dân kế toán có biết Dance!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
Ngọc Anh thấy ở wkt hình như phong trào khêu vũ nhảy nhót bị mọi người lãng quên thì phải , răng mà không thấy ai nhắc chi đến nó hết. Ngọc Anh cứ mỗi chiều đi làm về là ghé CLB khêu vũ ở Nhà Văn Hóa Trung Tâm thành phố nhảy vài bản là xem như mọi vất vả sau 1 ngày tiêu tan hết, lại thấy yêu đời hẳn ra chứ.
Nếu ai chưa và đã biết thì hãy ủng hộ và nên tham gia 1 lần rùi sẽ ghiền cho xem

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
green_field nói:
Con gái huể(huế) răng mà chịu chơi rứa???!!!
Chắc gì đã là con gái!

N

ngocanh291182

Trung cấp
khổ chưa, có lẽ trong đầu các bác hình dung ra chữ Dance theo nghĩa bóng quá đó. Riêng Ngọc Anh ni thì chỉ nghĩ theo đúng bản chất của nó thôi " Khêu vũ" bebop, chacha, Rumba, tango.... đó là một môn nghệt huật mà,
Con gái đôi khi cũng là con trai và con trai đôi khi như con gái, No problem!

N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
Mình rất đồng ý với Ngocanh, hình như dan KT chỉ thích những con số, nhưng mình không phải chiều nào cũng đi như bạn, một tuần có một tối thứ bảy thôi vậy mà bác tranchan79 đã kêu khiếp rồi nên nếu bạn chiều nào cũng đi thì các bác ấy hỏi bạn có phải là con gái? cũng đúng thôi.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Hi, hoá ra bác tranchan ...."cổ hủ" ghê nhỉ? ( sao hôm off không thấy bác ấy ý kiến gì??? )
Cải quý đâu rùi, vụ dance này tính thế nào đây nhỉ ?

N

Nguyen Hai

Guest
26/9/05
15
0
0
55
I live in Ha Noi
Dace thì phải như Thảo chứ
nếu như ngocanh : đi làm về ghé qua thì tôi không tin
như thế thì bạn dace điệu gì vậy...

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Dance hả hay đấy....! Úi sao nhìu người tên Ngọc Anh thía. Không hiểu sao mình rất thích cái tên này.

N

ngocanh291182

Trung cấp
vì Ngọc Anh đang học mà, nên chiều mô cũng phải tới CLB hết. nói cho nhiều vậy chứ 1 tuần có lẽ đi 3 buôi thôi, vì sau giờ làm còn phải đi theo Công việc, hay gựp bạn bè nữa mà .
Tên Ngọc Anh đúng là nhiều, nhưng Ngọc Anh này thì khá ddawc biệt đó nha, hiiiiiiiii,
Vài bữa mà gặp Ngọc Anh giao lưu nghe

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ai bảo là Tranchan không thích nhảy đấy hử? ai bảo Tranchan cổ hủ đấy hử?
Nhảy dây, nhảy xa, nhảy sào đây nhảy mãi rồi còn bibop, chachacha, rumba, ... thì cũng đã ...
Thôi tốt nhất là không dây dưa với mấy bà kế toán làm gì, đau đầu lắm đã thể lại còn bị ....

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Dance là nghệ thuật,là môn thể thao có lợi cho sức khoẻ và giải toả stress rất tốt.Đúng là nếu ai đã biết thì ghiền, lâu không đi nhớ lắm đó hihi.
Mình thích điệu bebop,Bambo,chacha...ko biết điệu xìlô thôi:biggrin:

Tại sao wkt không thành lập Dance club?:two:

N

ngocanh291182

Trung cấp
kha kha, thấy chị em kế toán mới rõ là yêu nghệ thuật nè, chứ mô như mấy Cụ kế toán Trânchần chán phèo.
Slow cũng đơn giản thôi chỉ cần tới 3 bước và lui 3 bước thôi, ok?
Ngọc Anh nghĩ các bác ở Bắc và NAm hay gặp nhau thì nên có những buổi Dance giao lưu cho vui, biết mô qua đó tìm đưọc ý trung nhân thì răng, kha kha

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Nè, nè. Tuần sau, Sami gặp Ngọc Anh học nhảy hay nhảy cùng nhé. Huế có dancing nào ko nhỉ? Chúng ta sẽ nhảy cả tối luôn, OK?

N

ngocanh291182

Trung cấp
ok ok, mà Ngọc Anh chỉ biết nhảy nữ thôi đó, Sami có biết nhảy NAm không? hiiiiii.....ở huế có mấy chỗ khêu vũ được lắm. Nếu Sami có nhu cầu thì Ngọc Anh giơid thiệu cho vài bạn nữ dễ xương lắm lắm......

V

Vũ Đại

Guest
Tiếc là làng tôi không có sàn nhảy để cho con mụ Nở nhà tôi lâu lâu ra ngoáy mông một tí nom cũng khóai , hahha....

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
ngocanh291182 nói:
ok ok, mà Ngọc Anh chỉ biết nhảy nữ thôi đó, Sami có biết nhảy NAm không? hiiiiii.....ở huế có mấy chỗ khêu vũ được lắm. Nếu Sami có nhu cầu thì Ngọc Anh giơid thiệu cho vài bạn nữ dễ xương lắm lắm......
Hihi, vậy Ngọc anh ko "khêu" vũ với Sami sao?. Buồn quá nhẩy.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nguyen thi Thao nói:
Mình rất đồng ý với Ngocanh, hình như dan KT chỉ thích những con số, nhưng mình không phải chiều nào cũng đi như bạn, một tuần có một tối thứ bảy thôi vậy mà bác tranchan79 đã kêu khiếp rồi nên nếu bạn chiều nào cũng đi thì các bác ấy hỏi bạn có phải là con gái? cũng đúng thôi.
To Thảo: Thứ 7 Thảo hay dancing ở đâu vậy! Hôm nào anh đến hướng dẫn hộ anh mấy bước cơ bản nhé! Sau những giờ làm việc căng thẳng với các con số thì những người làm kế toán nếu có điều kiện tham gia CLB Dance sẽ thấy thoải mái và thư giản rất nhiều.

N

ngocanh291182

Trung cấp
a có anh Nam ủng hộ là Ngọc Anh mừng rùi. Thảo biết thì nhờ chỉ giứp anh Nam vài bước cơ bản nha, vì Ngọc anh ở xa quá. Sami ơi, Ngọc Anmh có nói là kh0ông Dance với u mô, có chứ, vô tư đi. Cty Ngọc Anh mà mỗi lần đi karaoke thì NGọc Anh đoạt giải nhảy giỏi nhất đó, haaaa, hơi hoa 1 tý đó các bác

Ngọc Anh chú ý giúp chính tả Tiếng Việt nhé!
XQ.

N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
hvtgroup nói:
To Thảo: Thứ 7 Thảo hay dancing ở đâu vậy! Hôm nào anh đến hướng dẫn hộ anh mấy bước cơ bản nhé! Sau những giờ làm việc căng thẳng với các con số thì những người làm kế toán nếu có điều kiện tham gia CLB Dance sẽ thấy thoải mái và thư giản rất nhiều.
Tối thứ bảy em thường lên trên Sàn Tre ( Hồ Sen ) , nếu có dịp mời bác lên trên đó nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA