Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
@tranchan79: ăn thì phải uống chứ (còn ăn gì, uống gì thì chưa biết). Em đến ăn ko cũng được mà, phần uống phần người khác vậy.
@hoangvn79: em à, mọi người cứ tự xây dựng kế hoạch của riêng mình, rồi kết hợp lại (kết hợp có chọn lọc). Tinh thần tập thể muôn năm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Trời! Thế thì lâu lắm chị ah! Trước hết phải có bộ khung rồi thì mọi người mới có thể hướng vào đó và cụ thể được chứ. Còn nếu không mỗi người có một sáng kiến khác hoàn toàn nhau thì làm gì mà kết hợp được chứ..... Mong chị bớt chút thời gian làm dự kiến nhé...!:inlove: :drummer: :beernow:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
trungasc nói:
chúc mừng thủ quỹ mới nha
về việc chọn phương án tổ chức cần áp dụng nguyên tắc "tập trung, dân chủ"

Hiếu và Anh Trung khởi đầu cafe LH đấy nhỉ?? 2 anh em cho ý kiến trước đi

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Đúng rồi đó! mình đồng ý với Vanchau... anh Trung và Hiếu khởi đầu ý kiến nhé! Để mọi người cùng tiếp bước??????

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ra quán rượu bàn bạc đê :rotfl:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
Ra quán rượu bàn bạc đê :rotfl:
Thật là....??? uống say rồi còn bàn bạc gì nữa chứ; lúc nào bàn song thì hãy uống nhé?:wall: :wall: :wall:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
đồ ăn:(hoa quả )cóc,quýt, táo,bưởi,củ đậu(số lượng vừa đủ)
phụ gia:hạt dưa(có thể thêm bim bim)
Đặc Biệt:rượu(phục vụ anh chị em tiên tửu 4,5 chai voska)
Đồ ăn mua vừa đủ thui chứ mọi người ăn cũng ít,nói chuyên giaolưu,chơi trò chơi là chủ yếu(kinh nghiệm mấy lần đi nhậu)
Trò Chơi:+Ngồi nghế tức là 1 nhóm 5,6 người hát xung quanh cái nghế hát xong ai ngồi nhanh nhất là người chiến thắng(tât nhiên là fải có fần thưởng ko thì chả có ai tham ra đâu.
+:Kéo Co trò chơi truyền thống đơn giả mà vui
Còn mấy trò chơi các lần đi chơi các bạn đã biết rồi
+Các chị có chuyên môn cao về âm nhạc thi làm 1 chương trình giống như trò chơi âm nhạc ý.em thấy hay đây chứ(nếu ko làm đươc em cố vấn cho)
Còn bao nhiêu thứ này: kể chuyện cười đọc thơ(như anh gì hôm nọ đọc ở SNWKT ý)
Luu ý:các trò chơi fải có phần thưởng (rút kinh nghiêm các lần trước)
Xin các bác góp ý:pepsi: :pepsi: :pepsi: :pepsi:

L

Lecuong

Guest
duongdanghoang nói:
Tái bút nhé! Lecuong đừng ép anh uống rượu nhé vì tớ mà say là tớ quậy lắm đó.He he he!
To@Duongdanghoang: Buổi đầu tham gia, sẽ bỡ ngỡ như lạc vào nơi xa lạ, Lecuong chi muốn được giao lưu để ko có điều đó thôi, nếu biết a ko muốn uống, chắc LC cũng ko dám mời như vậy. Và nếu có ép, LC thành thật xin lỗi anh!
LC cũng như all thành viên rất vui khi anh tham gia cafe hoặc các buổi giao lưu.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ơ thế ko ra quán " Rượu" bàn bạc hả ?
Thế chắc là ko ổn rồi !
:rotfl:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Chương trình Birthday CLH ngày 17/11/06 (thứ 6)
Thời gian tổ chức: 19h -22h
Thanh phần tham dự: tất cả men CLH và một số bạn khác...
Địa điểm dự kiến: số 9 Láng Hạ (Cà phê Nhân)
Nội dung:................................................:wall: :wall: :wall:

H

ha06

Guest
13/9/06
6
0
0
ha noi
Minh tham gia voi nhe. Nhung chac phai tuan sau. Tuan nay minh ban mat roi. Hi vong duoc gap lai nhieu thanh vien cua webketoan trong sinh nhat lan 4

H

ha06

Guest
13/9/06
6
0
0
ha noi
Chuong trinh sinh nhat Clh ngay 17/11/06 , nghe co ve hay day chu. Noi dung the nao day?

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii Chào mừng bạn Ha06 tham gia CLH. Rất mong sớm được gặp lại Bạn.....

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Lecuong nói:
To@Duongdanghoang: Buổi đầu tham gia, sẽ bỡ ngỡ như lạc vào nơi xa lạ, Lecuong chi muốn được giao lưu để ko có điều đó thôi, nếu biết a ko muốn uống, chắc LC cũng ko dám mời như vậy. Và nếu có ép, LC thành thật xin lỗi anh!
LC cũng như all thành viên rất vui khi anh tham gia cafe hoặc các buổi giao lưu.
tỉnh cảm CLH rất dạt dào nên lần đầu tiên anh đến có thể anh chưa cảm nhận được hết sự chân tình. về rượu thì không có ai ép cả đó chỉ là những tình cảm mà mọi người và LeCuong giành cho anh.....

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Hôm qua, vào hồi 22h đã có cuộc họp "nửa kín nửa hở" (gồm các mem CLH và một số khách mời) trên YM. Cuộc họp kết thúc lúc 24h, các mem về cơ bản đã thống nhất được khung chương trình (sẽ đem ra thảo luận và lấy ý kiến của các mem vào trưa T6 này).
Mong tiếp tục nhận được những ý tưởng hay, độc đáo của mọi người để sn CLH thật ý nghĩa. (Thân)

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Chị yến! Sao không post lên để mọi người cùng thảo luận như vậy sẽ hay chị ah!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Không gian: Không ồn ào, náo động nhưng tình cảm với không khí gia đình đầm ấm
Thời gian: hơi ngắn nhưng sẽ bổ xung điều đó vào một ngày nào đó.
Thành phần tham gia bắt buộc: tất cả các men CLH không ai được thiếu cả vì bất cứ lý do gì
Nội dung:
Phần I:
-Nói về nguyên do và hồi tưởng lại những thời gian 1nam qua của CLH - Cái này thì bạn HieuBravo (người khởi xướng đầu tiên mà )
- Thổi nến cắt bánh gato - HieuBravo cùng mọi người. Mọi người cùng nhau chúc mừng ngày sinh nhật và cùng nhau hát bài happy....
- Một số tiết mục văn nghệ : all men CLH mỗi người sẽ chuẩn bị một tiết mục
có thể là đọc thơ, kể chuyện, hát hay tâm sự.....chắc cũng có khá nhiều tâm sự mà chưa ai biết nhỉ
............:wall: :wall: :wall:

Sửa lần cuối:
T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Mình muốn tham gia vao CLH thi fải làm nhưng gi đây?Có ai noi cho mình biết với nhi?thanksssssss

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
thao520 nói:
Mình muốn tham gia vao CLH thi fải làm nhưng gi đây?Có ai noi cho mình biết với nhi?thanksssssss
Đơn giản lắm!
Buổi trưa thứ 6 này ra cafe Nhân - số 9 Láng Hạ là được hướng dẫn cụ thể.
Ra đó thấy nhóm nào đông đông hỏi là chính xác luôn(buổi trưa chỉ có dân WKT đi uống cafe thôi, chứ người bình thường chọn giờ khác)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA