Chúc mừng sinh nhật cothant và phantuannam!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
hi hi, chúc mừng sinh nhật 2 anh
Sợ quá, xếp hàng mãi mới chen vào chúc mừng được, ...đông vui quá :)
ơ, mà sao cả hai người không thấy ai có mặt nhỉ :asking:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Chúc mừng sinh nhật

Lâu quá anh Trí mới trở lại mái ấm gia đinh "mái nhà xưa" được hay là sinh nhật của các Bác Cothanh va phantuannam.

Nhân dịp này anh cũng không quên chúc các Bác chóng lớn ngoan và ngày dễ yêu nè. Và sớm cho gia đình Webketoan uống cùng chung rượu như Bác tranvanhung nhe.

Gởi đến hai Bác triệu nụ hôn nồng thắm.

Bye .

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
he he chúc mừng sinh nhật 2 anh tám nhé.SN vui vẻ.Phải làm gì cho ra trò chứ nhỉ???

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Chúc mừng sinh nhật Cothant và phantuannam nhé.
Có phải là rủ được nhau ra đời cùng ngày không nhỉ.... :)

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
ketoan@ nói:

Không biết 2 thằng ở đâu ra chị ơi, chứ tụi nó mà sáp lại thì ôi thôi "bông nhà lành".
Chúc sinh nhật 2 thằng nhóc.

T

thucthuc

Guest
17/10/05
38
0
0
Lò nấu cao HỔ cốt
:dzo: CHÚC MỪNG SINH NHỰT:dzo:

Bác Nam phải cho địa chỉ đặng tối nay đến "luộc" bác chứ? Hay giờ đang ở nhà mần gà ko online đc.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Chúc mừng sinh nhật 2 mod cothant và phantuannam!

Chúc 2 mod luôn vui,trẻ khỏe và hạnh phúc!

To phantuannam: Mình nghe nói hình như hôm nay bạn mời các mems WKT dự sinh nhật tại nhà và free nữa phải không?:dzo:

T

thao

Guest
CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAI ĐỨA .
Ua, mà sao ngộ nhen, thằng cothant đi chốn nào mấy em cũng gọi bằng anh hết là sao???Cái mặt vậy mà cũng được ...làm anh ah, cothant có bí quyết gì chỉ lại cho PTN va ZZ xem sao? chứ hai tụi nó cứ than fiền hòai....:banana: :biggrin: :biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ketoan@ nói:
Trước hết xin thay mặt Cothant, em phantuannam xin chân thành cảm ơn toàn thể các anh, các chị, các bạn và các em đã quan tâm chăm sóc trong suốt thời gian qua. Cảm ơn vì những lời chúc, những món quà, những mong muốn tốt đẹp đã dành cho Cothant và em.

Xin gửi lời cảm ơn ba mẹ đã nuôi dưỡng dậy dỗ để đến ngày hôm nay có nhiều người thương mến như vậy. hichic, cho em xin miếng khăn chùi nước mắt đi nào... Hic bi giờ đã lớn sắp đến tuổi lập gia đình đang mong lấy được cô nào khéo léo để chăm sóc 2 cụ, để bù đắp lại nỗi gian khó của các cụ, ôi sao mình lại hiếu thảo thế này!?

Xin cảm ơn Webketoan đã cho chúng tui quá nhiêù người bạn tốt, dù có rất nhiều bạn chưa được gặp mặt lần nào. Xin cảm ơn rất nhiều.

To all : Cothant sinh sau em hơn 1 giờ đồng hồ, em sinh lúc 18g12 tối (giờ gà lên chuồng) còn sau đó do ganh tỵ Cothant đã đạp lung tung trong bụng mẹ bạn ý khiến mẹ bạn ý leo ngay lên bàn đẻ cái oạch ra hắn dài ngoằng.... potay.com

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phuonghoanglua nói:
PTN: qua ngày này thì chuyển sang gọi là anh nhé!
Chị Thảo ơi em khỏi phải học Cothant nữa rùi. Em được làm anh rùi nè, quan trọng nhất trong đời người đó nhe. Mở tiệc ăn mừng đi nào.

O

Guest
12/10/05
43
0
6
Tạ Quang Bửu
thao nói:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAI ĐỨA .
Ua, mà sao ngộ nhen, thằng cothant đi chốn nào mấy em cũng gọi bằng anh hết là sao???Cái mặt vậy mà cũng được ...làm anh ah, cothant có bí quyết gì chỉ lại cho PTN va ZZ xem sao? chứ hai tụi nó cứ than fiền hòai....:banana: :biggrin: :biggrin:

Có cái gì đâu mà bí quyết, Trông cothant già như ông cụ, thân mình gầy gò lẩy bẩy. Béo tốt trẻ đẹp như ZZ và PTN thì ai nói sao nào phải không bác mod Nam (bữa nào 2 bác đi căng lại cái da mờ-ông đi chứ hồi này trông nó có vẻ nhăn quá).

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
2 người sinh cùng ngày sao chẳng giống nhau thế nhỉ? đi với nhau như thành hình số 10 ý!!!
Sinh nhật vui vẻ nhé 2 mods offline.
To phantuannam: Ông NR vừa thôi nhé, may ra còn giữ được người yêu đấy :D
To Cothant: Lúc nào béo thêm được 10kg nữa mới được ra HN đấy :D MUD.

L

LuongKhanhToan

Cao cấp
30/5/05
217
0
16
Ha Noi
Chúc mừng sinh nhật 2 Mod, chúc 2 bạn sức khỏe để gắn bó nhiều hơn với WKT nhé.

H

Huongbc

Guest
31/3/05
12
0
0
45
HCM
Chúc mừng sinh nhật 2 bạn nha.
Cothant thì mình đã gặp rùi . Còn PTN thì ... hẹn dịp sau nhé.
Mừng ngày này, năm ấy, 2 sinh linh bé bỏng ra đời, lớn lên và lang thang trên WKT ...
---------------------
Anh sẽ là dòng sông ...
... để em là biển rộng ...

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
phantuannam nói:
Xin gửi lời cảm ơn ba mẹ đã nuôi dưỡng dậy dỗ để đến ngày hôm nay có nhiều người thương mến như vậy. hichic, cho em xin miếng khăn chùi nước mắt đi nào... Hic bi giờ đã lớn sắp đến tuổi lập gia đình đang mong lấy được cô nào khéo léo để chăm sóc 2 cụ, để bù đắp lại nỗi gian khó của các cụ, ôi sao mình lại hiếu thảo thế này!?
Hic, sao miệng lưỡi giống NOBITA thế này hả em??/

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chúc các bạn luôn hạnh phúc và gặp thật nhiều may mắn!

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Cho Anh xin lỗi cả hai vì lại lỗi hẹn. ( Công việc mà - Đành pó tay) Thôi thì hẹn gặp ngày Anh PAT mời mọi người mừng đoạt giải của PAT nha. Đừng có buồn đó ha. Chúc cả hai mọi điều như ý.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Dạ thưa các cô, các chú, các bác, các anh, các chị và các em.v.v..con (em, anh) rất cảm ơn những lời chúc tốt đẹp mà mọi người đã dành cho con (em, anh) và thằng em Phantuannam.
Thật vui vì qua webketoan giúp cho cothant biết thêm được những người bạn dễ thương.
Còn về việc tại sao cothant làm anh thì lý do hết sức đơn giản: nghiêm túc như... cothant thì không thể làm em cái thằng có mắt nhỏ, miệng nhỏ, tai nhỏ... (và nhiều thứ khác nữa) he he he

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA