Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hôm nay, em lại kiểm quỹ sau buổi offline chủ nhật:
Dư ĐK: 413.000 đ
PS Tăng: 0
PS Giảm: 125.000 đ (quà ky niem: 20.000d, cafe: 62.000d, hoa qua: 43.000)
Du CK: 288.000 đ

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Cafe Láng Hạ vẫn họp mặt đều đều thứ 6 hàng tuần, hôm nay cũng không có loại trừ.

Trong tất cả các buổi mình đi dự, có lẽ buổi hôm nay là rôm rả nhất, khiến cho các bàn khác cũng phải thường xuyên quay ra nhìn. Rất tiếc là đến đúng 13h30 thì đã giải tán rồi. Mọi người đều có việc, chỉ tranh thủ ra được có một chút buổi trưa mà.

Chà, dư âm buổi đi dã ngoại của chủ nhật 4/6 vẫn còn, mọi người vẫn còn bàn tán sổi nổi, và mọi người còn giao nhiệm vụ tường thuật lại vụ này cho Thang_MADI, nhưng chưa nói rõ là khi nào phải trả bài :). Hehehhee. Sẽ viết, có lẽ cùng với đợt đi Hải Thịnh về nhé :), mọi người thông cảm trước nhé, từ trước tới nay có tính là hay trả bài chậm.

Tư liệu ảnh và Video buổi dã ngoại có, nhưng không làm cách nào kết nối sang máy tính được, ai có phần mềm cho điện thoại Sky IM-7200 thì ủng hộ chút nhé, sẽ tải lên cho mọi người xem (Video gần 10Mb, không rõ mọi người có kiên nhẫn ngồi xem không).

Miêu tả trước cho mọi người về đoạn trích Video nhé: trong đó có đủ mặt mọi người hôm đi dã ngoại, đủ mọi tư thế, với các hoạt cảnh và âm thanh vô cùng sống động.

Nói nhỏ cho Thu Quỳnh nè: có đoạn Thu Quỳnh đang sánh vai cùng con khỉ nhỏ đó. Nếu cần xem trước thì ới lên nhé, sẵn sàng cho xem, nếu cần thiết, bán lại bản quyền. Phải nói Thu Quỳnh trong đoạn này có duyên ghê.

Bật mí một chút, trong cuốn Video này còn có cảnh chị em WKT đang thi triển trình độ Tá lả, phải nói là có tay nghề. Bằng chứng cũng rất rõ, TrungAsc và Hoàng thua dúi dùi dụi, mất bữa hoa quả dầm. Đã trả một phần nợ ngày hôm đó rồi, nhưng hình như chị em chưa thỏa mãn :cool2:, bắt nợ lại đến ngày đi Hải Thịnh (Không rõ 2 chàng nhà ta có dám đi không).

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hôm qua, em đã gặp và chuyền quà kỷ niệm cho em PhuongNam, em gửi lời cảm ơn các anh chị và em Hoàng, xin lỗi đã không thể đến Cafe LH trưa qua ( vì 1 lý do lãng xẹc...). Dự định là sẽ nam tiến vào khoang 14-15 tháng này, nhưng trưa thứ 6 tới có thể vẫn đến cafe LH nếu nhận được nhiều món quà
"tình cảm" ... Dự kiến sẽ mở 1 chi nhánh cafe LH trogn đó, cùng anh Sami và chị Tú Anh.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Trưa thứ 6, với sự tham gia của:LeCuong, Chi Yến, Chị Trang, Van Chau, anh Trungasc và anh Thắng_Madi.
Với chủ đề:
- Ofline Hải Thịch, các bác thu xếp lại đi nhé, ai lại để 1 mình con bé ngơ ngác nhất hội làm đại diệnlà ko được đâu, mà lại còn sợ nhất ô tô chứ!
- Chuong trình ofline tháng 7 của CLH: đi công viên nước hồ tây, thơif gian dự kiến: từ 15 tháng 7 trở ra, vào ngày chủ nhật.
- Có hay không?? 1 cuộc cải tổ CLH: chờ dự thảo CT của các thành viên.

Cuối cùng, Quỹ của hội cafe Láng Hạ tại thời điểm 10/6/2006:

Dư ĐK: 288.000 đ
PST: 0 đ
PSG: 51.000 đ
Dư CK: 237.000 đ

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
À, người thứ hai là chị Tú Anh. :cool2: :mrstraetz
hì, thế mà hỏi ai cũng dấu, lại còn tung hỏa mù lung tung beng.

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Vân Châu ơi !

Lúc nãy cao hứng, anh lỡ chót lấy tư cách cá nhân, mạo danh CLH để mời bên HBT sang làm khách. Họ mà sang "càn" thì nghe chừng "hết chỗ" ngồi. Cần có phương án dự bị đi nghe. Đã chót như vậy rồi, nếu có gì thì giải quyết "hậu quả" cho anh nghe...

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
VanChau nói:
Hôm qua, em đã gặp và chuyền quà kỷ niệm cho em PhuongNam, em gửi lời cảm ơn các anh chị và em Hoàng, xin lỗi đã không thể đến Cafe LH trưa qua ( vì 1 lý do lãng xẹc...). Dự định là sẽ nam tiến vào khoang 14-15 tháng này, nhưng trưa thứ 6 tới có thể vẫn đến cafe LH nếu nhận được nhiều món quà
"tình cảm" ... Dự kiến sẽ mở 1 chi nhánh cafe LH trogn đó, cùng anh Sami và chị Tú Anh.
Oái, sao lại có vụ "em Hoàng" ở đây thế? Em có biết gì đâu?!!!!
Cảm ơn mọi người nhiều nhiều nhé! Nếu không có gì thay đổi thì cuối tuần em đi rồi, quà tình cảm đành nhờ mọi người giữ hộ vậy. Nếu có thay đổi thì em sẽ ra CLH, khi đi sẽ mang theo bao tải để đựng quà, Hi hi...

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Thang_MADI nói:
Vân Châu ơi !

Lúc nãy cao hứng, anh lỡ chót lấy tư cách cá nhân, mạo danh CLH để mời bên HBT sang làm khách. Họ mà sang "càn" thì nghe chừng "hết chỗ" ngồi. Cần có phương án dự bị đi nghe. Đã chót như vậy rồi, nếu có gì thì giải quyết "hậu quả" cho anh nghe...

Anh Thắng yên tâm đi, các anh em trai HBT ko sang đâu (hình như sợ trưa nắng gắt---> lại đen nhẻm), các chị em HBT thì bên LH luôn chào đón, đang cần cải thiện tinh hình "dương thịnh, âm suy". Về chỗ ngồi CLH có đủ các phương án tùy theo số lượng, còn phần tiếp đón, anh em Láng Hạ lo dùm em cái nhỉ?? (anh Thắng quả là vẫn thích cá,hiiiiiiii)

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
VanChau nói:
anh Thắng quả là vẫn thích cá,hiiiiiiii

Người ta có câu, làm nghề cá thì "một vốn bốn lời", anh thích cá cũng có lý do của nó đấy chứ. Không câu được thì buôn vậy, cũng có sao đâu, đằng nào cũng lãi. Nếu buôn được đám "cá" sang cho bên cafe LH thì lãi đôi đường rồi, anh em bên Láng Hạ chắc chắn là mừng phải biết. Vân Châu thông báo trước cho anh em để họ đến thứ 6 này tập trung, chuẩn bị tinh thần nhé.

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Sao đợi mãi mà không thấy bác nào post ảnh hôm đi câu cá lên cho em xem với nhỉ?
Tiếc lắm mà không làm sao được. !!!!!!! :alcon:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
@ Phương Nam: Giờ PN nơi nào rồi. Lâu rồi, không biết tình hình thế giới và CLH như thế nào. T6 này, gặp lại các Bạn nhé.

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Phuong Nam nói:
Sao đợi mãi mà không thấy bác nào post ảnh hôm đi câu cá lên cho em xem với nhỉ?
Tiếc lắm mà không làm sao được. !!!!!!! :alcon:

Anh đã xin được phần mềm cho điện thoại rồi, đang mày mò để cài đặt. Toàn tiếng Hàn, không lần ra được gì cả\ :dance2:
Khi được xong là sẽ post ảnh lên ngay. Nếu không được thì thứ 6 này lên CLH nhé, xem trực tiếp cũng được mà

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Anh Thắng này, nếu không có quota để gửi ảnh lên diễn đàn thì chuyển ảnh vào mail cho em nhé! Em sẽ hỗ trợ một phần hình ảnh.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Cafe Láng Hạ hôm nay là điểm dừng của "cafe di động" Hiếu_Bravo và bạn. Dù hi vọng là 0,01%, cũng rất mong sẽ gặp Hieu_Bravo và Trungasc được đổi lịch và tham gia ofline Hải Thịnh-----------> những thành viên khác 1% là chắc gặp ở Hải Thịnh rồi...

To Phương Nam
Em đã vào Nam chưa thế?? trưa nay không thấy em ra

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Nguyen Tu Anh nói:
Anh Thắng này, nếu không có quota để gửi ảnh lên diễn đàn thì chuyển ảnh vào mail cho em nhé! Em sẽ hỗ trợ một phần hình ảnh.

Chị Tú Anh đợi anh Thắng đi học tiếng Hàn Quốc đã nhé! Phần mềm tải ảnh từ đt của anh ấy là bằng tiếng Hàn, hôm nay nghe Hieu_Bravo doạ, sợ kô dám táy máy thử đâu. Chị em muôn coi ảnh và video hôm đi câu, alo cho anh Thắng sẽ phục vụ tận tình :freddy:

Em kiểm qua quỹ Cafe LH:
Dư ĐK: 237.000 đ
PST: 100.000 đ (Hieu_Bravo và chị Trang)
PSG: 50.000 đ
Dư CK: 287.000 đ

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
TO ALL GO HẢI THỊNH: VC nhà ta thông báo đi xe ô tô hay say, mà say thì không biết cái gì cả....:1luvu:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
trungasc nói:
Ơ thế thứ 6 vừa rồi có những ai tham gia, những chủ đề gì, ai đó kể cho mọi người biết chứ

Cái lưỡi câu anh mắc phải có vẻ khó nhả ra anh nhỉ, làm thứ bảy vừa rồi HBT chuẩn bị dao, thớt sẵn sàng mà cá vẫn mắc ở mồi câu. :wall:

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
-Điểm danh CLH T6: VanChau - Thang Madi - Nguyen hai yen - Trang - Hoang - Hieu Bravo và Hieu Bravo'
-Chủ đề offline web và offline CLH tháng 7.
@anh Trung: Anh câu được con cá to quá nên mổ mãi chưa xong hả, có cần mọi người đến phụ giúp không. Yên tâm là chỉ phụ giúp thôi chứ không có ý định "sơ múi" gì đâu.
@Hieu Bravo: tưởng Hiếu phải xung phong đi đầu tiên chứ nhỉ. Mà thông tin đó phải bí mật. "Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn" chứ nhỉ.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To Chị Yến
Thiên vị quá, chị chẳng nhớ nicks của em!
Thế này ko biết đi Hải Thịnh về có quà ko nhỉ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA