Nguyen Tu Anh ?????????????

• Thread starter hoangaccounting
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Quả thật, dân kế có nhiều tài lẻ quá! Qua Topic này, em thấy nổi lên các nhà thơ như: adam_tran, cam_to_80, AC3K; các nhà văn như: Vũ Đại, letrans; nhà báo như: xuantham và các nhà... hâm mộ thì không thể kể xiết. Giá mà em có một hai cái tài lẻ đó để đáp lễ lại các bác thì hay quá, đằng này toàn cho các bác thưởng thức "ảo ảnh" thôi. Hic hic hic...

"Hành trình sắp tới" của em là gì, xin giữ bí mật với các bác. Rồi các bác sẽ biết khi em lù lù xuất hiện trước mặt thôi. Lúc đó, các bác đừng ngã ngửa ra vì xúc động nhá! :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dinhlocphp

Guest
27/4/05
4
0
0
43
hcmc
Nguyen Tu Anh nói:
"Hành trình sắp tới" của em là gì, xin giữ bí mật với các bác. Rồi các bác sẽ biết khi em lù lù xuất hiện trước mặt thôi. Lúc đó, các bác đừng ngã ngửa ra vì xúc động nhá! :biggrin:

Chị TA ơi - Không những chỉ ngã ngửa mà còn ngã sấp nữa ạ

Ước gì được gặp chỉ nhỉ

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Hình như cuộc bình chọn HOT boy, HOT girl chưa có kết quả. Tình hình này TA đạt giải HOT girl rồi. Chuẩn bị khao là vừa..

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Nguyen Tu Anh nói:
Quả thật, dân kế có nhiều tài lẻ quá! Qua Topic này, em thấy nổi lên các nhà thơ như: adam_tran, cam_to_80, AC3K; các nhà văn như: Vũ Đại, letrans; nhà báo như: xuantham và các nhà... hâm mộ thì không thể kể xiết. Giá mà em có một hai cái tài lẻ đó để đáp lễ lại các bác thì hay quá, đằng này toàn cho các bác thưởng thức "ảo ảnh" thôi. Hic hic hic...

Trời ơi có gì phải báo liền cho đại ca nhá, để bị đánh như thế thì.
Đứa nào viết bài đó đấy. Dã man quá

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
khuatqthin nói:
Đứa nào viết bài đó đấy. Dã man quá
Lão Vũ Đại ở cái lò gạch đó anh! Tuy ở làng xã thôi mà sao nắm thông tin phố xóm nhanh thế!

khuatqthin nói:
Trời ơi có gì phải báo liền cho đại ca nhá, để bị đánh như thế thì.
"Chờ được vạ thì má đã sưng" rồi, đại ca ơi! Biết sao bây chừ? Sự đã rồi...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Nguyen Tu Anh nói:
"Chờ được vạ thì má đã sưng" rồi, đại ca ơi! Biết sao bây chừ? Sự đã rồi...

...thôi thì để nguyên xem sao!!! - Tu Anh nói tiếp.

K

kieumi

Guest
3/11/05
3
0
0
42
My.. Tho
cha hom nay em moi ghe tham chut ma thay chi Tu anh duoc yeu quy ghe, em la nguoi ben canh chi Tu anh day ne`, sieu ham mo luon, chi hien va de thuong lam do

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Được cô em gái xa xôi ngỡ như ở bên cạnh, chưa gặp nhau bao giờ mà biết chị hiền và dễ thương. Thật cảm động quá! Cám ơn tình cảm của em đã dành cho chị.

(Em gái ở Mỹ Tho nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé!)

N

NGUYEN THI MY HA

Guest
Chi Tu Anh oi em la thanh vien moi cua gia dinh Webketoan, tuy em chua tiep xuc nhieu, nhung doc nhung bai viet, chi giup anh chi em go roi va nhung fan ham mo chi, em cung muon viet vai dong gui nhan chi, la nguoi dau tien, em gui loi nhan gui chi a, em cung men chi lam do, hy vong rang tac ca chung ta ngay cang yeu gia ding webketoan .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA