Chúc mừng sinh nhật ngocanh291182!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam nói:
anh Thanh gửi hộ đến Ngọc Anh 1 cái kiss nhé cho NA biêt thế nào là hôn nhé. :wall:

cho E gửi 1 cái luôn cho rồi A Thanh nào đó nhá. Chúc mừng SN quý khách hàng tiềm năng.

N

ngocanh291182

Trung cấp
mọi người ơi, hôm qua vui lắm lắm, nhưng tiếc Ngọc Anh không bét cách post ảnh lên cho mopị người xem cuộc vui hôm qua của Ngọc Anh thôi, ai có cách chỉ dùm với nha

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Chúc NA sinh nhật vui nhé, mặc dù hơi trễ 1 chút. Nhân thể đây, Sami cũng thể hiện khả năng của mình 1 tý ( khả năng phán đóan):
1. Ngọc Anh nặng khoảng 41 kg (anh Hùng gặp NA rùi, mà lại chúc NA ăn nhiều cho chóng lớn => NA gầy)
2. Đang yên đang lành, chẳng ai lại đi tuyển 1/2 lu loa thế => NA đang có 1 hoặc nhiều anh theo đuổi và NA đang thử thách anh ta bằng các lu loa trên WKT.
3. Cuộc đua tìm nhân tình ảo này, Sami đang có thắng thế, vì cả WKT miền nam, mà chủ trì là Việt Hương phù thủy đang đồn đại ầm lên là Sami đang cưa NA => nhiều người nghe thế, nhường cho Sami hết.
Hihi

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
sami nói:
3. Cuộc đua tìm nhân tình ảo này, Sami đang có thắng thế, vì cả WKT miền nam, mà chủ trì là Việt Hương phù thủy đang đồn đại ầm lên là Sami đang cưa NA => nhiều người nghe thế, nhường cho Sami hết.
Hihi

Thế trong thực tế thì Sami đang cưa ai?
He he! Nói nhỏ chị nghe cũng được. :eek:know:
.....
:0frown: Lại có một kẻ bỏ mồi bắt bóng rùi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ngocanh291182 nói:
mọi người ơi, hôm qua vui lắm lắm, nhưng tiếc Ngọc Anh không bét cách post ảnh lên cho mopị người xem cuộc vui hôm qua của Ngọc Anh thôi, ai có cách chỉ dùm với nha
Có 2 cách:
1. bạn gửi ảnh cho người nào đó có thể post ảnh lên(như tôi chẳng hạn) cái này thì hơi bị nhanh luôn.
2. Bạn cố gắng đạt tiêu chuẩn 50 bài(để trở thành thành viên tích cực) khi đó bạn tha hồ post ảnh của mình lên.
Thôi trước mắt bạn hãy gửi cho tôi trước 1 tấm hình để tôi....

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
xuantham nói:

Thế trong thực tế thì Sami đang cưa ai?
He he! Nói nhỏ chị nghe cũng được. :eek:know:
.....
:0frown: Lại có một kẻ bỏ mồi bắt bóng rùi!

Trên thực tế á, ứ nói đâu. Hehe. Mà Xuân Thắm có biết Sami ko nhỉ, chứ Sami chưa biết Xuân Thắm đâu!!!!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
sami nói:
Trên thực tế á, ứ nói đâu. Hehe. Mà Xuân Thắm có biết Sami ko nhỉ, chứ Sami chưa biết Xuân Thắm đâu!!!!

Nào có biết mặt Sami đâu!!:biggrin: Chỉ lượm được mấy đôi dép của Sami thôi, đang gửi bên chổ Ziczac ấy!! Nhưng mà hình như chưa lượm hết dép của Sami thì phải

Kia mà ứ nói, thì đây ứ thèm nghe! (he he! Có nói đâu mừ nghe)

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Đôi dép nào hả chị? Em góp đồ cho VH mang đi từ thiện chỉ có góp quần áo thui mà!!! Sao lại có dép ở đây??? Ý này khó hiểu quá.
Ziczac em cũng ko biết luôn.
Nói thật, WKT em biết mặt Tú Anh, BimBim, SongVân, Hiếu Bravo, Trung ASC, PAT và mụ Việt Hương mà thôi

Sửa lần cuối:
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
sami nói:
Đôi dép nào hả chị? Em góp đồ cho VH mang đi từ thiện chỉ có góp quần áo thui mà!!! Sao lại có dép ở đây??? Ý này khó hiểu quá.
Ziczac em cũng ko biết luôn.
Nói thật, WKT em biết mặt Tú Anh, BimBim, SongVân, Hiếu Bravo, Trung ASC, PAT và mụ Việt Hương mà thôi
Hehe, sao mà thật thà thế anh ơiiiiii

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Chào em Lan như, anh thật thà lắm mà, em ko biết hay sao? hôm nọ có kẻ nói xạo là ra HN công tác anh còn tin nữa là. Tức quáaaaaaaaaaaaaaaa

N

ngocanh291182

Trung cấp
sami ơi, chưa già mà lẩm cẩm vậy?giọng nói và cách xưng hô làm nGọc Anh cứ tưởng la NAm hay nữ đây? không rõ......hiccccccc,
Cám ơn đã chúc mừng trễ nha, nhưng vẫn nhận thôi.
Còn gửi ảnh cho Bác Tranchan có nguy hiểm quá không hí? Ngọc Anh nhát gan lắm, không dám liều mô bác TC ơi.........

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Vậy hả Ngọc Anh, cái làm em lạ là anh nửa nam nửa bắc (ko phải nửa nữ à nha). Anh là nam nhi đại trượng nhân mà. Có thế mới đòi xem cấu hình của em chứ. Hihi

N

ngocanh291182

Trung cấp
tự nhiên chủ đề SN xong chuyển sang chủ đề chi đây, hiiiiii, loạn cào cào cả lên. biết mô được thòi nay không chỉ nam mới muốn xem cấu hình mà còn nhiều loại người muốn xem lắm....nên Ngọc Anh mới nhầm đó.............mà SAmi nói tuâng này tới Huế răng chưa thấy?

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Sami nói tuần sau chứ bộ, đâu có nghĩa là tuần này đâu!!!!????
Ok, biết Sami là nam giới rùi đó, sao chưa cho sami biết cấu hình?
Nhanh lên, không người ta còn lo chuyện khác nữa.
Hihi

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sami nói:
Sami nói tuần sau chứ bộ, đâu có nghĩa là tuần này đâu!!!!????
Ok, biết Sami là nam giới rùi đó, sao chưa cho sami biết cấu hình?
Nhanh lên, không người ta còn lo chuyện khác nữa.
Hihi
Làm gì mà bác gấp gáp thế? Cứ vô Huế đeo rồi mỗi người đeo 1 cái biển đề tên hai người, hẹn gặp nhau ở một nơi nào đó(...). bất ngờ sẽ thú vị hơn Sami à !

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Tigon-ETC nói:
Làm gì mà bác gấp gáp thế? Cứ vô Huế đeo rồi mỗi người đeo 1 cái biển đề tên hai người, hẹn gặp nhau ở một nơi nào đó(...). bất ngờ sẽ thú vị hơn Sami à !
Làm gì phức tạp thế cơ chứ, Sami sẽ làm đơn giản hơn nhiều.
Chỉ cần nhắn tin: Sami đang chờ NA tại khách sạn Hương Giang, phòng 307. Đến nhanh, đang nóng lòng xem cấu hình đây.
Hihi

N

ngocanh291182

Trung cấp
cái gì chứ klểiu Sami chờ ngọc Anh ở Huwowong gIang thì có vẻ như xem Ngọc Anh này "hiền: hay sao ý, Ngọc Anh ở Huế 23 năm rùi mà có biết Hương Giang là cái chi mô, nay nhờ u nói mới biết la Khách SẠn hả? ui cha cha, có vẻ như hân hạnh quá đó. Thôi Ngọc Anh đây chỉ muốn bình thường thui, gặp nhau tại chợ Đông BA chẳng hạn, vừa có thể đi dạo xem hàng( nếu SAmi thấy thích món nào thì mua tặng Ngọc Anh luôn, đỡ mất công nghĩ ngợi gì...) hoặc đói bụng thì đó, hàng ngàn quán đang chờ, haaaa, các bác thấy Ngọc Anh nói chí lý không? KHi đó biết CẤu hình của Ngọc Anh này sao luôn...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sami nói:
Làm gì phức tạp thế cơ chứ, Sami sẽ làm đơn giản hơn nhiều.
Chỉ cần nhắn tin: Sami đang chờ NA tại khách sạn Hương Giang, phòng 307. Đến nhanh, đang nóng lòng xem cấu hình đây.
Hihi
Sami muốn gặp NA thì phải khắc đi tìm chớ, NA nhể? với lại Sami đang nóng lòng chứ có phải NA đang nóng lòng đâu haaaaaa. Nói thế em cũng muốn biết cái bác Sami này là ai.
To NA: có gặp Sami nhớ copy một bản sao rồi post lên mạng cho dân nhà kế "chiêm ngưỡng" chút nhở

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Thì bình thường đó, có sao đâu chứ! Cứ nghĩ đến khách sạn lại lung tung ko à. Ngoài chợ còn lộn người nọ người kia, chứ trong khách sạn thì chỉ có 1 phòng mà thôi, hổng sợ lộn với người khác (sami giống nhiều người lém). Híc, sau đó đi đâu mà chẳng đc.
Huhu - người ta nghĩ xấu cho tui

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA