Lượt về WFC-Bravo : Chủ nhật 27/11/05

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đúng rồi phải phục thù . Trận trước thua ko tâm phục khẩu phục gì cả !

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
trận hum wa, tui đá dở wá đa mất :wall: zì thế tui phải chuyên cần tập liệng hơn nữa.

To omar và Bim Bim: Đội trưởng ơi ! bà bầu ơi! bên văn phòng của tui có một trận cầu vào 8h30 sáng chủ nhật tới (27/11), tại sân trường đại học y (sân số 7), đội tui cần 3 cầu thủ nữa, đội trưởng và bà bầu tìm giùm tui zới. :biggrin:

có ai ở gần đó muốn tập liệng trước cho buổi chiều hông??????:food-smil

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
romanriver nói:
trận hum wa, tui đá dở wá đa mất :wall: zì thế tui phải chuyên cần tập liệng hơn nữa.

To omar và Bim Bim: Đội trưởng ơi ! bà bầu ơi! bên văn phòng của tui có một trận cầu vào 8h30 sáng chủ nhật tới (27/11), tại sân trường đại học y (sân số 7), đội tui cần 3 cầu thủ nữa, đội trưởng và bà bầu tìm giùm tui zới. :biggrin:

Sáng CN á. Ê giời. Khó nhở. Có gì bác cứ gọi cho e nhá

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
mẹ, trận trc mắt mờ mà bắt e bắt gôn thua là phải. Trận này chuyển sang vị trí khác thôi. nếu ko cho e đá vị trí khác em quyết tâm đầu quân cho Bravo. hehehe

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
thế chủ nhật này vẫn đáởơ sân kim giang chứ các bác

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
nè omagiaochu ơi.có cần cảu thủ dự bị này không để tui ra sân với chứ đá dự bị thế này nản quá rồi,bác nhắn lại cho em không nhắn cho bà bầu hộ em nha.
Không đá được thì tui chém vậy.....

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
huemis nói:
nè omagiaochu ơi.có cần cảu thủ dự bị này không để tui ra sân với chứ đá dự bị thế này nản quá rồi,bác nhắn lại cho em không nhắn cho bà bầu hộ em nha.
Không đá được thì tui chém vậy.....

cái ô này mắc bệnh "sao" rồi đây :jump:, bà bầu ý kiến thế nào?

To các cầu thủ : Khi các cầu thủ dự bị ở ngoài muốn vào đá thì cứ gọi người ở trong sân ra nghỉ để mình vào thay (chú ý là phải thay đúng vị trí) chứ đợi người trong sân tự ra thì lâu lắm đó. Đề nghị các cầu thủ chủ động gọi người để thay.

Chủ nhật này vẫn sân Kim Giang, 17h bóng lăn, đá trận lượt về với Bravo.

Sửa lần cuối:
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
tôi nè bác nào cho tui chủ nhật đá với thế omagiaochu sáng chủ nhật có đá không vậy,cho tôi đá với nghứa chân quá.Mà sao tôi cảm thấy lạc lõng giữa đội bóng quá,hình như chưa thích ứng được.
Chắc là đá dở quá thì phải không các bác,có bác nào cho tui lời khuyên với nha
bác romaniver chủ nhật cho tui tham gia với được không nếu được nhắn vào số máy 0983245906 hộ tui nha

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
romanriver nói:

Cos tui nef tui tham gia được không:wall:

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
:two: Hoan nghênh pác Huemis và đội trưởng Omar, tui sẽ gọi điện.:banana:

Còn ai muốn tập liệng nữa hông?:dzo:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
romanriver nói:
:two: Hoan nghênh pác Huemis và đội trưởng Omar, tui sẽ gọi điện.:banana:

Còn ai muốn tập liệng nữa hông?:dzo:
Bác Roman gọi cho em nhé
em cũng muốn chạy thử sáng CN xem sao :banana:

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
:two: Lại có thêm một cầu thủ nữa, Onhtroioi ơi ! cho tui số điện thoại đi rùi tui gọi.:banana: :banana: :banana:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Trích Omar
cái ô này mắc bệnh "sao" rồi đây :jump:, bà bầu ý kiến thế nào?

Hum qua có mấy ý kiến nói là các cầu thủ của mình chưa phối hợp ăn ý với nhau. Đội trưởng họp đội bóng lại bàn vấn đề này xem sao nhé.

To all: Có thể là do đội bóng của mình chưa có đội hình cứng, sự thay đổi người còn chưa hợp lý nên dẫn đến việc phối hợp với nhau chưa ăn ý. Mọi người cũng hết sức thông cảm cho nhau nhé. Các cầu thủ mới không nên hiểu nhầm có chuyện ma mới bắt nạt ma cũ ở đây đâu à nha.
Mọi người cố gắng bàn nhau xem thế nào để có 1 chiến thuật tốt nhất...:two:

B

Bim Bim

Sáng Chủ Nhật tuần này bên Công ty Diginet có trận giao hữu với đội bóng Trường ĐH Y. Do bên đó thiếu cầu thủ nên mời anh em WFC WKT tham gia cùng. Mọi người ai tham gia được thì lên ý kiến nhé. Trận đấu diễn ra vào luc 8.30am.
To Roman: Em sẽ liên lạc với mọi người hôm đó. Chắc chắn có đội trưởng Omar rùi.

B

Bim Bim

Danh sách các cầu thủ tham gia đội bóng.

1. Omargiaochu
2.Camto
3.VAT
4.Ong trời ơi
5.Hiếu_Bravo
6. Maco
7. Huemis
8. Hoadonbanle
9.Vanaccc
10.Tiếnnv
11.Thanh Tùng
12.Romanriver.
13. Điệp (sodi nhá)
14.Dũng ( đang bị chấn thương).

(Có thiếu cầu thủ nào không nhỉ? Lên tiếng cái nhé)

P/S: Phê bình đội trưởng Omar chưa làm tròn nhiệm vụ & trách nhiệm của mình. Phân chia đội hình chưa hợp lý, chưa kết hợp được sở trưởng của các thành viên trong đội dẫn đến việc các cầu thủ mới có ý kiến là lạc lõng trong đội bóng. Đội trưởng xem thế nào nhé ???

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA