Người đẹp trong mơ

• Thread starter hoangaccounting
  • Ngày gửi
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chia xẻ với các boy mem người đẹp trong mơ của tớ nè. Ước gì được gặp người ấy một lần nhỉ.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Làm mình cũng phải chia xẻ người trong mộng vậy!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
sao không thấy đâu nhỉ? làm lại vậy:
(toàn trên giấy thế này thì .... Bây giờ đâu còn là thời đại cổ tích nữa để: "Thi trung hữu mỹ nhan như ngọc")

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tù như chơi, nhìn mặt đoán chắc 7 hay 8 tuổi gì đó. Mấy chú tính vào làm kế toán trưởng ở trại giam hay sao mà mơ khiêps thế!?

www.tuchungthan.com :wall:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
phantuannam nói:
Tù như chơi, nhìn mặt đoán chắc 7 hay 8 tuổi gì đó. Mấy chú tính vào làm kế toán trưởng ở trại giam hay sao mà mơ khiêps thế!?

www.tuchungthan.com :wall:
Bác này chỉ đc cai nghĩ nhanh, hoa thơm thì chỉ để ngửi, để ngắm chứ ai lại để hái như ông. chết mất thôi:biggrin:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
tranchan79 nói:
sao không thấy đâu nhỉ? làm lại vậy:
(toàn trên giấy thế này thì .... Bây giờ đâu còn là thời đại cổ tích nữa để: "Thi trung hữu mỹ nhan như ngọc")
:banana: Mỹ nhân của bác tranchan79 thua mỹ nhân của em rùi :banana:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hoangaccounting nói:
:banana: Mỹ nhân của bác tranchan79 thua mỹ nhân của em rùi :banana:
Vậy cô sơcua này chắc chắn là đẹp hơn rồi!

Sửa lần cuối:
H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
tranchan79 nói:
Vậy cô sơcua này chắc chắn là đẹp hơn rồi!
:banana: Chưa chắc đâu nhưng mà cái này theo em thì để cho người ngoài cuộc chấm điểm thì mới khách quan chứ ai lại đưa người đẹp của mình đi thi hoa hậu rồi Bam giám khảo cũng chính là mình nữa thì .............. có bác nào giúp em làm Ban giám khảo ko? :banana: :food-smil

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
46
Hai Phong
hoangaccounting nói:
:banana: Chưa chắc đâu nhưng mà cái này theo em thì để cho người ngoài cuộc chấm điểm thì mới khách quan chứ ai lại đưa người đẹp của mình đi thi hoa hậu rồi Bam giám khảo cũng chính là mình nữa thì .............. có bác nào giúp em làm Ban giám khảo ko? :banana: :food-smil

Các bác cứ việc mơ đi, khi tỉnh lại sẽ thấy người đẹp ngoài giấc mơ của mình đối xử với mình như thế nào (lúc đó đừng có mà ........).

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
wu lanzheng nói:
Các bác cứ việc mơ đi, khi tỉnh lại sẽ thấy người đẹp ngoài giấc mơ của mình đối xử với mình như thế nào (lúc đó đừng có mà ........).
:banana: Cái bác này em nhờ làm ban giám khảo ko làm mà còn hù người ta nữa. Nếu sợ người đẹp ngoài giấc mơ thì ai mà đưa ra làm gì :banana:

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
46
Hai Phong
hoangaccounting nói:
:banana: Cái bác này em nhờ làm ban giám khảo ko làm mà còn hù người ta nữa. Nếu sợ người đẹp ngoài giấc mơ thì ai mà đưa ra làm gì :banana:

Thì bác cứ thử mơ đi (nhất là trong mơ bác lại nói ra mồm thì thế nào khi mơ xong bác sẽ thấy người bác đẹp hơn người đẹp trong mơ đó... lúc đó đừng có mà kêu trời... không ai cứu đâu nhé...:lol: )

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Ấy, cứ mơ thoải mái, mơ chứ có phải thực đâu. Ngoài đời mà có người đẹp chim sa cá chạy thế thì chẳng có hoa đâu mà ngửi, người khác ngửi hết rùi. Tội quá, cứ mơ đi nhé.

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Cảm nhận " trong" "sáng" đi các Bác. hehehe

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
linsay nói:
trời đây là hình nhân tạo mà có fải thật đâu...............
Như thế mới bảo là người đẹp trong mơ chứ.

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Thì có ai bảo khác đâu, cứ mơ thoải mái đi nhé.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Hi hi, em nghĩ là các bác ấy chẳng mơ được những cô nàng như thế trong giấc mơ đâu! Cho nên phải đính chính lại là " người đẹp trong mơ...Ước "!
8 một chút: ngày trước em thích mấy cô nàng trong Thuỷ Thủ Mặt Trăng cực, nhưng giờ nhìn lại mới thấy các cô ấy " mất cân đối " ghê ( đầu to hơn người, mắt to hơn ....miệng )

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
hoangaccounting nói:
Như thế mới bảo là người đẹp trong mơ chứ.
anh hoàng ơi ! đã mơ thì phải mơ cho đã anh nhỉ , bảo sao em cứ mơ là ra đường nhặt được viên kim cương to bằng cái ti vi:banana: :cheesebur :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA