WFC-WIFI : thứ 5 ngày 01/12/2005

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Bim Bim nói:
Chiều nay, 1/12/05, vào hồi 18h sẽ diễn ra trận đấu với đội WIFI. Theo đánh giá thì đội này rất mạnh, các cầu thủ của WKT cố gắng lên nha.
Hơn nữa, đây là trận ra sân cuối cùng của cầu thủ đáng kính VAT. Anh chị em có thời gian tham gia cổ vũ nha.Sau trận bóng trên sân cỏ, sẽ có thêm một số trận trên các sân khác nữa như Lan Chín, kara....Nhanh chân lên các cổ động viên iu quý...
To all: Sorry các cầu thủ iu quý, hum nay BB có việc, không bít có tham gia cùng mọi người được ko? Thông cảm nha! Em sẽ cố gắng đến sớm có thể...
Trận chia tay anh VAT à? Anh VAT cố lên nhé, chơi đẹp nhé.

Em xin gửi lời cổ vũ của em cho phl, mong rằng WKT sẽ chiến thắng.

WKT cố lên, anh VAT cố xuống hén:banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Trận bóng chia tay VAT diễn ra trong không khí tưng bừng. Dấu ấn để lại là một trận thắng của Web với tỷ số 3-2
Sau đó trận đấu vẫn tiếp tục diễn ra tại sân Bia ................... sau đó
:banana:
Ai tường thuật tiếp !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
maco nói:
Ai thế? Người đó hôm qua có đi không nhẩy?:dzo:
Hehe, có đi mà anh, em có quay phim chụp ảnh lại toàn bộ trận đâú mà.
maco nói:
Trận bóng chia tay VAT diễn ra trong không khí tưng bừng. Dấu ấn để lại là một trận thắng của Web với tỷ số 3-2
Sau đó trận đấu vẫn tiếp tục diễn ra tại sân Bia ................... sau đó
Ai tường thuật tiếp !
Mình tường thuật nhé? chờ ý kiến của mọi người, hehe. :0frown:

To anh VAT : anh đã về ở ẩn nhưng chuyện hậu "trận đấu" anh có thể bình luận được không nhỉ?

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
:two: Tui tham gia trận đấu chính thức có 15 phút mà tham gia trận đấu hậu chính thức rất rất đầy đủ.:dzo:

Ha ha, có lẻ zì say men chiến thắng dzữ wá nên bây giờ tui mới tỉnh :wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
romanriver nói:
Tui tham gia trận đấu chính thức có 15 phút mà tham gia trận đấu hậu chính thức rất rất đầy đủ.

Đến giờ mới tỉnh cơ á anh Sông Danh :rocker: . Thật là thần kỳ :wall:
Chuẩn bị có trận nữa đó anh, lên tinh thần đi nhá :biggrin:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
romanriver nói:
:two: Tui tham gia trận đấu chính thức có 15 phút mà tham gia trận đấu hậu chính thức rất rất đầy đủ.:dzo:

Đã tỉnh rồi cơ à, em tưởng anh đứt luôn rồi, tỉnh được là may rùi.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Tường thuật trận đấu hay !!!!

Sao không thấy đội trưởng nhắc gì đến kết quả trận đấu nhỉ?

Trận đấu kết thúc với tỉ số 3 - 2, nghiêng về WFC. Trong đó OTO đóng góp công rất lớn trong cả 3 bàn của WFC với 2 lần chọc thủng lưới WIFI, và kiến tạo một đường chuyền không thể thuận lợi hơn để đánh dấu sự trở lại khá ấn tượng của Tinh Tinh sau một thời gian dài nghỉ dưỡng thương.

Bàn mở tỷ số của OTO đc thực hiện sau pha đá phạt biên, bóng đi rất căng và hướng thẳng về phía cầu môn, thủ môn đội bạn lao lên nhưng phán đoán không chuẩn để bóng đi lọt qua tay và bay thẳng vào lưới.

Bàn thắng thứ hai cũng xuất phát từ OTO với pha đi bóng thẳng vào khu trung lộ sau đó chuyển sẻ xuống nách trái, trong một tình huống khổng thể thuận lợi hơn Tinh Tinh đón đường chuyền và đối mặt với thủ môn đội bạn với sự tinh tế và khả năng nghi bàn sẵn có Tinh Tinh dễ dàng đưa bóng qua giữa hai chân thủ môn đội bạn, Nhân đôi cách biệt lên con số 2.

Trận đấu trở nên căng thẳng hơn sau khi đội bạn gỡ lại 1 bàn từ những sai lầm của hàng hậu vệ. Tuy nhiên ngay sau đó, từ 1 pha tranh bóng quyết liệt ở giữa sân bóng bật ra đúng tầm của OTO, anh đẩy bóng 1 nhịp và tung ra một cú rứt điểm như trái phá bóng đi căng và thẳng vào lưới của đội bạn trong sự ngỡ ngàng của thủ môn cũng như cả hàng hậu vệ. Cách biệt 2 bàn lại được duy trì trở lại !!!

Về cuối trận đấu trước khi trọng tài nổi hồi còi kết thúc trận đấu, đội bạn cũng kịp ghi thêm 1 bàn danh dự. Trận đấu kết thúc với tỉ số rất đẹp cho 1 trận cầu rất có ý nghĩ với cả đội.

Cả đội đã rất cố gắng để có 1 trận đấu hay thay cho lời cảm ơn đối với Bác VAT, vì những đóng góp của Bác cho đội bóng. Bản thân em vẫn hi vọng Bác sẽ luôn tham gia cùng đội bóng dù ở bất cứ cương vị nào !!!:two: :two:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA