Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hieu_Bravo nói:
Ai dám đối xử .... đâu. Nếu mà thế thì vài triệu bạc góp tiền uống CLH thì PN ... bùng mất à ???:wall:
Chết nhá, bắt được .... bà con ơi. Nguyên một hội cafe (Cafe Láng Hạ), chết thật, chết thật.
ờ ờ, mà có gì cho TG ké với, may ra kiếm được ... đi sinh nhật hà hà

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
chylinh06 nói:
Nghe mấy tên anh chị đã lâu, hôm nào phải đến đó diện kiến coi bộ ra sao.Đội trưởng? cho thời gian cụ thể chút nhé, nhưng mà ne```` em... ngoại tỉnh có bị phân biệt đối xử không đó nhỉ?

Ở CLH không phân biệt người ngoại tỉnh đâu (chỉ phân biệt người nội tỉnh thôi)

Welcome to CLH!!!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
6h56' rồi! Đã có kết quả chưa nhỉ?

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Hôm nay Cafe LH đông vui nhộn nhịp quá, hình như chưa bao giờ được như vậy.

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Mải lo vụ đề đóm nên em quên mất nhiệm vụ chính.
Hôm qua đúng là CLH rất đông vui, điểm danh cái nhỉ:
1. Thang Madi
2. Hieu Bravo
3. Trường
4. Hoangvn79
5. Lecuong
6. Huemis
7. Trang
8. Phuong Nam
9. Thaibinh84
10. Hocon86
11. Nguyen Tuyet Mai
12. Nguyen Hai Yen
DĐK: 52.000
PST: 440.000 (Hoangvn79, Trang, Nguyen Hai Yen, Nguyen Tuyet Mai, Hocon86, Hieu Bravo, Thang Madi, Trường)
PSG: 106.000
DCK: 382.000
Vụ ăn uống chủ nhật mọi người cố gắng đi đủ nhé. Không tham gia mất quyền lợi ráng chịu nhé.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hic, cả nhà ơi, mọi người biết hôm qua đề về bao nhiêu không? Thông báo lên để Láng Hạ biết xem có trúng không chứ :biggrin: . Hôm qua em lại nằm mơ số 80, mai đánh chứ nhỉ? Ý mọi người thế nào? :talk:
Nguồn "mơ" đề không bao giờ cạn thế này thì Láng Hạ chả mấy chốc mà phát. :banana: :banana: :banana: Hihi

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Bên này đề đóm kinh quá nhỉ. Thái Bình 84 còn làm chùm sò mới ghê chứ?

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hieu_Bravo nói:
17h Ngày 5/11/2006 tại Ga Hàng Cỏ
Đề nghị các Pác tập chung để tổng kết .... (đến đó bàn tiếp)
Lưu ý: Vì phải đợi nhau nên không được chơi CÂU GIỜ
:dzo:

5 giờ thì VC chưa qua được, mọi người đến đâu thì alo cho em nhé! Em về sẽ qua đó luôn.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
ohh! Thaibinh84 ơi! nếu cứ đánh lô, đề theo em chắc là zui quá đi ah! hôm nay về 16 đó ....hic... may mà....nếu không...:wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hiii! Chúc cả nhà hôm nay đi đánh chén vui vẻ.:beernow: hôm nay tiếc quá mình lại có việc bận nên không tham gia được ....hic:wall::wall: :wall:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tối qua, CLH vui nhỉ. He he...
Mọi người tối nay lại tiếp tục tập chung để tổ chức SN tiếp nhá
Mời các Pác đi cho đúng giờ, không được giờ cao su đâu đấy.
khụ khụ.... HB mất hết cả giọng rồi.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Xin lỗi mọi người em vô đây xí xọn tí ah. Em là dân ngoại đạo của CLH. Cho em hỏi chiều nay em đi ăn ké được ko nhỉ? :D

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
luckygirl85 nói:
Xin lỗi mọi người em vô đây xí xọn tí ah. Em là dân ngoại đạo của CLH. Cho em hỏi chiều nay em đi ăn ké được ko nhỉ? :D

duongdanghoang nói:
Hôm nay có vụ gì đấy cho tớ tham gia với! Đặng Hoàng Dương 098 920 3536

Đề nghị các Pác tập chung để tổng kết .... (đến đó bàn tiếp)
Lưu ý: Vì phải đợi nhau nên không được chơi CÂU GIỜ

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :bigok: :bigok: :bigok::cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur

Sửa lần cuối:
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Bây giờ chắc cả nhà đang nhậu nhẹt vui lắm đây. Em mới lên nên không ra cùng mọi người được :wall: . Mỗi anh - chị - em uống hộ Thaibinh84 một ly nhé! Huhu, mỗi mình em phải ở nhà mà không đi được với Gia đình mình. Chán quá!
Ai mà say thì gọi điện cho em, em lên đón về :bigok: :eek:know: .
Hihi

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Tối nay, CLH tổ chức sinh nhật wkt. Thành phần tham gia all mem CLH (Thang Madi, Trường, Lecuong, Nguyen Hai Yen, Nguyen Tuyet Mai, Vanchau, Hocon86), trừ một vài mem vắng mặt (sẽ có vụ phạt đấy nhé); 03 khách mời và một số thành viên tiềm năng (duongdanghoang, Toản). Hy vọng sẽ được đón tiếp mọi người tại CLH vào T6 hàng tuần.
Tổng kết vụ ăn và uống:
Thu: 585.000 đồng
Chi: 564.000 đồng (ăn: 425.000 đồng, uống: 139.000 đồng)
Tồn: 21.000 đồng (xung vào quỹ CLH)

Sửa lần cuối:
D

duongdanghoang

Guest
29/10/06
6
0
0
48
33 Hàng Thiếc - Hà Nội
Ha ha!Hôm nay ăn lẩu ngon quá nhưng các bạn hơi trầm đấy! Tóm lại là đóng bao nhiêu xiền một người nhỉ! Để tớ còn đóng nhé! Hôm nay tớ hơi đau đầu nên về trước hổng bít các bạn có trách móc gì hông? Nhưng mà tớ chẳng khoái mấy vụ cafe cà páo đâu, chán như con gián ý. Tớ chỉ cafe vào buổi sáng thôi để làm việc cho tỉnh táo. He he he!
Tái bút nhé! Lecuong đừng ép anh uống rượu nhé vì tớ mà say là tớ quậy lắm đó.He he he!

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
@duongdanghoang: anh ơi, "trầm" hay không chưa thể đánh giá qua một bữa lẩu đâu, anh làm mem CLH rùi sẽ biết ngay mà. Ở CLH cà phê cà pháo ít lắm, chủ yếu là sái của cà phê cà pháo thui.
@thaibinh84: còn nhiều vụ mà em (gia đình LH mà). Chuẩn bị rửa ruột đi là vừa.
@hocon86: ai "câu giờ" chẳng biết, làm một số người sôi hết cả bụng (phải uống trà chén cầm hơi) nên ăn kém năng suất.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA