Seagame 23 !!!!!!!!!!!!!!!!

• Thread starter hoangaccounting
  • Ngày gửi
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chào các bác! Buồn thật hôm nay lên mạng chả có mem nào cả. Chắc chuyến này phải gia nhập hội .....thôi. Chiều nay vào lúc 17h30 đội tuyển Việt Nam sẽ gặp Singapore theo quí vị thì đội nào sẽ thắng?????????? Còn tui thì Việt Nam dzô địch. Các bác nhớ ủng hộ hết mình cho đội tuyển Việt Nam nha. Nhớ chuẩn bị "vũ khí" để đi bão vào tối nay đó. Các bác hãy đến Nhà văn hóa thanh niên, công viên 23 tháng 9, nhà văn hóa thiếu nhi quận 3 để xem và thi nhau mà hét chứ coi ở nhà chán lắm. Nhớ đem theo kẹo ngậm nha kẻo ngày mai nói ko ra tiếng lên sếp hỏi thì nói như con vịt đó.
VIỆT NAM CỐ LÊN!!!!!!!!!!!! VIỆT NAM VÔ ĐỊCH !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hehe mình rất thích xem bóng đá ở chỗ đông người, sẽ là rất sung sướng khi Việt Nam giành chiến thắng trong trận đấu chiều nay với Xing-ga-po. Giành chiến thắng trong điều kiện khó khăn thì thật NUMBER 1.

Mình thích cảm giác đi trong dòng người với cờ đỏ sao vàng trên tay, miệng hô vang "Việt Nam chiến thắng" tuy vậy mong các bạn đừng quá khích, dù Việt Nam có chiến thắng mong các bạn sẽ không "đi bão" quá khuya nhé.

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Thắng là chắc rồi.
Trận tới Gặp Lào, chà đối thủ đàn em kỳ này dữ lắm đó. dủa cho Mianma 3-2 rồi.

Nhưng theo mình đàn em cũng phải đàn em thôi.

VN mình hôm quá đá cũng rất hay, chỉ tiếc là kết thúc còn chưa chuẩn xác lắm, không là cho Sin chục trái là ít

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
AC3K nói:
Nhưng theo mình đàn em cũng phải đàn em thôi.

VN mình hôm quá đá cũng rất hay, chỉ tiếc là kết thúc còn chưa chuẩn xác lắm, không là cho Sin chục trái là ít
Nổ vừa thôi ông ơi, hôm qua không thua là may, ở đó mà giã chục trái.
Trước khi gỡ hòa 1-1 nếu Sing mà đánh đầu vào lưới là .. ô hô ai tai. Cuối trận cũng vậy, 2 lần nhẽ chết ..
Nói chung là hên thôi :food-smil

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Hôm qua có bác nào bị công an tóm vì tội đi bão ko nhỉ. Em thì ko bọ tóm mà bị mất hết chiếc dzép.

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Vivavina nói:
Nổ vừa thôi ông ơi, hôm qua không thua là may, ở đó mà giã chục trái.
Trước khi gỡ hòa 1-1 nếu Sing mà đánh đầu vào lưới là .. ô hô ai tai. Cuối trận cũng vậy, 2 lần nhẽ chết ..
Nói chung là hên thôi :food-smil
Nhưng mình có quá nhiều cơ hội mươi muơi ở hiệp hai mà.
Bác Viva tối nay có đi tập văn nghệ không?
Tối nay hay lắm đó. Có bác ắt sẽ vui

V

Vũ Đại

Guest
AC3K nói:
Nhưng mình có quá nhiều cơ hội mươi muơi ở hiệp hai mà.
Đúng rồi, hôm qua ăn cũng may quá, suýt thua. Hy vọng trận tới đá chắc chắn hơn. Với lại sân bóng gì mà thua sân làng tôi nữa

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA