Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

vananhdo2001

Guest
20/2/08
1
0
0
P207, Kim Lien, HN
Hi,
E moi tham gia WKT, co the tham gia duoc ko? T6 hang tuan 12h30 ah? Lam sao nhan ra nguoi nha minh nhi vi e chua biet mat ai ca,hi`???

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Hi,
E moi tham gia WKT, co the tham gia duoc ko? T6 hang tuan 12h30 ah? Lam sao nhan ra nguoi nha minh nhi vi e chua biet mat ai ca,hi`???

bạn này cập nhật thông tin chậm wa. Tối thứ 4 hàng tuần tại cafe ĐI MÔ đ/c số 109 ( hic k bit đúng k nhỉ hay 106) C6 Lương ĐÌnh Của

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Hôm qua đến sớm nhất nhưng ko đợi được mọi người đành về trước .
Chị ko quên đâu em ah, lần sau đến chị sẽ tính phạt với em cái tội thật là to để bà già này mỏi mắt tìm.

cám ơn pà chị vì món quà nhá. ăn đến giờ vẫn chưa hết, lại đỡ phải mua cơm.tiếc qua ko gặp được để lì xì cho cháu bé.để năm sau nhé. hihihi
@phong2v thanks anh nhiều vì tờ 10.000 won nhé.nhầm sang nay nhìn lại thành 1.000 won:wall:
Nhậu đầu xuân cái nhỉ:beer:

D

dzungzin

Guest
22/8/07
83
0
0
Ha Noi
Chán chưa kìa, hôm qua sư phụ gọi điện ra để mừng tuổi mà không ra được kìa. Sư phụ nhớ để phần cho mỗi mình em nữa thôi nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
DDK: 164.000 đ
PST: 70.000 đ (dư âm của tất niên)
PSG: 54.000 đ (cafe tuần trước)
PSG # (wedding): 94.000 đ
DCK: 86.000 đ

Sau tuần đầu tiên, ĐIMO vẫn còn cửa đóng then cài với dư âm của tết. Thứ 4 vừa rồi, tại cafe ĐIMO các member nhà mình đã có buổi gặp mặt với quà Lạng Sơn của HUNGHIENGIANG, quà Hải Phòng của Thaohp, thanhvn252, luckygirl85. Quỹ cafe của chúng ta tuần này:

DDK: 86.000 đ
PST: 100.000 đ (Phong2v, Vanchau)
PSG: 42.000 đ
DCK: 144.000 đ

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chả thấy ốc ếch gì hết nhỉ?
Hôm nay có ai đi ăn ỐC thì đăng ký trước 3h chiều nay nhá!
Muộn hơn thì ở nhà, sau này cấm kêu ca gì hết đấy!!!

phong2v

phong2v

Guest
Nhằm đúng vào t7, chít bà con rùi, lão Tat này quái lém, bà con bó tay ruiiiiiiì. anh đăng ký có đc ko thế chú (Chắc chú cũng ko ngờ vãn còn có anh online nhỉ haaaaaaaaaaa)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nhằm đúng vào t7, chít bà con rùi, lão Tat này quái lém, bà con bó tay ruiiiiiiì. anh đăng ký có đc ko thế chú (Chắc chú cũng ko ngờ vãn còn có anh online nhỉ haaaaaaaaaaa)

Sao lại không được? Anh 1 xuất là nhớ đi đấy nhé!

H

HUNGHIENGIANG

Guest
29/11/07
122
0
0
THANH XUÂN -HN

không biết ốc trên cạn hay ốc dưới nước đây

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
không biết ốc trên cạn hay ốc dưới nước đây

Đương nhiên là trên cạn rồi. Trời tuy có nắng nhưng xuống nước giờ này chắc còn lanh lắm.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Giờ em mới biết tin, xin 1 suất đc ko anh zai ơi???Đã đánh chén chưa anh nhờ!???:thanx:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Đã vào thứ 7 lại chọn địa điểm xa, thì em xin phép... ở nhà ạ, híc híc. Mặc dù là đang ngồi tiếc hùi hụi hi hi

Ờ, mà bác Phong và bác TAT đánh quả lẻ à? Thôi thứ 4 tới, ra Kim liên ăn ốc luôn cho nó lành cả nhà nhỉ? hê hê

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
@ anh Phong : Em cảm ơn anh Phong đã lì xì cho em 1$ - của ít lòng nhiều anh nhờ!!!Cảm ơn anh...hi vọng năm nay có 1$ của anh em taoxanh sẽ đổi thành táo chín ạ.
@ anh TAT :Em cảm ơn anh TAT - lâu lâu ko măm măm ốc, trứng...Hôm nay dùng lại vẫn thấy ngon!!!Cảm ơn anh nhé!
@Tigon : hê hê phần chị còn ở quán ốc - tối thứ 4 chị ra măm măm nhé! Anh TAT trả tiền rồi đấy....:banana:

Túm lại là em cảm ơn 2 mod!Khách sáo tí...hihihi.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest

Ăn uống cấm có gọi mình:017:

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Ờ, mang tiếng TAT làm cạnh Cty mình ( đã hứa là hum nào đi Danh Trà thì alo cho mìn ) thía mà đi ăn ốc 1 mình ====>>> Hitlle

K

khanh hoai

Guest
6/1/08
38
0
0
40
Đống Đa - HN
Sau tuần đầu tiên, ĐIMO vẫn còn cửa đóng then cài với dư âm của tết. Thứ 4 vừa rồi, tại cafe ĐIMO các member nhà mình đã có buổi gặp mặt với quà Lạng Sơn của HUNGHIENGIANG, quà Hải Phòng của Thaohp, thanhvn252, luckygirl85. Quỹ cafe của chúng ta tuần này:

DDK: 86.000 đ
PST: 100.000 đ (Phong2v, Vanchau)
PSG: 42.000 đ
DCK: 144.000 đ

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

anh Tigon ơi ch em hỏi tý đăng ký tham gia vào Cafe clup như thế nào vậy,

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! Vậy TAT làm cạnh công ty Nguyenhien79 ah! Thế mà bâygiờ mới biết nhỉ? :0sleep:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA