Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Hoadonbanle nói:
Ơ thế ko ra quán " Rượu" bàn bạc hả ?
Thế chắc là ko ổn rồi !
:rotfl:
Cứ thấy thế là mắt ông sáng thôi,mà sinh nhật hả vui nhỉ toàn mem láng hạ thôi à.buồn quá không được ăn ké mới buồn chứ

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
hix...nhưng tớ làm ở xa quá, làm sao mà xuống đấy được.tại sao mọi người không hội họp vào thứ 7 nhỉ?help me? làm thế nào bây giờ????

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
thao520 nói:
hix...nhưng tớ làm ở xa quá, làm sao mà xuống đấy được.tại sao mọi người không hội họp vào thứ 7 nhỉ?help me? làm thế nào bây giờ????
Thứ 7 thì đơn giản hơn,
Đến 62 Trần Quốc Toản - Cafe Báo.
Thời gian thì rảnh rỗi hơn: 3h - 6h chiều.
Ra đến nơi có thể hỏi chủ quán là cái nhóm đông đông hay tụ họp ở đâu thì người ta sẽ chỉ cho bạn.

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Nguyên văn bởi tranchan79
Đơn giản lắm!
Buổi trưa thứ 6 này ra cafe Nhân - số 9 Láng Hạ là được hướng dẫn cụ thể.
Ra đó thấy nhóm nào đông đông hỏi là chính xác luôn(buổi trưa chỉ có dân WKT đi uống cafe thôi, chứ người bình thường chọn giờ khác)
Thứ 7 thì đơn giản hơn,
Đến 62 Trần Quốc Toản - Cafe Báo.
Thời gian thì rảnh rỗi hơn: 3h - 6h chiều.
Ra đến nơi có thể hỏi chủ quán là cái nhóm đông đông hay tụ họp ở đâu thì người ta sẽ chỉ cho bạn.
Ở đâu cũng thấy có mặt, sợ tranchan thật đấy!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
huemis nói:
Cứ thấy thế là mắt ông sáng thôi,mà sinh nhật hả vui nhỉ toàn mem láng hạ thôi à.buồn quá không được ăn ké mới buồn chứ

Ăn ké thì ok roài ! hehe mà anh chọn ké với ai thía? :friend: :inlove:

:dzo: :dzo: :dzo: :dzo:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
kem Tràng Tiền !

Em có ý kiến ạ! Sau khi mình ăn chơi đập fá hát hò ở Cafe LH xong thì lên Tràng Tiền ăn kem đầu mùa đông! hehe cứ phải gọi là ............:drummer:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Kiếp quá hocon muốn cho anh chi đóng băng ah... sợ thật đó!:wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Loa...loa....! Chương trình sinh nhật không thấy ai có ý kiến gì nhỉ????? Chắc là lại bận bịu mất rồi... hic...hic.... Thôi chờ một dịp khác vậy.:wall: :wall: :wall:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
hocon_86 nói:
Em có ý kiến ạ! Sau khi mình ăn chơi đập fá hát hò ở Cafe LH xong thì lên Tràng Tiền ăn kem đầu mùa đông! hehe cứ phải gọi là ............:drummer:

em ơi CT đi ăn kem này để chiều 31/12 Dương đi, lúc đó mới gọi là.....:banana:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đã nói rồi , muốn có chương trình gì thì cứ ra " Quán nhậu" làm việc là đảm bảo thông hết ngay mà .
Nói suông thế này nó hay " lười"
:rotfl:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh, Công nhận là đúng thật, kiểu này phải có rượu vào thì mới song được chứ không thì........:wall: Thanks Hoadonbanle nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhà cháu cũng muốn được tham gia quá, làm sao bi giờ? Có ai gửi vào cho nhà cháu ít "lạnh" của mùa đông HN không? Rùi nhà cháu sẽ gửi trả lại cho ngoài đó ít "nắng" sài gòn.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Cho mình gửi ít "lạnh" của mùa đông HN cho Tigon nhé! đã lâu rồi không được gặp Tigon. Bây giờ Tigon làm trong đó thế nào nhỉ??? hy vọng một ngày nào đó gặp lại Tigon...friendship!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
10h03'

hihi hocon đã fát sáng trở thành thành viên tích cực ...........:banana:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Trời! hocon khủng khiếp quá phát sáng rồi đó. Không biết có nhầm không nhỉ.....

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Đúng vậy! Cả nhà thưởng cho con ho một tràng pháo nào..... ! Với sự cố gắng hết sức mình của con ho nên đã lớn hơn. Vì vậy bay gio se khong co hocon nữa mà sẽ thành con ho.....ái chà, nguy hiểm lắm đó... cẩn thận mọi người nhé!!! nếu không ....:wall: :wall: :wall:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
duongdanghoang nói:
Cả lớp hoan hô bạn Hocon! hé hé!

Cảm động trước tình cảm dạt dào mà các bạn dành cho hocon , xin mời các bạn 1 ly để cảm tạ tấm chân tình này . :lol: 1 2 3 ..........zo zo zo :dzo: :dzo: :dzo:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA