Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hic, Tối qua ra cafe Đi mô lúc gần 8h tối mà mà thấy cafe Đimô đóng cửa im lìm ah.... nhìn quanh chẳng thấy ai nên lọ mọ lại đi về.... hic ... hic :wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Hic, Tối qua ra cafe Đi mô lúc gần 8h tối mà mà thấy cafe Đimô đóng cửa im lìm ah.... nhìn quanh chẳng thấy ai nên lọ mọ lại đi về.... hic ... hic :wall::wall::wall:
Khổ cái thân bit thế ở nhà với nhaque cho ấm nhỉ

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Thế cái CT chủ nhật này thế này ấy nhỉ??? Quản ca đâu rồi, ko thấy ý kiến gì thế?
Hay cứ 9g sáng chủ nhật các bác có mặt tại nhà Ms Yen, món chính thì lẩu, đò nướng, món phụ thì tùy hoa tay của anh em, hiiiiiiii
Ah, hôm rồi anh PAT dạy cho 1 món, hôm này thể hiện :004:

phong2v

phong2v

Guest
Thế cái CT chủ nhật này thế này ấy nhỉ??? Quản ca đâu rồi, ko thấy ý kiến gì thế?
Hay cứ 9g sáng chủ nhật các bác có mặt tại nhà Ms Yen, món chính thì lẩu, đò nướng, món phụ thì tùy hoa tay của anh em, hiiiiiiii
Món gì thế, trứng luộc à, hay là mỳ tôm úp thế

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

VC thể hiện đi, nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ?

Chủ nhật này, những ai tham gia được thì reply lại nhá để còn bít đường mua đồ.

Bác nào tiện qua nhà thì ới em đi cùng nhá. Chết thật, đầu năm mà đã ham ăn, ham chơi thế này roài hi hi

Ăn lẩu cho ấm cúng nhở?

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
VC thể hiện đi, nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ?

Chủ nhật này, những ai tham gia được thì reply lại nhá để còn bít đường mua đồ.

Bác nào tiện qua nhà thì ới em đi cùng nhá. Chết thật, đầu năm mà đã ham ăn, ham chơi thế này roài hi hi

Ăn lẩu cho ấm cúng nhở?

hihi, bé 4. Cho chị đi ăn ké với. HN lạnh quá...

H

HUNGHIENGIANG

Guest
29/11/07
122
0
0
THANH XUÂN -HN

Ai bảo bác đi một mình nên lọ mọ về là đúng rồi

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
đâu dám đâu dám, tiền bối đâu dám nói thế để bạn ko làm món đó để mọi người được thưởng thức món khác mà :003::003::003::003::003::003:

Hay ăn Lẩu Vịt để anh Phong ta trổ tài nhỉ?:019:Bữa này mới hoành tráng.nên uống ko say ko về mới máu nhờ:029:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hay ăn Lẩu Vịt để anh Phong ta trổ tài nhỉ?:019:Bữa này mới hoành tráng.nên uống ko say ko về mới máu nhờ:029:

Bác Phong đợt này bận, không tham gia được.

@ Chị Yến or Vanchau: Cho địa chỉ nhà chị Yến đi, không bít đường nào mà lần

huyenthanh80

huyenthanh80

Guest
8/3/06
117
0
0
Ha noi
Nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ? Lâu rồi ko tham gia cùng CLH. CN này mình nhất định tham gia. Đăng ký 1 suất nhé.
"@ Chị Yến or Vanchau: Cho địa chỉ nhà chị Yến đi, không bít đường nào mà lần"

K

khanh hoai

Guest
6/1/08
38
0
0
40
Đống Đa - HN
híc sao thấy mọi người rôm rả vấn đề ăn uống thế nhỉ, thèm quá ma tớ hổng wen ai cả.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA