Bà con ơi sinh nhật hai nam nhân của WKT!!!!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chúc mừng bác Vua Lừa, đã "lừa" được một....Anh...
Chúc cho hoadonbanle nhanh chóng thành hóa đơn bán chẳn!

Cheers!

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Tigon-ETC nói:
Tigon đã gặp cả hai rùi, rất là đẹp trai,
Vualua thì như các bạn biết đấy, sắp, sắp... gia nhập hội webketoan những người đã có gia đình, bỏ lại hội độc thân chúng mình
Hoadonbanle thì đang nhăm nhe đi tìm 1/2 còn lại (như thế là có ý định rời bỏ đội ngũ hội độc thân)
=> Hội độc thân có nguy cơ giảm thành viên đáng kể, hiện đang tiếp tục kết nạp các thành viên mới hiiiiiiiiiiiii

Chúc mừng sinh nhật vua lừa và "buồn" vì lại chuẩn bị thêm một đối thủ trong giải người đàn ông sợ vợ nhất WKT (mình vừa bại trận với vivavina). Bây giờ lại có vua lừa thì biết đến bao giờ PAT mới có giải đây.

Tigon-ETC nói:
Hoadonbanle thì đang nhăm nhe đi tìm 1/2 còn lại (như thế là có ý định rời bỏ đội ngũ hội độc thân)
=> Hội độc thân có nguy cơ giảm thành viên đáng kể, hiện đang tiếp tục kết nạp các thành viên mới hiiiiiiiiiiiii

Không lo đâu tigon ơi - bạn ấy cũng đang nhắm nhe mấy cô ISO wkt đấy. Nhưng mà được phê duyệt từ chuẩn ISO thì hơi bị lâu đấy

Chúc mừng sinh nhật HDBL nhé

PAT

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Happy brithday to you!:lol:
The best wishes come to you!
you will get yourwish!:dzo:

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
To HDBL: Mama chúc mừng sinh nhật Lẻ, nhân dịp Kon thêm 1 tuổi mới Mama chúc Kon sẽ sớm tìm được nguyên tố mới này nha' :"Đây là tư liệu khoa học về một nguyên tố mới được thêm vào "bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học" : 1. Tên nguyên tố : Con Gái 2. Ký hiệu: Gi (Girl) 3. Khối lượng nguyên tử: !! Cấm không được đụng chạm đến vấn đề này 4. Tính chất vật lý: Thường có hình tròn trịa. Sôi và đông lạnh không dự báo. Tan chảy khi được đối xử đúng mực 5. Tính chất hóa học: Hoạt tính cao, không ổn định. Chịu sức hút của vàng, bạc và bạch kim. Có thể hấp thụ năng lượng thực phẩm lớn. Có thể bị đổi mầu khi đứng cạnh các vật mẫu "nổi" hơn. 6. Sử dụng: có tính trang trí cao. Là chất xúc tác mạnh cho sự phân tán tài sản "

To VuaLua: Chúc Anh thêm một tuổi mới đạt được nhiều niềm vui lớn trong cuộc đời !

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Vậy là bác Vualua cùng tuổi cùng tháng với mình. Xin chúc bác năm mới nhiều may mắn và hạnh phúc.

Mình cũng xin chúc hoadonbanle hạnh phúc và thành đạt. Mai mốt sẽ phát triển lên bán sỉ không bán lẻ nữa. :D

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
To Vualua: Hóa ra hôm nay là sinh nhật Bác à? Em không biết xin lỗi nhé. Chúc Bác thêm tuổi mới hạnh phúc và trẻ lâu.
To hoadonbanle: Chúc Bác sinh nhật vui vẻ nhé/

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA