Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Anh Thắng ơi!!! Anh Thắng ơi!!! Anh Thắng ơi!!!
Còn 3 hôm nữa thôi đấy!!! ai cũng sốt ruột chờ bài của anh...

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hoangvn79 nói:
To Vanchau
ah, ban dang ky nhu the nao ma duoc vay sao minh dang ky mai khong duoc nen minh lai phai muon nick cua mot nguoi ban???? cac ban di offline co gi vui ke co bon minh nhe, co anh up len cho cac ban cung thuong thuc!

Anh Thắng Madi cai thầu vụ viết bài và post ảnh của cafe Láng Hạ đấy! Hoàng đợi anh T lấy lại tinh thần sau vụ off HT đã nha...

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
@hoangvn79: thì đã bao giờ chị được chiêm ngưỡng nick của em đâu mà nhớ với quên. Xem thế nào phải tính đường cảm ơn và hậu tạ Vanchau đi chứ nhỉ.
Định mang về cho mọi người ít nắng, gió, nước biển để mọi người về dùng thử nhưng lực bất tòng tâm. Thông cảm, thông cảm nhé.

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
VanChau nói:
Anh Thắng Madi cai thầu vụ viết bài và post ảnh của cafe Láng Hạ đấy! Hoàng đợi anh T lấy lại tinh thần sau vụ off HT đã nha...

Có bao nhiêu cảm hứng vẫn còn để trong đầu, phê lắm em ah. Viết ra là hết. Để khi nào hết phê đã thì mới viết được. Mọi người chịu khó đợi nghe :wall:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Thang_MADI nói:
Có bao nhiêu cảm hứng vẫn còn để trong đầu, phê lắm em ah. Viết ra là hết. Để khi nào hết phê đã thì mới viết được. Mọi người chịu khó đợi nghe :wall:

Bác Thắng phê nhiều thứ lắm,nào là cô xinh xinh chuyền chun, nào em gi một đôi đi biển sáng, nào em gì thích nghe bài hát nga... hic, biết đến bao giờ mới hết phê????

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ối giời , đến giờ mà vẫn còn phê cơ à . Thảo nào lúc về Điếu mãi mà anh Thắng vẫn ko ý kiến gì nhẩy :lol:

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Hoadonbanle nói:
Ối giời , đến giờ mà vẫn còn phê cơ à . Thảo nào lúc về Điếu mãi mà anh Thắng vẫn ko ý kiến gì nhẩy :lol:

Này, kiểu Điếu của chú thì đến ông Bành Tổ còn phải đội đất đứng dậy, anh làm sao mà yên được với chú. Nghe thấy giọng của chú là anh thấy đờ hết người ra rồi. Thôi cho anh xin, đừng có điếu đóm gì cả. Trưa thứ 6 này sang Cafe Nhân, đãi chú chầu Cafe nhé, cho làm khách đặc biệt, đồng ý không? Nhân tiện có thêm 1-2 mem mới để giới thiệu ra mắt luôn.

:director:

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Mem mới nào thế anh Thắng, sao em chẳng biết gì cả nhỉ. Lại có mẻ cá mới đi buôn được sau chuyến đi biển Hải Thịnh ạ.
@HDBL: cẩn thận không lại bị anh Thắng cho vào chòng đấy.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
mem mới đây, cho e qua cafe nhân làm "1 cái đen" đc ko ạ?

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Mời bạn cứ tự nhiên như ".....". Dạo này đang thấy CLH chuyển dần từ màu đen sang các thể loại màu. Hy vọng bạn đến tham gia để CLH quay về đúng nghĩa đen của nó.

M

mangan

Guest
17/8/05
11
0
0
tang 3 nhin ra san choi
Hôm nay gặp bà con rồi, mọi người vui wa' hỉ? Em mời club cà phê Láng Hạ qua quán em chơi này.

Thứ 3 tuần sau nếu không có gì thay đổi, White Bar & Coffee - số 10 ngõ 370 Cầu Giấy Hà Nội nhé! Welcome cả nhà! (à quên, tối nhé)

Văn Châu là hoạt náo viên, tuyên truyền viên, câu cá viên, điều phối viên sẽ liên lạc với mọi người đúng không nào?

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
mangan nói:
Hôm nay gặp bà con rồi, mọi người vui wa' hỉ? Em mời club cà phê Láng Hạ qua quán em chơi này.

Thứ 3 tuần sau nếu không có gì thay đổi, White Bar & Coffee - số 10 ngõ 370 Cầu Giấy Hà Nội nhé! Welcome cả nhà! (à quên, tối nhé)

Văn Châu là hoạt náo viên, tuyên truyền viên, câu cá viên, điều phối viên sẽ liên lạc với mọi người đúng không nào?

Mangan ơi, chỉ là thủ quỹ và người liên lạc thôi!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hôm nay, cafe Láng Hạ rất đông vui, với 4 vị khách vui tính: Mangan ; Zippo_vn79, ThaiBinh84 và anh Thành; Nguyen Hai Yen, Trang, LeCuong, Hoangvn79, Thang_Madi, Trungasc và VanChau. Màn chào đón và giới thiệu lâu nhất (1,2,3..5 lần thì phải, đã thế lại còn bị chê nữa :wall: ) Hoàngvn79 lần sau kô được đùn đẩy nhiệm vụ đâu nhé!

Vui chơi kô quên "nhiệm vụ", với ý tưởng "cải tổ" của Thang_Madi, hôm nay các phương án đưa ra:
- Vấn đề thương hiệu luôn được quan tâm, nên CLH ko thay đổi (chwua già nhwung hơi bảo thủ).
- Giao lưu đã nhiều, giờ chuyển sang thân thiện: nick đã rất thân quen, và bây giờ tên cũng thân thiện. VC chấp nhận hi sinh tuyến đầu: công khai và trả lời trung thực và thẳng thắn các câu hỏi của các thành viên... :cool2: . Từ buổi sau, em được phỏng vấn các bác, em có list câu hỏi rồi, heeeeeeee
- Để ngày càng tiến gần tới sự chuyên nghiệp theo đúng thương hiệu, CLH quyết định bổ túc kiên thức cho các thành viên Cafe ( :inlove: từ đầu tới giờ chưa quá 1 ly cafe thì phải). CT đưa ra là sẽ thưởng thức cafe ở những địa điểm quán cafe mới: cafe ngon; cafe đạo;không gian cafe; âm nhạc ... trong thành phố HN.
Để khởi đầu: thứ 3 tới 7g30 tối, hội gặp mặt tại White Bar & Coffee - số 10 ngõ 370 Cầu Giấy Hà Nội quán của Mangan. Nếu lỡ mà không tìm thấy quán, thì alo cho khổ chủ. Các bác lỡ có thay đổi gì alo cho em nhé!
- Các đề xuất khác: đang chờ các thành viên chuyển lên.

Chương trình off tháng 7: em khất các bác, sẽ thông báo sau. Anh Thắng đã PR rồi, hay là tiếp tục xd CT nhỉ???

Phần tiếp theo, em kiểm quỹ:
- DDK: 287.000 VND
- PST: 0
- PSG: 100.000 VND
- DCK: 187.000 VND

Sửa lần cuối:
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Lâu rồi không được tham gia cafe Láng Hạ cùng các bạn nhưng thấy cafe Láng Hạ ngày càng đông thành viên, thật vui quá!

Chương trình offline "Công viên nước" - đã hẹn như dự định - các bạn cứ tiến hành tổ chức đi, đừng chờ mình vì hiện nay mình chưa biết lúc nào ra. Khi nào mình về Hà Nội thì sẽ tham gia một vụ offline khác cùng các thành viên của cafe Láng Hạ yêu quý.

Chúc các bạn vui vẻ!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To Tu Anh:
Hi!
Mình hy vọng bạn sẽ về kịp để cùng chung vui với các bạn.Không có bạn tham gia niềm vui sẽ vơi đi, không được trọn vẹn.:wall:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Alo! Cả nhà ơi! Hic hic! Có ai còn nhớ em không vậy?
Chuyến đi dài ngày của em đã phá sản mất rùi, em vừa lóp ngóp mò từ trong đó ra sáng nay. Vào trong đó tưởng được ăn chơi nhảy múa gì không ngờ nó ốm cho một trận thập tử nhất sinh chịu hết nổi rồi về các bác ạ!
Chuyến này về HN mới chật vật đây, nhà không có việc làm cũng không, Hic. :wall:
Mọi người ơi kíu em với, ai biết chỗ nào có thể làm được thì alo cho em với nhé!
Em xin cảm ơn và hậu tạ!:mrstraetz
À quên em đổi số điện thoại rùi! Số mới của em: 0902.966.967
Hiện tại em ở nhà nghỉ ngơi "vỗ béo" mấy ngày đã, khi nào lên HN sẽ cafe buôn dưa lê với mọi người! :drummer:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Ohhhhhhhhh, sắp có con vạc béo, các bác nghĩ món gì ngon ngon nhậu chơi.... em góp rượu :dzo:

Em ơi, chào đón em lại về với cafe Láng Hạ. bao giờ béo tốt thì lại buôn bán tiếp nhé!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Vừa hôm qua có một anh chàng hâm mộ Phuong Nam nhờ chị khi nào đi chơi đâu thì rủ em đi cho vui. Ai ngờ! Em ra sớm thế? Làm phụ lòng tốt của chàng trai đó rồi (Gọi điện thoại, chị nói nhỏ cho nghe nhé!). Và thế là cũng phá sản luôn kế hoạch thành lập chi nhánh cafe Láng Hạ trong SG rồi. Híc!

Phuong Nam nói:
em vừa lóp ngóp mò từ trong đó ra sáng nay.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm qua đi cafe cùng CLH, Thaibinh84 thấy thật tuyệt vời! Còn chị Tigon thì xác định tư tưởng trước nhất. Tigon sợ say cafe, say bởi không gian thoáng, đẹp, yên tĩnh; vị cafe rất ngon (mặc dù em không uống ngụm nào nhưng chị Tigon, chị Vanchau cứ khen mãi) và say lòng người nên đã có một hành động mà em nghĩ chắc không có quán cafe nào có. Đó là ăn .......... cơm hộp không cần thìa. Hihihihi, không có dụng cụ tác chiến nhưng nhờ cuối cùng cũng "mượn" được hai chiếc thìa cùng "dùng bữa tối" với anh Thang_madi. Thật lãng mạn! Giá mà ở đó có không gian dành cho hai người thì tụi em cũng để hai bác ấy đi.
Thaibinh84 và Tigon cảm ơn Cafe Láng Hạ về buổi tối tuyệt vời với những cảm giác thoải mái, vui vẻ và thân thiện nhất!
Xin được chúc CLH luôn tìm được những địa điểm và những hương vị đặc trưng của mình!

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Tiếc quá hôm qua có việc bận đột xuất nên ko tham gia được. Nghe thaibinh84 tả mà thấy thèm quá (mặc dù mình cũng ko biết uống cafe). Hay hôm nào lại ghé thăm quán của mangan nhỉ.
@phuong nam: Chắc tại nhớ CLH quá ko chịu được lại phải ra rồi hả e. Sao ko cố ở trong đó câu con cá to rồi đem ra luôn thể. T6 này tụ tập ở CLH đi. Mà ra cấm được đi tay ko đấy nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA