Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hiiii!
ý kiến:"Im lặng là đồng ý" và cũng có thể "im lặng là từ chối" thì sao nhỉ?:wall: :wall: :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Hoangvn79 nói:
hiiii!
ý kiến:"Im lặng là đồng ý" và cũng có thể "im lặng là từ chối" thì sao nhỉ?:wall: :wall: :wall:
dạ, ba phải thế thì anh em chóng mặt lắm chứ sao :cool2:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Va Anh Toi nói:
Định biển thủ công quỹ đây!:pepsi:

Xin nhận khuyết điểm :error: và để tránh mắc phải khuyết điểm, kiểm quỹ luôn hôm nay:

DDK: 251.000 VND
PST: 50.000 VND (thaibinh84)
PSG: 60.000 VND
DCK: 241.000 VND

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chương trình sinh nhật các thành viên cafe Láng Hạ và Báo ngày 20/8/2006:

- Thời gian tổ chức: 5g, các bác cao su ít ít thôi nhé!
- Địa điểm: quán Lẩu Mắm- Cần Thơ, 278 Đào Duy Anh (chợ hàng thùng Kim Liên).

Mời các mem đến đúng địa điểm và đúng giờ!
Thân

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hư hư, hôm nay đi cafe Láng Hạ thích thật đó. Được dầm mưa. Giờ về đến Công ty vẫn còn .... lạnh.
Thấy anh Hieu_Bravo, Anh Trung, chị Hải Yến bàn nhau cho Thaibinh84 mượn áo mưa vậy mà chờ mỏi mắt cũng không thấy .... gì cả. Ước gì ....

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Em lại nhầm rồi. Chị đi 2 người mà cũng có mỗi 1 cái áo mưa, cho em mượn chắc em cũng chẳng mặc đâu. Chị chỉ kêu gọi lòng tốt của các anh hộ em thôi mà.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Nguyen hai yen nói:
Em lại nhầm rồi. Chị đi 2 người mà cũng có mỗi 1 cái áo mưa, cho em mượn chắc em cũng chẳng mặc đâu. Chị chỉ kêu gọi lòng tốt của các anh hộ em thôi mà.
Hic, vậy mà "nòng tốt" của các anh cafe Náng Hạ chỉ .......... :wall: Huhu. Nàm em cứ tưởng nà không bị mưa ướt hết lữa. Em đợi anh Hoangvn79 mãi mà không thấy anh ấy ý kiến rì nữa, cả anh Hieu_Bravo và anh Trung lữa. Buồn quá :alcon:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
To ThaiBinh: Thực ra HB cứ tưởng ... các Anh còn lại đưa ThaiBinh84 về ? HB có việc phải đi, chứ nếu biết vậy thì ...

N

No Name

Guest
29/9/05
11
0
0
44
Hà nội
Chúc mừng Caffe Láng Hạ và Caffe Hai Bà Trưng ngày càng phát triển, ngày càng vui. Mong các bạn tiếp tục duy trì và phát triển trong cộng đồng WKT.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
No Name nói:
Chúc mừng Caffe Láng Hạ và Caffe Hai Bà Trưng ngày càng phát triển, ngày càng vui. Mong các bạn tiếp tục duy trì và phát triển trong cộng đồng WKT.

Cám ơn bạn, sẽ đông vui hơn nữa, nếu một ngày gần đây bạn cùng uống caffe!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To Thaibinh84:
Hic, vậy mà "nòng tốt" của các anh cafe Náng Hạ chỉ .......... Huhu

Các anh Láng Hạ đang bàn nhau để thực hiện "nòng tốt" nhưng bé Thaibinh84 đã vù mất rồi.Không biết làm sao đây???? Làm "nòng tốt" của các anh đành phải để chờ đến lần khác rồi! Không biết có để dành được không nữa, hic...hic :wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To Thomoc:
tho moc nói:
dạ, ba phải thế thì anh em chóng mặt lắm chứ sao :cool2:
Không biết có đúng không nhỉ?Hic, kiểu này mình phải xem lại rồi, Nhưng chẳng thấy nhà ta ai nên tiếng cả nên mình mới lên tiếng dùm thôi mà.:wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To Chi Yen:
Ngày 20/8/06 tổ chức sinh nhật cho 05 thành viên Láng Hạ mà có tới 02 thành viên vắng mặt: Tu Anh, Chi Hai Yen làm cho niềm vui đã vơi đi 1/2 mất rồi.Phù, ước gì?????:friend: :dzo:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hieu_Bravo nói:
To ThaiBinh: Thực ra HB cứ tưởng ... các Anh còn lại đưa ThaiBinh84 về ? HB có việc phải đi, chứ nếu biết vậy thì ...
@ Anh Hieu_Bravo: Thực ra Thaibinh84 cứ tưởng ..... Nếu biết vậy thì Thaibinh84 ở lại chờ đến khi nào anh Hieu_Bravo đi xong công việc rồi mang áo mưa cho Thaibinh84 mượn. :freddy: . Nghĩ lại thấy mình sao :wall: quá

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thaibinh84 nói:
@ Anh Hieu_Bravo: Thực ra Thaibinh84 cứ tưởng ..... Nếu biết vậy thì Thaibinh84 ở lại chờ đến khi nào anh Hieu_Bravo đi xong công việc rồi mang áo mưa cho Thaibinh84 mượn. :freddy: . Nghĩ lại thấy mình sao :wall: quá
Cái đội này câu...kẹo quá. Thế túm lại là em thaibinh84 thì đội mưa về (khổ thân bị lạnh). Còn các anh bên cafe Láng Hạ thì lại người này tưởng người kia đưa về. Mà trong khi đó Tưởng Giới Thạch thì chết lâu roài. Khổ thân cô em. Thế còn 1 mem nam nữa cơ mà sao không thấy xuất hiện trong câu chuyện nhỉ

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Tigon-ETC nói:
Cái đội này câu...kẹo quá. Thế túm lại là em thaibinh84 thì đội mưa về (khổ thân bị lạnh). Còn các anh bên cafe Láng Hạ thì lại người này tưởng người kia đưa về. Mà trong khi đó Tưởng Giới Thạch thì chết lâu roài. Khổ thân cô em. Thế còn 1 mem nam nữa cơ mà sao không thấy xuất hiện trong câu chuyện nhỉ
:wall: Chị ơi, chiều lên chị .... khóc cùng em nhé!
1 mem nam nữa à? Hình như :friend: ----> :dzo: rồi. Hic, nhưng dù sao hum qua đi cũng rất vui. Lạnh một chút nhưng mà vui vẫn :dance2:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Địa điểm này do tranchan79 chọn đây mà. Híc! Thèm lẩu mắm quá rồi.

Chúc các bạn vui vẻ!

VanChau nói:
- Địa điểm: quán Lẩu Mắm- Cần Thơ, 278 Đào Duy Anh (chợ hàng thùng Kim Liên).

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Nguyen Tu Anh nói:
Địa điểm này do tranchan79 chọn đây mà. Híc! Thèm lẩu mắm quá rồi.

Chúc các bạn vui vẻ!

Chị ơi, nhớ lẩu mắm 1, nhớ địa điểm hẹn cũ với bác trần 10 à?? sao lại rõ là bác tranchan thế không biết!!:angel:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA