dân kế toán có biết Dance!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
ngocanh291182 nói:
ok ok, mà Ngọc Anh chỉ biết nhảy nữ thôi đó, Sami có biết nhảy NAm không? hiiiiii.....ở huế có mấy chỗ khêu vũ được lắm. Nếu Sami có nhu cầu thì Ngọc Anh giơid thiệu cho vài bạn nữ dễ xương lắm lắm......
Vay la " bao giờ " Ngoc anh ra Bắc, ghé qua HP mình sẽ dẫn bạn đi Bebop, đồng ý không ( đây là điệu mà mình thích nhất đó )

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocanh291182

Trung cấp
ừ, bebop này là điệu dễ thương và vui nhộn mà.Ok, Ngọc Anh hứa vậy và Thảo cũng rứa nha. Còn thêm điệu Twist cũng dễ thương nữa,Thảo biết chứ? tối qua mới nhảy nè, vui lắm, nGọc Anh không phải đi sàn mà chỉ tới CLB của thầy dạy nhảy thôi. tháng nộp 50000 để được thầy chỉ giáo đó.

N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
ngocanh291182 nói:
ừ, bebop này là điệu dễ thương và vui nhộn mà.Ok, Ngọc Anh hứa vậy và Thảo cũng rứa nha. Còn thêm điệu Twist cũng dễ thương nữa,Thảo biết chứ? tối qua mới nhảy nè, vui lắm, nGọc Anh không phải đi sàn mà chỉ tới CLB của thầy dạy nhảy thôi. tháng nộp 50000 để được thầy chỉ giáo đó.
Vậy Ngọc anh học được bao lâu rồi

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tớ thì chỉ biết mỗi Cúc cu cu cu thôi. ! Cái điệu này hay phết đấy :banana:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
:biggrin: Nếu có dịp ra Bắc ghé qua HP chỗ Thảo,tiện đường ra Hà Nội Thao và Ngoc anh ghé qua chỗ Quỳnh nha mình sẽ dẫn cac bạn đi Bambo,twist...điệu nào cũng ok trừ slow:biggrin:

N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
Thu Quynh nói:
:biggrin: Nếu có dịp ra Bắc ghé qua HP chỗ Thảo,tiện đường ra Hà Nội Thao và Ngoc anh ghé qua chỗ Quỳnh nha mình sẽ dẫn cac bạn đi Bambo,twist...điệu nào cũng ok trừ slow:biggrin:
Mình lại rất khá Slow đó , hì hì...:two:

N

ngocanh291182

Trung cấp
hê hê, nghe có vẻ như nhảy với dân kế tóan nữ thu hút hơn nam kế thì phải. Có lẽ là các Cu Nam kế sợ zợ chăng? chỉ có lý do đó mới không dám Dance thôi, haaaa, đồng ý không Thảo và Quỳnh. Mới sáng nay chị ở Cty rủ tết tây này ra HÀ nội chơi đó, không biết răng nữa, hic hic, nghe Quỳnh nói thích quá......

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
ngocanh291182 nói:
hê hê, nghe có vẻ như nhảy với dân kế tóan nữ thu hút hơn nam kế thì phải. Có lẽ là các Cu Nam kế sợ zợ chăng? chỉ có lý do đó mới không dám Dance thôi, haaaa, đồng ý không Thảo và Quỳnh. Mới sáng nay chị ở Cty rủ tết tây này ra HÀ nội chơi đó, không biết răng nữa, hic hic, nghe Quỳnh nói thích quá......

Thật vui nếu được gặp Ngọc anh ở HN vào dịp Tết Tây.bất kể lúc nào Ngọc Anh ra Hà Nội thì Quỳnh sẽ dẫn bạn đi OK?:two:

Tuy các cụ Nam Kế không thích dance nhứng nếu Ngọc Anh ra HN thì các cụ nhà ta chắc sẽ thể hiện mời Ngọc anh Bít.... chỗ ko dance cũng vui lắm:biggrin: phải ko các cụ Nam kế?

N

ngocanh291182

Trung cấp
không biết có đúng như lời của QUỳnh nói không?" chắc sẽ thể hiện..." như vậy là mới có 50% chứ mấy, ngọc Anh phải nghe răng chắc chắn 101% thì mới quyết định làm 1 chuyến Trời Tây HÀ Nội đó.
Huế mấy ngày nay trời rét ghê, mỗi lần tới CLB là y như rằng thầy giáo bắt cả lớp đúng thành hàng và mở nhạc " Twist, bebop andChacha ...." sưởi ấm đó, vui lắm.......

N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
sưởi ấm sao lại là chachacha, bop, twist phải là slow, rum, tango chứ ngọc anh

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Nguyen thi Thao nói:
sưởi ấm sao lại là chachacha, bop, twist phải là slow, rum, tango chứ ngọc anh

Phải đó mình thấy có slow là điệu sưởi ấm hữu hiệu nhất đó:biggrin:

N

Nguyen thi Thao

Guest
4/11/05
2
0
0
45
Hai phong
Thu Quynh nói:
Phải đó mình thấy có slow là điệu sưởi ấm hữu hiệu nhất đó:biggrin:
Vâng xin cảm ơn, đã lâu lắm rồi mới gặp người đồng ý với mình, có lẽ phải hô hào các bác KT đi học dance thôi, làm quen nhanh nhất chỗ tụ tập đông người là mời bạn một điệu nhảy?

N

ngocanh291182

Trung cấp
hê hê, cái đó là sưởi ấm dạo đầu, từ từ chứ 2 bạn, Ngọc Anh chưa nói hết mô, dạo đàu lúc nào cũng phải vậy, còn sau mới tiến tới là" mình mời bạn Slow hay Rumba để 2 ta cùng Ấm" hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Thảo với Quỳnh ờ ngoài đó phải lôi kéo đòng minh đi. Ngọc Anh ở đầy chỉ biết chờ dân Kế về Huế và....

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Chán thật tớ không biết nhảy, có bạn nào chuẩn bị đi học không cho tớ đi cùng làm một chân nam nhỉ?

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Hay nhỉ, cái room này sao nhiều nữ quá, toàn chiến đấu khiêu khích ko hà. Tui nói rùi đó, tuần sau sẽ đến Huế nhảy tưng bừng cho coi, dám nói nam kế ko biết nhảy hả??? cái bác Lương Khánh Toàn đâu rồi, cho họ biết tay đi chứ!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
trời ạ.tui có biết DANCE nè có bác nào cần học đến em dạy cho.
chỉ dạy được: nhảy rào (nhảy rào tui nhảy từ còn học đại học)

C

Chau Minh Tran

Guest
ngocanh291182 nói:
Ngọc Anh thấy ở wkt hình như phong trào khêu vũ nhảy nhót bị mọi người lãng quên thì phải , răng mà không thấy ai nhắc chi đến nó hết. Ngọc Anh cứ mỗi chiều đi làm về là ghé CLB khêu vũ ở Nhà Văn Hóa Trung Tâm thành phố nhảy vài bản là xem như mọi vất vả sau 1 ngày tiêu tan hết, lại thấy yêu đời hẳn ra chứ.
Nếu ai chưa và đã biết thì hãy ủng hộ và nên tham gia 1 lần rùi sẽ ghiền cho xem
Nghe thú vị quá! Các bác trong WEB mình đăng ký đi học nhảy đi.
Mình cũng định đi học nhảy nhưng chưa đủ dũng khí với lại đi một mình sao được!!!!
Híc!!!

C

Chau Minh Tran

Guest
ngocanh291182 nói:
haaaa, Ngọc Ánh sẽ chờ đến ngày SẠmi ra, xem có đúng không? haaaa, NAm khi mô chẳng thua nữ chứ? phải \không?
Đúng rồi, nhất là đối với dân kế toán thì điều đó càng đúng!
Dọt lẹ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA