế toán dồn tích và kế toán trên cơ sở tiền mặt , mình muốn đọc nhưng không tìm thấy . Các bạn có thể giúp mình được không .

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
tuongvi nói:
mình xin lỗi nha
ý mình muôn hỏi là trang web mình đã có bài viết về kế toán dồn tích và kế toán trên cơ sở tiền mặt , mình muốn đọc nhưng không tìm thấy . Các bạn có thể giúp mình được không .

Bạn tìm đọc chuẩn mực kế toán đi, nó sẽ trả lời cái mà bạn chưa rõ này. Có trong thư viện của Web Kế toán đấy

T

tuongvi

Guest
7/11/05
7
0
0
39
Tien Giang
oh cám ơn bạn nhiều nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA