Những biểu hiện của tình iu là gì??

• Thread starter phuongthanh_8384
  • Ngày gửi
P

phuongthanh_8384

Guest
Chào mọi người!
Hôm nay em mạo muội lập ra topic này muốn hỏi các bác về vấn đề này, thực sự tình yêu thì có nhiều kiểu tình yêu lắm, em chỉ muốn hỏi là khi yêu thì thường biểu hiện ra ngoài như thế nào, em là girl , vậy nên muốn biết con trai khi yêu thì thường như thế nào mà thôi. :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đã khi nào bạn thấy một người con trai lúc nào cũng chỉ chăm chăm nhìn bạn, tìm cơ hội để tiếp xúc với bạn, gọi điện cho bạn dù chẳng để làm gì ngoài việc được nghe bạn nói....Nói chung là nhiều lắm, cái này các mem nam chắc trải qua rất nhiều hi vọng họ sẽ chia sẻ kinh nghiệm thực tế cho bạn

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
46
Hai Phong
Tigon-ETC nói:
Đã khi nào bạn thấy một người con trai lúc nào cũng chỉ chăm chăm nhìn bạn, tìm cơ hội để tiếp xúc với bạn, gọi điện cho bạn dù chẳng để làm gì ngoài việc được nghe bạn nói....Nói chung là nhiều lắm, cái này các mem nam chắc trải qua rất nhiều hi vọng họ sẽ chia sẻ kinh nghiệm thực tế cho bạn

Vậy sao, mình nghĩ nó chỉ đúng 1 phần nào đó thôi, mình đã bị 1 người quậy như vậy vào lúc nửa đêm rất nhiều lần... (đến bây giờ cũng chẳng đi đến đâu)...

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
Vô duyên đối diện bất tương phùng.

P

phuongthanh_8384

Guest
Tigon-ETC nói:
Nhưng trong trường hợp người đó chưa bao giờ gọi điện cho mình thì liệu có thể kết luận người ta không iu mình không?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuongthanh_8384 nói:
Nhưng trong trường hợp người đó chưa bao giờ gọi điện cho mình thì liệu có thể kết luận người ta không iu mình không?
Nếu người ta yêu bạn người ta sẽ tìm cách để bày tỏ, bạn cứ quan sát thái độ của người ta đối với bạn là biết liền à? Người ta bảo con gái thường rất nhạy cảm mà hiiiiiiiiiii

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Không biết biểu hiện gồm những gì nhỉ :
gạch đầu dòng thứ 1
- Mặt dầy và ví mỏng

có gì mai em nói nốt !

P

phuongthanh_8384

Guest
vẫn biết con gái hay nhạy cảm nhưng nhiều lúc con trai cũng toàn làm cho con gái tưởng bở ấy chứ, phải không?

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
yêu không có nghĩa là hai người thường xuyên được ở bên nhau , mà yêu có nghĩa là hai người cùng nhìn về một hướng

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
mỗi người có một cách , làm sao co thể lý giải nhưng biểu hiện của tình yêu bây giờ, khó lắm

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
lan nguyen nói:
mỗi người có một cách , làm sao co thể lý giải nhưng biểu hiện của tình yêu bây giờ, khó lắm
lan nguyen có kinh nghiệm trong vấn đề này ghê nhỉ.................đúng là ...................

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
He he, cho nên theo tớ, khi yêu hãy dùng cái đầu để biểu hiện tình cảm từ trái tim!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
phuonghoanglua nói:
He he, cho nên theo tớ, khi yêu hãy dùng cái đầu để biểu hiện tình cảm từ trái tim!
Đầu nào ?
:banana:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Áo anh rách, em đem về vá
Ví anh rách, em nhét dầy căng !
:1luvu:

P

Phí Công Anh

Guest
7/12/05
1
0
0
U Minh Thượng
phuongthanh_8384 nói:
Chào mọi người!
Hôm nay em mạo muội lập ra topic này muốn hỏi các bác về vấn đề này, thực sự tình yêu thì có nhiều kiểu tình yêu lắm, em chỉ muốn hỏi là khi yêu thì thường biểu hiện ra ngoài như thế nào, em là girl , vậy nên muốn biết con trai khi yêu thì thường như thế nào mà thôi. :two:
Em hỏi thế này bố ai mà trả lời được, em cứ yêu đi rồi sẽ biết. Tình yêu trải qua nhiều giai đọan phát triển, mỗi giai đọan mức độ biểu hiện khác nhau, và tùy từng người cũng khác. Thằng bồ em mà nhát gái thì em có gí ngay trước mũi nó, nó cũng chạy mất dép, nhưng không thể nói là nó không yêu em. Còn ngược lại, có thể em chưa kịp có phản ứng gì thì đã ô hô, ai tai, nhưng chưa chắc là thằng cu đó đang yêu em. Túm lại, muốn biết yêu có những biểu hiện gì thì cứ Yêu đi rồi biết !!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Biểu hiện của tình yêu:
+ Có dấu hiệu không bình thường (không bình thường như thế nào hả? không giông lúc bình thường và khác những người bình thường chung quanh)
+ Có dấu hiệu bất bình thường(cười nói bất thường, giờ giấc bất thường, điện thoại hoặc nhắn tin bất thường..)
+ Có dấu hiệu của ghen: cái này chú ý à! thôi nói ít về vấn đề này thôi chứ không ra đường khối cô tưởng mình yêu họ thì chết.

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
46
Hai Phong
Phí Công Anh nói:
Em hỏi thế này bố ai mà trả lời được, em cứ yêu đi rồi sẽ biết. Tình yêu trải qua nhiều giai đọan phát triển, mỗi giai đọan mức độ biểu hiện khác nhau, và tùy từng người cũng khác. Thằng bồ em mà nhát gái thì em có gí ngay trước mũi nó, nó cũng chạy mất dép, nhưng không thể nói là nó không yêu em. Còn ngược lại, có thể em chưa kịp có phản ứng gì thì đã ô hô, ai tai, nhưng chưa chắc là thằng cu đó đang yêu em. Túm lại, muốn biết yêu có những biểu hiện gì thì cứ Yêu đi rồi biết !!!

Đúng đó em mà hỏi thế thì "Phí Công Anh" :banana:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Mọi người nói sai hết rồi.Biểu hiện của tình yêu là:
1.Rớt rãi
2.Ngứa
3.mắt lờ đờ
4.Ngáp
5.Sợ nước
hehe... hình như còn thiếu.nhưng nói chung đó là NVL chính

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Kid nói:
Mọi người nói sai hết rồi.Biểu hiện của tình yêu là:
1.Rớt rãi
2.Ngứa
3.mắt lờ đờ
4.Ngáp
5.Sợ nước
hehe... hình như còn thiếu.nhưng nói chung đó là NVL chính
Trời sao đọc triệu chứng thấy giống bệnh của mấy người bị chó, méo cắn quá dzậy ta...!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA