Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
VanChau nói:
Có ai đăng ký học, nhớ rủ TB đi cùng với nhé! Em nó đang ngại đi học 1 mình 2 thầy mắng "kiến thức cơ bản" mà cũng kô biết :freddy:
Ơ, vậy chị Vanchau đi thực hành rồi à? :angel: Thế mà chị không nói với em biết trước.
Mà hai thầy ấy dạy chị như thế nào đó? Chắc li kì lắm chị nhỉ? :dance2: Còn em à, em không đi đâu, sợ lém!

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
em ơi, chị là chúa lười thể thao, học hành thì lại còn tệ hơn nữa.... 2 thầy trông thấy chị đã lấy báo "đốt vía" rồi, làm gì có học với hành chứ. Hiiiiiiiiii

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
VanChau nói:
em ơi, chị là chúa lười thể thao, học hành thì lại còn tệ hơn nữa.... 2 thầy trông thấy chị đã lấy báo "đốt vía" rồi, làm gì có học với hành chứ. Hiiiiiiiiii
Hổng tin! Cái này thì chỉ có chị, Anh Zippo_vn79 và anh Thang_madi mới bít chứ. :dance2:
Hai thầy ấy à, nhìn thấy họ trò đi học Tắm tiên là đồng ý nhận ngay, làm gì có chuyện đốt vía. Hơn nữa học trò lại dễ xương như chị thì càng không có chuyện ấy, hai anh nhể?
Quả này Thaibinh84 chắc được Anh Zippovn_79 và anh Thang_madi hậu đãi đây. Quảng bá tên tuổi nhiều thế cơ mừ. Hihihihi :dzo:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
hiiiiiiiiiiii, dễ xương thì không phải đốt vía đâu em ạ, mà phải chạy bán sới ấy

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
VanChau nói:
hiiiiiiiiiiii, dễ xương thì không phải đốt vía đâu em ạ, mà phải chạy bán sới ấy
Vậy mà Thaibinh84 nghe chị với anh Zippo_vn79 và anh Thang_madi nói chuyện thì có vẻ như đã thuần thục từ lâu rồi. :friend:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
thaibinh84 nói:
Vậy mà Thaibinh84 nghe chị với anh Zippo_vn79 và anh Thang_madi nói chuyện thì có vẻ như đã thuần thục từ lâu rồi. :friend:

em ơi, lý thuyết thì mầu xám, mà cây đời thì cứ mãi xanh tươi

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
thaibinh84 nói:
Quả này Thaibinh84 chắc được Anh Zippovn_79 và anh Thang_madi hậu đãi đây. Quảng bá tên tuổi nhiều thế cơ mừ. Hihihihi :dzo:

Em nó gợi ý thế, 2 anh khuyến mại cho em nó cái... gì mà ...

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
VanChau nói:
Em nó gợi ý thế, 2 anh khuyến mại cho em nó cái... gì mà ...

Ờ ờ, khuyến mại thì có khuyến mại ngay. Cho bọn em học 2 khóa liền mà không cần học phí. Nhể??

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hiii! Nghe mọi người nói là chủ nhật này tổ chức đi picnic o Hồ Đại lải hay quá! tiếc là mai mình lại có việc bận nên không cùng đến với mọi người được. Hẹn gặp các bạn vào T6 tuần này nhé. Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé. Có gì vui tương thuật lại nhé.:pepsi:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hic, vụ cafe Sắc Mầu bị phá sản hoàn toàn... thành thật xin lỗi các bác (đã cất công leo từ tầng 1 lên tầng 2 rồi lại xuông tầng 1)

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
VanChau nói:
Hic, vụ cafe Sắc Mầu bị phá sản hoàn toàn... thành thật xin lỗi các bác (đã cất công leo từ tầng 1 lên tầng 2 rồi lại xuông tầng 1)
Hihihi, dưng mà bù lại lại được đi hát Karaoke ở Thành công, vẫn thích chán
Hum qua chị Songvan hát đỉnh thật đấy, cả điệu nhảy nữa chứ (hic, chị ơi, chị có nhìn thấy người phục vụ lúc mang đồ uống vào cho mọi người không, anh ta ..... choáng khi chị :dance2: đó)
Thaibinh84 và chị VanChau hát "Ước gì" đang tâm trạng (oạch) mà Anh Tranchan79 làm cho hai chị em cứ như là ....... đi lao động khổ sai ấy, phải giằng lấy micro và hát. (Hic, chị Vanchau oi, hai chị em mình ... hát hết mình và cũng hay cực, chị nhỉ? :friend:)
Sau một lúc nổi hứng, thaibinh84 và anh Zippo_vn79 hát bài "Cho con" (hình như anh Zippo_vn79 sắp lên làm bố trẻ con nên lại rất thích hát bài này, dưng mà hát toàn độc lập với nhạc thôi :wall: ). Đến bài "Đêm cuối" thì anh Zip nhà ta hát hay thật, Thaibinh84, chị Vanchau và mọi người cứ ngẩn ngơ mãi. Hay quá cơ :drummer:
@ Anh Tranchan79: Hum nay anh có còn nhớ gì không, công nhận là tối qua anh ..... nhảy nhiều nhất đấy. Khà khà
Một buổi tối vui và thật thoải mái!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mình hát hay thế mà chả được khen:dance2:
Cả vị khách từ Sài gòn nữa chứ, he he:thumbsup:

L

Lecuong

Guest
LC không hát, nhưng ngồi cổ vũ cả nhà rát cả hai tay mà ko ai khen cả. Cuộc chơi đâu thể thiếu được hoạt nào viên. Hic

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nhớ gì cơ?
Chẳng nhớ gì hết cả! đang thắc mắc là mình về bằng cách nào đây này?

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
tranchan79 nói:
Nhớ gì cơ?
Chẳng nhớ gì hết cả! đang thắc mắc là mình về bằng cách nào đây này?

ặc ặc, thế mà sếp bảo em đến thể hiện, sếp say thế thì ai đưa em về đấy sếp ơi:freddy:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
babyan nói:
ặc ặc, thế mà sếp bảo em đến thể hiện, sếp say thế thì ai đưa em về đấy sếp ơi:freddy:

Vì em ko đến thể hiện, nên sếp em phải thể hiện luôn phần của em đó :alcon:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Xem ra, mọi người còn ngất ngư vì vụ thịt chó hôm qua, cafe Sắc Mầu hẹn lại sau các pác nhỉ??

Còn picnic Đại Lải , chủ nhật này, cafe nhà mình về thu xếp hôm này đi cho đông đủ, off tháng 7 (hoành tráng quá :drummer: )

Sửa lần cuối:
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hiii!
Thế là kế hoạch đi CLH offline Công viên nước lại chuyển sang đi Hồ đại lải ah!Hay thật đó. Nhưng hơi phiêu lưu đó nha tất cả mọi người đều chưa biết chỗ đó thể nào cả mà lại còn đi xe máy cơ chứ. Minh không biết có thể tham gia được không vì mình hơi ngại phiêu lưu mà!

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Úi giời ơi, dạo này cà phê cà pháo lại chuyển sang thịt chó mắm tôm với cả karaoke mỏi chân thế này nhỉ...???
Xem ra em đã bỏ qua nhiều phi vụ ăn chơi đàn đúm quá rồi, mà lại toàn là .... sở đoản của mình mới tiếc chứ! Hic...:wall:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
em ơi, quả là có nhiều vụ, nhưng sắp tới (mấy ngày nữa thôi) cũng nhiều vụ lắm, em đang o đâu rồi? có ở đây thì qua cafe thứ 6 này đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA