Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Địa chỉ này ở bên nhà Chồng à?xa quá nhỉ? sợ say rồi hẻm bít đường về luôn.:010:
ai cho em đi cùng với:020:

Yên tâm. Nhà chị Yến ko có chỗ ngủ thì nhà "bên cạnh" có Oka ạh:angel:
@Phong: Nhận được tin nhắn Chúc Tết của pác iem chít liền :057:

Khóa học Quản trị dòng tiền
okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Yên tâm. Nhà chị Yến ko có chỗ ngủ thì nhà "bên cạnh" có Oka ạh:angel:
@Phong: Nhận được tin nhắn Chúc Tết của pác iem chít liền :057:

thui đi pà, ở đấy liệu có an toàn ko:wall: em nào hay anh nào cho em đi ké nào:029: Nhân Hòa Nhân Chính đây.tuyển gấp phụ xế:061:lượt đi lượt về=1 lần tầm quất mát xa:banana: Are you Oke?:flower:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em ơi, TX là hàng xóm cả HM đấy, em qua hàng xóm, đón chị đi cùng với nhá! Thanks :066:

Giá mà nhà chị Yến ở Hà Đông thì tiện đường, dưng mà ở tít bên Gia Lâm mà như thế thì từ nhà Gôn đi tiện đường hơn. Từ đó suy ra, "hàng xóm" qua đón Gôn rùi cùng đi, không thì hẹn nhau ở bên kia cầu Long Biên cho nó lành.

Sáng mai 9h nhá bà con (hổng bít dậy nổi không nữa)

H

HUNGHIENGIANG

Guest
29/11/07
122
0
0
THANH XUÂN -HN
Từ năm ngoái đến năm nay chưa được gặp mọi người,muốn cạch ly chúc mừng năm mới quá nhưng lại bận mất rùi. Thôi hẹn mọi người cafe đầu năm nha.
@Tat: lần này bác đừng để mất j nha. Khổ thân bác quá cơ

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Are you OK???

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic, tiếc quá ko đi chung vui cùng mọi người được.... chúc cà nhà vui vẻ nhé!

S

SerieA

Guest
16/1/06
8
0
0
40
Hà Nội
E biết chõ đấy rồi, cafe Nhân số 9 Láng Hạ, E có ý kiến thế này? A gì làm chủ hội cafe thì lưu số đt của anh em vào, hoặc ghi số đt ra đây để mọi người lưu vào, đến đó thì cứ alô thôi, chi phí là campuchia hết, ai uống xong đi về tự để lại tiền xuất của mình, thế là ok và thoải mái nhất ạ.

phong2v

phong2v

Guest
E biết chõ đấy rồi, cafe Nhân số 9 Láng Hạ, E có ý kiến thế này? A gì làm chủ hội cafe thì lưu số đt của anh em vào, hoặc ghi số đt ra đây để mọi người lưu vào, đến đó thì cứ alô thôi, chi phí là campuchia hết, ai uống xong đi về tự để lại tiền xuất của mình, thế là ok và thoải mái nhất ạ.
Nghe cứ như là đang ngồi máy trở lại ngược thời gian của Đô rê mon ấy nhỉ
:two::two::two::two:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chị Thủy và huyenthanh ám em nên thua sạch.......hihic.Món nợ này sẽ có ngày em đòi lại đấy huemis và Văn Châu à!!! Tiếc hùi hụi...ko ăn đc tối....huuuuuuuuuuuu. Anh Dũng ơi!Hôm nào anh em mình đòi lại nhá...đen quá cơ!

phong2v

phong2v

Guest
Chị Thủy và huyenthanh ám em nên thua sạch.......hihic.Món nợ này sẽ có ngày em đòi lại đấy huemis và Văn Châu à!!! Tiếc hùi hụi...ko ăn đc tối....huuuuuuuuuuuu. Anh Dũng ơi!Hôm nào anh em mình đòi lại nhá...đen quá cơ!
haaaaaaaaaaaa, sao nói đi chùa hương, ko đi nên các cụ phạt đấy
to Văn Châu: Ko có anh nên làm loạn hết cả à, thảo nào thấy gọi điện cho anh haaaaaaaa

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Oan cho em quá cơ! May là có đêm 30, nên em mới "nuốt" đợc cơm tối đấy ạ, hiiiiiiiii.

@SerieA: Đúng là như ngồi nghe HiếuBravo, Trungacs, nguyen tu anh và sami buổi đầu vậy.
Tối thứ 4 tới này, bạn đến cafe DIMO ở Kim Liên đi, sẽ biết, sẽ hiểu và cùng tham gia với CLH nhé!

huyenthanh80

huyenthanh80

Guest
8/3/06
117
0
0
Ha noi
Vớ vẩn quá nhỉ! Tại cái số em nó đen quá mà. Ai bảo đi Chùa Hương mà ko đi, các cụ phạt như thế còn nhẹ, hehe. Thôi lần sau cố lên nhá!!!
@Dungzin: Đi cùng taoxanh được lộc đầu năm nhỉ?!:028::004:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Nghe cứ như là đang ngồi máy trở lại ngược thời gian của Đô rê mon ấy nhỉ

:two::two::two::two:​
Tên chính xác của nó là máy đếm ngược thời gian sao chứ anh nhờ?Hum qua mà có anh chắc là cũng thua sạch nhõen như em cho mà xem...há há.Anh Dũng đúng là chỉ to xác...
Huyenthanh chị ơi!lần sau đừng ám em nữa nhá....heeeeeeeee!
@huemis : Lão này đỏ bạc đen tình, còn ế còn chán.....haaaaa

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hôm qua mọi người đi đến nhà chị Yến ăn uống vui quá nhỉ???

Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
Hi. Mọi người vui quá nhỉ! Tiếc là, mình không đi được. Hẹn gặp dịp khác nhá.:056:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
T4 này mời cả nhà ra Đimo đông đủ nhé. Có quà Hải Phòng mà...:007:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.