Smart VN - WFC

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
:2008:

Chủ nhật ngày 20/11
Vào lúc 5h PM
Sân Kim Giang
Đối thủ là : Công ty nghiên cứu thị trường Sờ mát việt nam

Do thời gian này chúng ta có rất nhiều cầu thủ bị trấn thương phải nghỉ thi đấu đặc biệt là Dũng ( tinh tinh ) vì vậy rất mong mọi người tích cực tham gia để đội hình của chúng ta không bị xáo trộn.
Trận tới có thể chúng ta sẽ bị hổng tuyến giữa rất nhiều, hy vọng Huemis có thể hồi phục trấn thương sớm để thi đấu cùng anh em.
:dog1:

Nhân đây cho Cam_to thay mặt toàn thể các cầu thủ cám ơn sự nhiệt tình cổ vũ của các khán giả, đặc biệt là các chị em ( điển hình như nhóm CQ ) Và bà bầu cũng có nghĩa là thầy nên trận đấu ngày 20/11 này chúng ta nhất định sẽ có hoa và cả những cái hơn thế nữa dành cho 4B yêu quý :wavey:

:music-smi

Khóa học Quản trị dòng tiền
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
trời chắc chủ nhật này có đau cũng ra sân tham gia thôi bác cam_to à, cũng rất mong cùng anh em tham gia vì cũng lâu rồi không tham gia đội bóng mà nhất định chủ nhật này không đá được em cũng tới sân để nhận hoa của các pác,

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
:dzo:
Đợt trận vừa qua mới phát hiện thêm một tiền đạo cắm mới thay thế vị trí maco đó là bác Rô man Ri V . Phen này chúng ta có thể có Maco làm thủ gôn có lẽ là hay nhất. :eek:know:

Theo thống kê sau trận đấu cho thấy RMRV là cầu thủ rất có duyên, anh đã ngồi đúng mâm do đồng đội dọn và chỉ việc hoàn thành công đoạn còn lại một cách rất lạnh lùng.
Hy vọng chủ nhật này sẽ cho RMRV chứng tỏ và phát triển khả năng của mình :banana:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hichic, đọc bài của pác Camto mà xúc động...đậy quá. BB có làm được gì cho đội bóng đâu. Chỉ là sự nhiệt tình và tình iu bóng đá thui. Chân thành cảm ơn pác và tất cả anh em đội bóng thân iu cũng như các CĐV nhịt tình như HoangLoc, BlueHn, Dophil và nhất là nhóm cải quý !
Đội bóng thời gian qua bị chấn thương nhiều,mong các anh em sớm bình phục để tiếp tục chiến đấu anh dũng nhé,hì hì.

P/s: Thắng trận CN tuần này, phần thưởng sẽ là 1 bữa vitamin gâu gâu cho đội bóng và CĐV nhá. Anh em ui, Cố lên...

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
hề hề, các bạn đã cổ zủ như zậy thì tui phải cố chứ sao, sẽ zì đội bòng, zì BB zà cổ động ziên.

Khà khà, được khen, sướng wá............

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Mà này, HB này cũng là thành viên của đội bóng chứ. Tôi cũng phải được tham gia đá đó. Không làm khán giả như trận WKT - Các thầy giáo đâu.

B

Bim Bim

Hieu_Bravo nói:
Mà này, HB này cũng là thành viên của đội bóng chứ. Tôi cũng phải được tham gia đá đó. Không làm khán giả như trận WKT - Các thầy giáo đâu.
Okie, dĩ nhiên rùi. Nhưng mà nè đồng chí đừng có mặc áo trắng quần âu, đi giầy tây đá bóng nhá...hêhê.
To Romanriver: Vì BB à? :rocker:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Lại bị treo giò rùi

Trùi ui, tuần này lại có cái đám cưới ở quê rùi.:wall:
Chắc không tham gia đc trận đấu tuần này. Đội bóng xếp người đá thay cho vị trí của OTO nhé.
:eek:know: Có thể HĐBL lại được đá chính đây
Chúc đội bóng sẽ dành chiến thắng !!!:dzo:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đề nghị đồng chí Maco báo cáo tình hình sớm để anh em biết thêm thông tin.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ongtroioi nói:
Chắc không tham gia đc trận đấu tuần này. Đội bóng xếp người đá thay cho vị trí của OTO nhé.
:eek:know: Có thể HĐBL lại được đá chính đây
Thôi xong !
còn bác nào có lichj gì báo sớm để anh em xắp xếp đội hình cái
Chết thật !
:wall:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hieu_Bravo nói:
Lần này đồng chí phải mặc quần áo chuyên dụng đí đấy nhé
mà bác đá vị trí nào là tốt nhất nhở

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Thế là tuần này thiếu vắng khá nhiều trụ cột : Tùng (đá cho đội bạn), OTO (về quê). Nhưng ko sao, chúng ta vẫn còn rất nhiều trụ cột khác.WFC sẽ thắng.
Mà có khi cho cái ông Hoadonbanle vào đá cái, không dạo này ông ấy cứ đi đá cái khác thôi, chết mất. Mấy lần rủ Omar đi nhưng mình kìm chế chứ không thì.... xong luôn cả mình.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ongtroioi nói:
Có thể HĐBL lại được đá chính đây
Đá chính ? thế ra là chỉ là dự bị thôi à, thôi thế dỗi làm cổ động viên ở ngoài thôi ứ đá :wall: . Hức . . .:wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
omargiaochu nói:
Thế là tuần này thiếu vắng khá nhiều trụ cột : Tùng (đá cho đội bạn), OTO (về quê). Nhưng ko sao, chúng ta vẫn còn rất nhiều trụ cột khác.WFC sẽ thắng.
Mà có khi cho cái ông Hoadonbanle vào đá cái, không dạo này ông ấy cứ đi đá cái khác thôi, chết mất. Mấy lần rủ Omar đi nhưng mình kìm chế chứ không thì.... xong luôn cả mình.
Vớ vẩn ! :wall:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
kha kha kha... thiếu trụ cột thì có.. cột trụ. Tôi sẽ đảm nhận vị trí chính thức cho. hehehe

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Làm thủ môn làm gì, tuần trước có thanh niên bắt bóng "tanh tưởi" thế còn gì. HB chỉ bắt gôn vì chân còn đau và không ai chịu bắt. OK
HB cũng chẳng có vị trí sở trường, cho đâu -> ở đấy.

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Hieu_Bravo nói:
HB cũng chẳng có vị trí sở trường, cho đâu -> ở đấy.
Ông này nói thế này... chắc định "gợi ý khéo" 4B đây mà. Gì mà tung hoả mù khiếp thế...:biggrin:

B

Bim Bim

Kid nói:
Ông này nói thế này... chắc định "gợi ý khéo" 4B đây mà. Gì mà tung hoả mù khiếp thế...:biggrin:

:biggrin: Gợi ý gì thía pác? Em chẳng hỉu gì cả, bác hỉu nhanh thía thì truyền đạt lại cho anh em cái. Trận CN tuần này vắng vẻ quá nhở :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA