Ví dụ Nhập-Xuất-Tồn, Chương trình QLBH bằng ACCESS

• Thread starter Tuanktcdcn
  • Ngày gửi
T

thuanminh04

Guest
23/2/09
1
0
0
40
HCM
Em down phần mềm này dùng. Nhưng có 1 vấn đề là em không đăng nhập vào được. Phần mềm đòi Pass và User nên em không vào dc. Bác Tuấn có thể giúp em vào được không vậy? Rất cám ơn các bác nhiều.

Trân trọng kính chào các bác

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tung1999

Sơ cấp
9/2/09
41
0
0
can gio
Mình gửi lên diễn đàn 2 file trong học phần Access trong môn Technology3 của một cậu học trò gửi mình.

Chúc cho "Access và Kế toán" ngày càng mạnh!

Trong file Demo của bạn Tuanktcdcn, table DMUSER mình có làm thử link sang file khác và import các form đăng nhập có liên quan. Các file thực hiện nầy mình đặt ở các máy trạm của mạng LAN. Khi mình thử trên 1 máy trạm và đăng ký người dùng 4 người, kết quả chỉ có 1 người đăng nhập thành công và vào được chương trình, còn các người khác đều bị báo lỗi đăng nhập sai. Nếu xóa người đăng nhập thành công đó, thì trong 3 người kia cũng chỉ có 1 người trở thành đăng nhập thành công.
Không biết tại sao như vậy nhờ bạn chỉ giúp mình với! Cảm ơn nhiều lắm.

T

tung1999

Sơ cấp
9/2/09
41
0
0
can gio
Em down phần mềm này dùng. Nhưng có 1 vấn đề là em không đăng nhập vào được. Phần mềm đòi Pass và User nên em không vào dc. Bác Tuấn có thể giúp em vào được không vậy? Rất cám ơn các bác nhiều.

Trân trọng kính chào các bác
Khi mở file bạn giữ Shift và vào table DMUSER xem sẽ thấy được tên đăng nhập và pass.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA