WFC-WIFI : thứ 5 ngày 01/12/2005

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Trận đấu dã từ sự nghiệp!!!

Mời toàn thể các cổ động viên nhiệt huyết của WFC miền Bắc tới cổ vũ cho trận bóng đá này:
Đây là trận đấu bóng đá Dã từ sự nghiệp cầu thủ quốc tế của Va Anh Toi và số áo 99 sẽ được bán đấu giá ngay gây quỹ....
VAT Trân thành cảm ơn các cầu thủ của WFC miền Bắc và các cổ động viên nhiệt tình, đã động viên cho câu lạc bộ bóng đá của Web chúng ta ngày càng phát triển.
Chúc đội bóng càng đá càng sung./.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Va Anh Toi nói:
số áo 99 sẽ được bán đấu giá ngay gây quỹ....
Đội trưởng Orma và bà bầu BimBim ơi, tôi là thành viên rồi nhưng chưa có áo. Vậy có phải tham gia đấu giá áo vụ này không nhỉ ?
To VAT: Chúng ta "đi đêm" trước được không nhỉ ?

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hieu_Bravo nói:
Đội trưởng Orma và bà bầu BimBim ơi, tôi là thành viên rồi nhưng chưa có áo. Vậy có phải tham gia đấu giá áo vụ này không nhỉ ?
To VAT: Chúng ta "đi đêm" trước được không nhỉ ?
Đội bóng sẽ mua thêm áo cho các cầu thủ và in luôn. Tuy nhiên, đóng xiền trước nhá, hờ hờ. Các cầu thủ cứ tham gia đấu giá áo số 99 của pác VAT nhá...được bao nhiu....vitamin gâu gâu...nhở:banana:
" Đi đêm" là gì vậy các pác?:wall:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
:0frown:

Anh em mới khó gặp nhau
VAT đây cam đấy biết đâu mà tìm
Năm nay, năm mấy hỏi xem
Ta chung đội tuyển chưa thèm bén nhau
Tuổi xuân vun vút bóng câu
Mới đây nay đã bạc đầu phất phơ
Hỏi thăm bác thật già chưa
Về hưu một nửa thẫn thờ lòng đau
Ba mươi năm lẻ qua mau
ba chân gặp lại cùng nhau chốn này
Thứ năm buổi ấy chia tay
Chắc rằng con cháu đến đầy bên sân
Vì vòng tay bác ân cần
Hỏi han cổ động thấy gần hay xa
Cầu thủ, hỏi trẻ thăm già
Đá xong bác dẫn về nhà bác chơi
( thuật ngữ - Về nhà ANH HUÂN )
Đôi khi bia rượu tơi bời
Hoặc không trà đá cho đời thong dong
Hoa xuân hái lẹ cho xong
Nụ kia còn đó cho lòng hứng lên
Mấy khi gặp lại bạn hiền
Chén thù chén tạc rượu liền trao tay.
Mười ly uống cạn chưa say
Tấm lòng bác thiết bao ngày không phai.
Rồi đây cách trở đông, đoài
Chuyện đời đâu biết đến mai thế nào
Thôi thì Cam cháu cứ gào
Bác mà ở được thì nào vui hơn

:dzo:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Không thể và có thể ..........

:dzo: Không thể từ giã đội bóng!
Tại sao lại từ giã chứ các pác.Không thể thế được, em không đồng ý cho bác VAT từ giã đội bóng đâu, bác có thể không là cầu thủ thì pác là huấn luyện viện cho đội bóng chứ.Hiện tại đội bóng chưa có huấn luyện viên mà, pác có thể ở ngoài xem cần thay vị trí nào chứ hay sắp xếp đội bóng.Nếu như các bạn đồng ý thì biểu quyết nha.
Đội bóng có bà bầu chưa có huấn luyện viên nên theo em thì nên để bác VAT là huấn luyện viên .
Còn áo bác VAT bán đấu giá, em muốn tham gia đấu gia đó các pác nhường em nha em lính mới mà.:wall:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
không hiểu nổi

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thế lày là thế lào hả đại ca?????

Một câu hỏi lớn không lời đáp - ( trích thơ HUY CẬN )

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Có gì đâu! Bác VAT dã từ sự nghiệp thi đấu quốc tế để tập trung hơn nữa cho đội bóng WFC đấy chứ.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Giã từ dĩ vãng bay đi cái phù ! ! ! :lol:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Thời gian đã qua đi , không thệ trở nại ! :wall:

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Nỡ lòng nào em ra đi sớm vậy? Nghỉ hưu non đâu phải là sự hợp lý lúc này.
Cố lên VAT ơi.

B

Bim Bim

Thứ 5, ngày mai 1/12/2005, sau trận từ giã đội bóng của bác VAT, anh em đội bóng tập họp nhé. Chúng ta sẽ thanh toán tiền quỹ của WFC và đưa ra một số phương hướng hoạt động mới.
To Omar: Về việc quần áo cho anh em, pác quyết thế nào rùi??? Chẳng nhẽ cứ để anh em ko mặc gì à?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Lời cảm ơn!!!

Thật cảm động khi các thành viên mong muốn VAT sẽ ở lại cùng đội bóng, trong thời gian đội bóng đang sung sức, chiến thắng tưng bừng, nhưng VAT cảm thấy sức khoẻ cũng có hạn không thể giúp được gì nhiều cho đội bóng và hiện tại đội bóng cũng đã có nhiều thành viên của Webketoan tham gia. Do vậy, VAT tôi xin dã từ sự nghiệp cầu thủ, hy vọng đội bóng của Webketoan miền Bắc luôn chiến thắng trên mọi mặt trận, trong và ngoài sân cỏ (sân đất nện).
Cảm ơn các thành viên đã biết VAT là cầu thủ và các thành viên ngày mai ra cổ vũ động viên VAT đá trận cuối cùng dã từ sự nghiệp./.

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tối mai chúng ta sẽ chia tay với bác VAT, vậy là đội bóng đã mất đi 1 cánh tay :worry:. Tối mai đề nghị anh chị em đội bóng đi đầy đủ, sau khi đá xong, chúng ta sẽ chia tay với bác VAT tại quán bia trên đường Tôn thất Tùng ( Gần sân) . Và cũng nhân dịp này đội bóng sẽ họp về phương thức hoạt động cũng như quản lý tài chính. Thế nhá. Hẹn mai gặp mọi người. Bim Bim lên kế hoạch bổ đầu luôn nhé.
Lời cuối : Omar cực kỳ mong bác VAT ở lại đội bóng.chân thành.

Sửa lần cuối:
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tớ cũng bán áo này ! Mua đi :rocker:

B

Bim Bim

Chiều nay, 1/12/05, vào hồi 18h sẽ diễn ra trận đấu với đội WIFI. Theo đánh giá thì đội này rất mạnh, các cầu thủ của WKT cố gắng lên nha.
Hơn nữa, đây là trận ra sân cuối cùng của cầu thủ đáng kính VAT. Anh chị em có thời gian tham gia cổ vũ nha.Sau trận bóng trên sân cỏ, sẽ có thêm một số trận trên các sân khác nữa như Lan Chín, kara....Nhanh chân lên các cổ động viên iu quý...
To all: Sorry các cầu thủ iu quý, hum nay BB có việc, không bít có tham gia cùng mọi người được ko? Thông cảm nha! Em sẽ cố gắng đến sớm có thể...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA