Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

Do Huy Quang

Guest
20/2/08
4
0
0
Hà Nội
Cafe trưa ở Hoàn Kiếm đê, các bác ơi...

Bác nào ở Hoàn Kiếm đi uống cafe trưa đê:021:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Ok anh sẽ chiêu đãi tất cả các em bữa ốc, thích ăn ốc gì cũng đc, ăn đến khi ko ăn dc nữa thì thôi ok chứ mọi người (mà thích ăn ốc ô tô hay ốc dành cho xe máy nhỉ heeeeeeeee)

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Ok anh sẽ chiêu đãi tất cả các em bữa ốc, thích ăn ốc gì cũng đc, ăn đến khi ko ăn dc nữa thì thôi ok chứ mọi người (mà thích ăn ốc ô tô hay ốc dành cho xe máy nhỉ heeeeeeeee)
Anh phong ui!ốc là ốc, ốc gì cũng đc...xe máy cho anh khỏi về...heeee, còn $ vẫn là $ anh nhé!Tối nay ko đi ko đc.haaaaa:biggthump

phong2v

phong2v

Guest
Anh phong ui!ốc là ốc, ốc gì cũng đc...xe máy cho anh khỏi về...heeee, còn $ vẫn là $ anh nhé!Tối nay ko đi ko đc.haaaaa:biggthump
:director::director::director::director:Đã hết ngày lì xì. chương trình đã hết. chào bạn hẹn gặp lại năm sau nhé!

Hôm qua có quá nhiều quà mà chẳng thấy mấy người đi thể nhỉ, trời rét nên ở nhà rúc vào chăn cho ấm sao, toàn thanh niên mà tinh thần kém quá

To thaohp & HUNGHIENGIANG: Quà của các bạn thật là ngon, cám ơn nhiều nhiều nhé!
(mà sao lúc chia quà về ko thấy suất của mình nhỉ)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
@Phong2v: Cảm ơn bác Phong về cái khoản lì xì nhé. Hôm qua quên mất chưa đề cập cái vụ đổi màu nick của bác hê hê

@HUNGHIENGIANG: Sao chị không ở lại "cho em một trận" he he. Hạt dẻ ngon lém, lần sau cứ thế phát huy nhá

@Thaohp, Thanhvn252: Cảm ơn 2 chị nhìu nhìu. Hi vọng lần sau cứ thế hi hi

Sửa lần cuối:
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
hic hic hitle pác Phong về vụ lì xì. Em mún coá cả USD và Won cơ
@all: Hum qua hết quà Lạng Sơn roài quà HP măm măm ko hết nên chia nhau mang về. LK, TG, VC, OKa mỗi người một túi vác ko xuể hic hic

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
:director::director::director::director:
To thaohp & HUNGHIENGIANG: Quà của các bạn thật là ngon, cám ơn nhiều nhiều nhé!
(mà sao lúc chia quà về ko thấy suất của mình nhỉ)

Hehe, không có gì bác Phong ạ. HN - HP là một mà, nếu bác cảm ơn thì cảm ơn cả Thanh252vn nữa đấy.

phong2v

phong2v

Guest
hic hic hitle pác Phong về vụ lì xì. Em mún coá cả USD và Won cơ
@all: Hum qua hết quà Lạng Sơn roài quà HP măm măm ko hết nên chia nhau mang về. LK, TG, VC, OKa mỗi người một túi vác ko xuể hic hic
mà cô nhớ nhé, sao lại ko chia cho anh, anh co cháu nhỏ mà ko đc chia, các cô các chú lấy hết phần của cháu rùi

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Khó đọc quá, màn hình mới trông lằng nhằng. Mãi mới nhận ra ai viết vf viết cái gì, híc.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
mà cô nhớ nhé, sao lại ko chia cho anh, anh co cháu nhỏ mà ko đc chia, các cô các chú lấy hết phần của cháu rùi

Cháu nhỏ mới 1 tuổi mà đã măm măm được đâu? hic hic:freddy::freddy::freddy:
@: cái giao diện mới này oằn tà là vằn. hic hic

H

HUNGHIENGIANG

Guest
29/11/07
122
0
0
THANH XUÂN -HN
@Phong2v: Cảm ơn bác Phong về cái khoản lì xì nhé. Hôm qua quên mất chưa đề cập cái vụ đổi màu nick của bác hê hê

@HUNGHIENGIANG: Sao chị không ở lại "cho em một trận" he he. Hạt dẻ ngon lém, lần sau cứ thế phát huy nhá

@Thaohp, Thanhvn252: Cảm ơn 2 chị nhìu nhìu. Hi vọng lần sau cứ thế hi hi

Hôm qua đến sớm nhất nhưng ko đợi được mọi người đành về trước .
Chị ko quên đâu em ah, lần sau đến chị sẽ tính phạt với em cái tội thật là to để bà già này mỏi mắt tìm.

H

HUNGHIENGIANG

Guest
29/11/07
122
0
0
THANH XUÂN -HN
Cái giao diện này rắc rối quá mỗi lần vào là lại phải chọn giao diện khác.
Thật mất thời gian của mọi người

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh! giao diện nhìn khó quá trời... đọc mãi mới được... Hôm qua, bận quá nên không ra CLH được...Chúc cả nhà vui vẻ!

phong2v

phong2v

Guest
uh! giao diện nhìn khó quá trời... đọc mãi mới được... Hôm qua, bận quá nên không ra CLH được...Chúc cả nhà vui vẻ!
Nếu thấy khó thì dung giao diên cũ WKT style đi, đâu phải mỗi lần vào là phai chọn lại đâu.

@ Hoang: người ta tụ họp từ hôm qua mà hôm nay mới chúc là sao hả

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Anh phong ui : Hôm qua em ko trốn học đc, anh vẫn để phần lì xì cho em chứ.???

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
hãy đọc lại bài # 4406, bạn sẽ hiểu ngay và tự trả lời được câu hỏi của mình :004::004::004::004:
"Ối giồi " Mod ơi là mod.Mod kipo...kẹt xỉ...rõ ràng bảo để phần em rùi.Chán thế!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA