Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

Lecuong

Guest
Cảnh báo nhé!
Đi Đại lải là quý vị mang theo "nồi cơm điện đó", đường về nhà LC mà. Có rất nhiều trạm các chú áo vàng đợi sẵn. nên LC cảnh báo vậy để các bác chuẩn bị.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
VanChau nói:
...Du CK: 240.000 VND

Quỹ hôm thứ 6 có: Hoangvn79, tigon va Vanchau nộp

DDK: 240.000 VND
PST: 150.000 VND
PSG: 53.000 VND
DCK: 337.000 VND

Tigon ơi, lần sau lại sang nữa nhé! :friend:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hôm nay, cafe Láng Hạ rất vui, VC đến muộn chút thôi mà bỏ lỡ bao nhiêu ... Anh Trung ơi, vụ tường thuật này anh viết hay nhất, đầy đủ nhất! chờ bài của anh.

Đề nghị anh Thắng kiểm điểm lại, hôm nay mọi người đến đầy đủ, lên kế hoạch đàng hoàng mai sang cafe Báo cổ vũ cho anh, mà anh thì chẳng thấy đâu...:wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hôm nay, mọi người đến CLH khá đông còn thiếu anh Thẳng và Tú Anh là đầy đủ của CLH, mọi người nói nhiều chuyện thật vui nhất là mấy vụ câu cá của L.Cường và V.Châu rất sôi nổi! Hy vọng bạn Cường và VanChau sớm thành công.:wall:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Biết đến bao giờ...? Híc híc híc...

Hoangvn79 nói:
hôm nay, mọi người đến CLH khá đông còn thiếu Tú Anh là đầy đủ của CLH

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Cafe Láng Hạ mấy tháng nay có CFC thành ra nhiều quán mở thía. Trước làm ở Núi trúc, khó tham gia, giờ làm Láng Hạ cũng chưa tham gia được, mà không thấy mem nào từ hồi mới lập CFC nhỉ, các anh chị em đâu cả rồi. Bim bim ở SG ra chưa nhỉ.

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
VanChau nói:
Đề nghị anh Thắng kiểm điểm lại, hôm nay mọi người đến đầy đủ, lên kế hoạch đàng hoàng mai sang cafe Báo cổ vũ cho anh, mà anh thì chẳng thấy đâu...:wall:

Xin lỗi mọi người, hôm nay không ra tập trung với mọi người được. Vào đây thấy hôm nay tập trung đông quá.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
vannamnh nói:
Cafe ... Trước làm ở Núi trúc, khó tham gia, giờ làm Láng Hạ cũng chưa tham gia được, mà không thấy mem nào từ hồi mới lập CFC nhỉ, các anh chị em đâu cả rồi. Bim bim ở SG ra chưa nhỉ.

Welcome!
Mấy mem từ hồi thành lập CLH vẫn có đấy chứ, anh Trungasc này, hieu_bravo (người khởi xướng), ở HN vẫn thường xuyên qua, chị Tú Anh, anh sami thì ... qua diễn đàn, internet.
Hôm nào vannamnh đến Cafe Láng Hạ đi!

to...
Em lại kiểm quỹ: hôm nay cafe di động trở về đúng chỗ và góp phần gia tăng quỹ...
DDK: 337.000 VND
PST: 50.000 VND
PSG: 68.000 VND
DCK: 319.000 VND

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tường thuật CFL:
- Lâu lắm không được tới, HB và TrungAsc "lò dò" tới đã thấy Phương Nam mắt "nhấp nha nhấp nháy". Lê Cường thì "tươi như hoa" như có chuyện gì ... đã từng xảy ra.
- Một lúc sau, HảiYến và bạn, rồi Văn Châu đến. Mọi người bắt đầu bàn luận chuyện tương lai của Phương Nam. Mọi chuyện đã "an bài" duy chỉ thiếu ... CÁ (cần tìm gấp). Rồi lại chuyện Lê Cường (yêu cầu báo 8 Sami theo dõi vụ này) có ... gì gì đó (cái này thì Văn Châu và Hải Yến nắm rõ lắm). Vụ Lê Cường lại ra vụ ... HoàngVn79 (không được rõ lắm).
- Rồi cả CLH có kết luận cuộc tỷ thí giữa CLH (Thắng Madi) và 2BT (Thu Quỳnh) bởi môn ... bí mật không 2BT biết được. Và trưa nay, tập đoàn CLH sẽ tập chung sang 2BT. Hẹn gặp các bạn nhé.
- Mọi người chờ tin của Nguyễn Tú Anh (đi rì mà lâu thế ? Hay lại ... câu cá trong đó hả ?).

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hieu_Bravo nói:
Tường thuật CFL:
- Lâu lắm không được tới, HB và TrungAsc "lò dò" tới đã thấy Phương Nam mắt "nhấp nha nhấp nháy". Lê Cường thì "tươi như hoa" như có chuyện gì ... đã từng xảy ra.
- Một lúc sau, HảiYến và bạn, rồi Văn Châu đến. Mọi người bắt đầu bàn luận chuyện tương lai của Phương Nam. Mọi chuyện đã "an bài" duy chỉ thiếu ... CÁ (cần tìm gấp). Rồi lại chuyện Lê Cường (yêu cầu báo 8 Sami theo dõi vụ này) có ... gì gì đó (cái này thì Văn Châu và Hải Yến nắm rõ lắm). Vụ Lê Cường lại ra vụ ... HoàngVn79 (không được rõ lắm).
- Rồi cả CLH có kết luận cuộc tỷ thí giữa CLH (Thắng Madi) và 2BT (Thu Quỳnh) bởi môn ... bí mật không 2BT biết được. Và trưa nay, tập đoàn CLH sẽ tập chung sang 2BT. Hẹn gặp các bạn nhé.
- Mọi người chờ tin của Nguyễn Tú Anh (đi rì mà lâu thế ? Hay lại ... câu cá trong đó hả ?).
"..." quá nhiều!
Đề nghị bên cafe Láng Hạ tường thuật rõ ràng hơn nhé!
nhất là cái vụ thi thố chiều nay, có thế thì chiều mới có cái gì bỏ bụng chứ!

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
@ Tú Anh: Chị ơi, em bảo đi luôn thì lại .... về luôn. Chị bảo đi có tháng mà sao mãi không về vậy? Đất Sài Gòn hay người Sài Gòn giữ chân chị rồi à? Hic!
@ Tranchan: Sao anh không sang CLH mục sở thị một lần cho biết nhỉ, để mở "..." luôn!

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Đố PN biết đất SG hay người Sg giữ Tú Anh đấy!
CLH dạo này vui quá nhỉ, thế mà không ra được!
Thèm quá!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Tại Sài Gòn đang mở Hội Túy tiên. Mình muốn tham gia vào đó để phát triển phong trào thưởng thức nghệ thuật ẩm thực. Khi nào ổn định rồi thì sẽ ra.

Cafe Láng Hạ phát triển và ổn định đến ngày hôm nay là điều rất đáng mừng cho hoạt động offline của WKT. Mình sẽ sớm gặp lại các bạn thôi. Nhớ dành quà sinh nhật nhá!

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Hieu_Bravo nói:
Tường thuật CFL:
Hiếu ơi, muốn phóng viên báo 8 viết đc thì làm ơn thông tin rõ ràng 1 chút chứ!
Hic

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cho anh Hieu_Bravo sang Hội ỡm ờ của tranchan79 đi nhỉ!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To TU ANH: Lâu rồi không gặp B. Tu anh không biết bạn bây giờ thế nào rồi nhỉ? Ở trong SG có gì vui không kể cho mọi người. Rất mong sớm gặp được TA.:wall:

SỐNG Ở ĐỜI CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG ĐỂ THẤY ĐIỀU TA CHO LÀ TA ĐÃ MẨT.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sami nói:
Đố PN biết đất SG hay người Sg giữ Tú Anh đấy!
CLH dạo này vui quá nhỉ, thế mà không ra được!
Thèm quá!
Em đoán nhé, chắc người SG giữ roài (k, đúng hơn là người hiện ở trong SG) giữ Tú Anh (cái này có nhân chứng nhá) he he

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Nguyen Tu Anh nói:
Tại Sài Gòn đang mở Hội Túy tiên. Mình muốn tham gia vào đó để phát triển phong trào thưởng thức nghệ thuật ẩm thực. Khi nào ổn định rồi thì sẽ ra.

Cafe Láng Hạ phát triển và ổn định đến ngày hôm nay là điều rất đáng mừng cho hoạt động offline của WKT. Mình sẽ sớm gặp lại các bạn thôi. Nhớ dành quà sinh nhật nhá!

Dành quà Sn thì chắc chắn rồi, nhưng chị lỡ nhiều vụ off của CLH, tính phạt sao đây?? 1 off = 2 ly, ok?

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Đừng thế chứ!

Trích nguyên văn:
Nguyên văn bởi Hoangvn79
SỐNG Ở ĐỜI CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG ĐỂ THẤY ĐIỀU TA CHO LÀ TA ĐÃ MẨT.

Mình nói đúng thế mà không biết TA nói là Đừng thế chứ là gì nhỉ????? Đó là sự thật hiển nhiên mà: đã cho thì làm gì còn để mà không mất cơ chứ. Chắc chỉ có ở trong...thôi chứ còn ở hiện thực thì......mất 100% rồi.:wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA