Tài liệu, file hướng dẫn làm báo cáo tài chính

• Thread starter sonu
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ngocyen8619

Sơ cấp
1/11/10
5
0
0
Ven Bien
Mình có file nhưng ko bit up cách nào hết, hic, bạn cho mình địa chỉ mail, mình gửi cho!!!

Bạn ơi, bây giờ mình chỉ bạn cách up file lên diễn đàn, bạn có thể up lên tài liệu liên quan về báo cáo tài chính dùm mình bạn nhé, hoặc có bạn nào đã nhận được thì up lên dùm, mình cũng rất muốn tham khảo, nhưng nếu bạn gửi mail cho từng người như vậy thì phiền bạn quá.

Cách up file lên diễn đàn:
1. Ở khung "trả lời nhanh", ban click vô ô "đổi sang khung lớn" ngay phía dưới (Chính giữa ô "gởi trả lời" và "Hủy")
2. Click chọn dấu attach file giống như hình kim kẹp giấy ngay trên tab định dạng Font
3. Màn hình hiện ra cửa sổ "Tải file từ máy", bạn click vô dấu (+) mà xanh lá cây góc phải phía trên, có chữ Add files
4. Màn hình hiện ra 1 cửa sổ mới và bạn bấm nút "Select file", lúc đó diễn đàn sẽ tự kết nối với máy của bạn, bạn chỉ cần chọn đúng file và attach là được.

Nếu có gì thắc mắc, mình sẽ hướng dẫn lại.

Hoặc nếu ko thì bạn cho mình xin file đó với nhé, email mình là ngocyen.nguyen@gmail.com

Thks bạn rất nhìu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
bạn ơi cho mình hỏi sau khi mình attach xong, nó có xuất hiện một cái bảng có chữ clearlist thì có nghĩa là sao hở bạn, mình chưa bao gởi file hết! nên cũng ko biết gởi ra sao hết!

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
chị huyenthanhngo oi chị gửi cho e 1 file với ạ! e cũng mới ra trường e chưa biết làm. mail của e là:nguyenthuha1108@gmail.com
Em cảm ơn chị nhiều!

L

luachonmotvisao

Guest
2/3/11
13
0
0
36
nam định
bạn ơi, vậy tớ ko hiểu có phải làm quyết toán thuế GTGT ko nữa? có người nói tớ là ko làm vì con số ấy sẽ dc thể hiện trên báo cáo tài chính, vậy bây giờ tớ fai ntn? chít mứt, có bạn nào bít lập BCTC cho tớ địa chỉ tớ đến thôhousse xin chỉ giáo hxhxxxx

L

lemontree89

Sơ cấp
20/12/10
13
0
0
hải phòng
Bạn nào được chị huyenthanhngo gửi file cho rùi thì up lên cho thành viên xem với. Mình vì mọi người đi mà. Mình thấy nhiều người cần lắm. Cảm ơn các bạn trước nhé. Mình cũng cần lâu lắm rùi mà không ai cho mình cả! hic hic...

N

ngocyen8619

Sơ cấp
1/11/10
5
0
0
Ven Bien
bạn ơi cho mình hỏi sau khi mình attach xong, nó có xuất hiện một cái bảng có chữ clearlist thì có nghĩa là sao hở bạn, mình chưa bao gởi file hết! nên cũng ko biết gởi ra sao hết!

Bạn ơi, sau khi attach xong, man hình sẽ hiện ra 3 khung, bạn chọn khung chính giữa "Upload file", vậy thì file đó sẽ được bạn post lên rùi. Còn "clearlist" có nghĩa là xóa toàn bộ danh sách đó bạn.

Nếu bạn có file thì post lên theo cách mình chỉ để mọi người tham khảo bạn nhé.

Thks bạn!

H

hahahaha

Guest
24/1/08
8
0
1
42
ha noi
Chị huyenthanhngo oi chị gửi cho e 1 file với ạ! e cũng mới ra trường e chưa biết làm. mail của e là:tranthu2110@gmail.com
Em cảm ơn chị nhiều!

L

Loan2812

Sơ cấp
23/2/10
12
0
0
35
Hà Nội
T

thanhzanny

Guest
1/10/10
1
0
1
Hà Nội
Bạn ơi cho mình xin một bản được không???? Mình đang có việc cần gấp quá, thanksss bạn nhiều nha
Hòm thư của mình là: huongltt.206@gmail.com. Thankss bạn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA