Happy birthday to Secret_grasses.

• Thread starter mysterious_girl
  • Ngày gửi
M

mysterious_girl

Guest
Chúc SG sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc. Thêm một tuổi mới chúc bạn có thêm nhiều niềm vui mới và nhiều thành công mới.
P/s: Tớ là LL nhóm TG cũ đấy T à.

Khóa học Quản trị dòng tiền
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
green_field nói:
Chúc SG sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc. Thêm một tuổi mới chúc bạn có thêm nhiều niềm vui mới và nhiều thành công mới.
P/s: Tớ là LL nhóm TG cũ đấy T à.
You have one, each person has one
You can run, but you can't hide
That day you cried, but Mother smiled
Birthday, big day in your life

HAPPY BIRTHDAY

One is a green field, one is a secret grass! I hope I was a mowing lawn machine.... :biggrin:

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Lawn mowing machine, sorry, là cái máy xén cỏ! :lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc mừng sinh nhật Sega nhé!
Chúc SG thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui mới, thêm một tuổi bớt đi .....

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chúc mừng sinh nhật bạn nhé, chúc bạn tuổi mới già hơn tuổi cũ nhé. Hic anh adam ơi trốn chỗ nào cho em trốn với. :cheesebur

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Thêm 1 người vô tâm nữa nè!
Chúc mừng SN "Hoa Cỏ" nhé
Sorry hoathao2003 chứ. Sao lại "Not at my desk"

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Happy birthday to ...cô bé! Cô bé thấy ở đây vui không, mà sao cái thằng ForestC nó ở tận ngoài kia mà nó lại quen cô được nhỉ?

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Thank you very much,indeed!!!

:thanx: Cám ơn các anh chị và các bạn đã gửi lời chúc đến SG.Mặc dù trễ hơn 1 ngày nhưng SG cảm thấy rất vui, hạnh phúc và ấm cúng đến lạ dưới mái nhà chung WKT. Cám ơn Anh_Admin Haitam đã tạo ra một sân chơi bổ ích và lý thú. Đây là lần đầu tiên em nhận được nhiều lời chúc đến như vậy.

To Linh Lan (green_field): cám ơn LL nhé. 20/11 sắp tới rồi khi nào đến nhà cô thì nhớ rủ mình với nha.

To anh ForestC: Anh đã gửi lời chúc đến em có nghĩa là anh đã "có tâm" tí xíu rồi đó.

To phantuannam: Nếu bạn chịu gọi mình là chị thì mình sẽ nhận lời chúc của bạn. Nhưng có nhận lời chúc của bạn thì mình vẫn còn trẻ lắm(hihi).Có gì đâu mà phải rủ anh Adam trốn chứ, mình hiền lắm mà.:biggrin:

To ngangiang(hổng biết là b hay g nữa): Ngân giang ơi lần sau đừng có nêu cái ID của mình ra nhé (vì mình thích secret để mọi người tìm hiểu mà:confused: ).

To anh vongphuc: em vui lắm anh à. Nhưng cũng hơi buồn vì thấy các anh chị trong EFC đang hì hục làm để hoàn thành 2 mục tiêu mà em chẳng giúp được gì cả. Bây giờ có in tẹt net và WKT thì anh ForestC biết em cũng là chuyện bình thường mà.

Chúc mọi người có một ngày làm việc vui vẻ và có những ngày nghĩ cuối tuần thật ý nghĩa và hạnh phúc.

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
mysterman nói:
CHÚC MỪNG SINH NHỰT NGHEN!
SAO NHIỀU NGƯỜI SINH THÁNG 11 QUÁ TA:food-smil
Đơn giản thôi vì thường người ta cưới nhau vào cuối năm mà ...

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
green_field nói:
Bác tính lại đi nhé, cưới vào cuối năm thì làm sao mà sn tháng 11 được.:biggrin:
Bạn không tính được à! Thế hệ cha mẹ chúng ta thường chỉ tính năm theo âm lịch mà cuối năm âm lịch khoảng cuối 1 hoặc giữa tháng 2 dương lịch ấy mà... Đúng không hả bạn?

M

mysterious_girl

Guest
Sangvo nói:
Bạn không tính được à! Thế hệ cha mẹ chúng ta thường chỉ tính năm theo âm lịch mà cuối năm âm lịch khoảng cuối 1 hoặc giữa tháng 2 dương lịch ấy mà... Đúng không hả bạn?
Tớ chịu cậu rồi đấy. :thumbsup:

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
NguyênBình nói:
Chà bây giờ mới biết! Vì mấy hôm nay ít online mà!
Biết trễ cũng hổng sao. Khi nào lên SG có quà cho mình là được rồi.:lol:
Mình mới nhắc NgânGiang xong, giờ tới lượt NguyênBình lại nêu cái true name của mình ra nữa. Phạt thẻ đó đấy nhé.(ie: tăng số lượng quà.:biggrin: )

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Secret_grasses ơi,
Anh cũng không lên mạng cũng không biết
Nhưng anh thì không thích tặng quà
Thôi thì ngày thứ hai đến chỗ Phantuannam đi em, có thể được uống rượu.
Sướng. Còn không thì phạt gì bây giờ.
:error:

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Anh tsf ơi, thứ 2 em đi làm làm sao qua đó được chứ.Với lại em đâu biết chỗ PTN và đâu biết uống ruợu đâu. Anh ko thích tặng quà thì tặng gì cũng được,em sẽ không gọi đó là quà đâu.:biggrin:

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Secret_grasses nói:
To ngangiang(hổng biết là b hay g nữa): Ngân giang ơi lần sau đừng có nêu cái ID của mình ra nhé (vì mình thích secret để mọi người tìm hiểu mà:confused: ).
Đúng rồi, mọi người "tìm hiểu" SG lẹ lẹ đi nhé, đừng ngập ngừng nữa!!!
Để bà con WKT còn được uống rượu mừng chứ.

Ps: Tìm hiểu ở đâu không cần phải công bố. Còn hồ sơ lý lịch thì khai rõ trên WKT rồi, khỏi tìm hiểu. Này nhé:
Home Page:
http://www.hi5.com
The email address for Secret_grasses is secret_grasses@yahoo.com
Chat Trực Tuyến
hoathao2003

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA