Tài liệu, file hướng dẫn làm báo cáo tài chính

• Thread starter sonu
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Mình gửi cho các bạn rùi đó....................

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Lan upload lên đâu đó rồi để lại đường dẫn, chứ xin cho kiểu này chắc không biết bao giờ hết!

• Like
Reactions: Xehaibanh
fuso

fuso

Sơ cấp
28/9/10
25
0
0
da nang
L

lemontree89

Sơ cấp
20/12/10
13
0
0
hải phòng
Chị gửi em xin một bản nhé! Em biết là chị phải gửi cho nhiều người lắm rùi nhưng em cũng cần vô cùng! Em cảm ơn chị nhiều...
Mail của em: dothao20589@gmail.com

Sửa lần cuối:
H

hoatran88

Guest
4/3/11
0
0
0
35
Ha Noi
chi thanhhuyenngo oi,e la thanh vien moi,chi cho e xin file voi chi nhe,e vua ra truong nen con phai hoc hoi nhiu lem,hihi, e-mail cua e la: hoatran88hn@gmail.com, e cam on chi rat nhiu a!

S

sapvaonghe

Sơ cấp
19/11/08
15
0
0
hanoi
Bạn huyenthanhngo à, làm ơn gửi cho mình xin một bản vào địa chỉ email này nhá maittxkld@yahoo.com.vn. Mình đang muốn xin việc kế toán mà chưa có chút kinh nghiệm nào cả. Cảm ơn bạn nhiều!

L

loannguyentdh

Guest
4/3/11
0
0
0
Ha noi
chi a em cung la thanh vien moi, em cung can lam bao cao tai chinh nhung chua biet bat dau tu dau. chi gui cho em mot ban voi loannguyentdh@gmail.com. em cam on chi nhieu

L

luckyguy257

Guest
27/10/09
2
0
0
tphcm
bạn ơi, mình cũng đang thắc mắc và cần hiểu về báo cáo tài chính, bạn vui lòng gửi cho mình với nhé! mail của mình: thuyluu.acc@gmail.com. thanks bạn nhé!

T

thanhvannt

Guest
2/3/10
1
0
1
Ha Noi
bạn huyenthanhngo ơi! bạn send cho mình 1 bản hướng dẫn làm báo cáo tài chính với nhé. mail của mình: thanhvannt1984@gmail.com thanks bạn nhju nhju!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA