Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hơ...cái bác này. Bác không thấy em giơ cờ trắng đầu hàng đấy sao, đi đâu mà đi. hic..:wall::wall::wall:

Vậy mà tưởng bác đi rồi chứ, làm mừng hụt, Bác dinh t cố lên đi, ủng hộ bác hai tay hay chân luôn đó.

Khóa học Quản trị dòng tiền
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hic! bác mà cứ như thế thì.....................................con gái nhà ng ta cắp dép chạy là phải rồi!
hic! cái đó bác vô hội độc thân hỏi cũng như ko........................! vô hội đã có ng yêu, với có vợ mà hỏi ấy chứ!
Ai bảo nói như vậy nên người ta mới hỏi chứ.
Trên mạng thì bác bác bác....!!! hic! khổ! hihi

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ai bảo nói như vậy nên người ta mới hỏi chứ.
Trên mạng thì bác bác bác....!!! hic! khổ! hihi

hic! gọi bằng bác..................................................nghe trẻ quá hả!

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Không nói thì bác cũng biết rồi còn gì. Bên kia toàn là sinh viên thôi. hic....:angel::angel::angel:

Á..anh này lại vào đây nhảy nhót nữa....em méc Linhlinh2005:smash::smash::smash:
Linhlinh2005 chê anh rồi..hehe..

C

chipbn0911

Sơ cấp
29/12/10
4
0
1
33
hà nội
Xin phép cả nhà cho em chen ngang. em không biêt gửi bài ntn cả nên phải chen ngang mọi người.
Em mới đi làm nên còn bỡ ngỡ và lờ mờ quá. Công ty em kinh doanh rau củ quả nên có ít nghiệp vụ phát sinh đến thuế lắm. Em đến công ty từ tháng 4 mà sắp đến tháng 7 rồi. Em có phải lập tờ khai thứ TNDN tạm tình không. Quý I công ty em vẫn chưa lập. Có bắt buộc phải lập không ạ. Nếu phải lập thì em nên xử lý như thế nào với qúy I đây ạ.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Xin phép cả nhà cho em chen ngang. em không biêt gửi bài ntn cả nên phải chen ngang mọi người.
Em mới đi làm nên còn bỡ ngỡ và lờ mờ quá. Công ty em kinh doanh rau củ quả nên có ít nghiệp vụ phát sinh đến thuế lắm. Em đến công ty từ tháng 4 mà sắp đến tháng 7 rồi. Em có phải lập tờ khai thứ TNDN tạm tình không. Quý I công ty em vẫn chưa lập. Có bắt buộc phải lập không ạ. Nếu phải lập thì em nên xử lý như thế nào với qúy I đây ạ.

Thuế TNDN tạm tính mỗi quý đều phải làm, quý I chưa làm thì làm liền đi và nộp cho cơ quan thuế, chuẩn bị đóng phạt luôn vì đã trể rồi.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Oánh dấu phát, mốc son: trang 200, bài 2000

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA