Bác nào biết về phần mềm acpro-little????

• Thread starter ngonga
  • Ngày gửi
N

ngonga

Guest
29/10/05
11
0
0
45
162/12/5A Khuonh Dinh - TX - HN
Em mới nhận việc ở cơ quan mới, cty thành lập từ tháng 6 nhưng bây chưa ghi chép sổ sách gì cả, em phải bắt đầu từ đầu. Em đang muốn thuyết phục giám đốc dùng phần mềm nhưng cty mới nên tiết kiệm chi phí. Hôm trước em nhận được đĩa của phần mềm acpro-little, được mời dùng thử. Em ngạc nhiên tại sao phần mềm này được bán với giá quá bèo:890.000đ. Có bác nào đã dùng phần mềm này cho em kinh nghiệm với. Không biết có tiền nào của ấy không nhỉ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gaugau

Guest
6/9/04
111
0
0
54
HCM
câu này ông bà mình đúc kết hàng 4000 ngày năm lịch sử chứ mà lị - chắc chắn là đúng rùi - xin miễn bàn ở đây

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
ngonga nói:
Em mới nhận việc ở cơ quan mới, cty thành lập từ tháng 6 nhưng bây chưa ghi chép sổ sách gì cả, em phải bắt đầu từ đầu. Em đang muốn thuyết phục giám đốc dùng phần mềm nhưng cty mới nên tiết kiệm chi phí. Hôm trước em nhận được đĩa của phần mềm acpro-little, được mời dùng thử. Em ngạc nhiên tại sao phần mềm này được bán với giá quá bèo:890.000đ. Có bác nào đã dùng phần mềm này cho em kinh nghiệm với. Không biết có tiền nào của ấy không nhỉ???

Tớ thì theo chủ trương "....Không có sản phẩm tồi, chỉ có người chọn sản phẩm không đúng mà thôi"

Vì thế tớ khuyên bạn, hãy dùng thử bản demo, rồi xem có đáp ứng được các nhu cầu hiện thời của bạn hay không (và phải xác định việc trade-off nữa) (Dĩ nhiên bạn đi làm ở cty rồi thì bạn hiểu các công việc sẽ phải làm của bạn ở công ty, nếu chưa rõ hết thì trước hết hãy tìm hiểu hết những việc mình phải làm đi đã, rồi hẵng mua phần mềm). Sau khi đã nắm rõ yêu cầu của bạn, của cty bạn rồi, bạn có thể yêu cầu NCC trình diễn PM cho bạn, hoặc nếu phần mềm nhỏ đúng như cái tên "Little" thì bạn có thể tự download (hoặc yêu cầu NCC cung cấp bộ demo) về để xem xét và đánh giá. Mình nghĩ cũng không khó lắm để khám phá 1 phần mềm như AcPro Little đâu.

Cái câu mà gaugau nói cũng khá chính xác trong 1 số trường hợp nhưng phải đặt đúng hoàn cảnh của nó.

Cái gì cũng có đúng vị trí của nó trên thị trường. Cái tăm tre cũng vậy. Xe máy cũng có dăm bảy loại giá. Không phải cứ @ hay Dylan mới bán chạy và không phải ai khi quyết định mua xe máy cũng chọn @ hay Dylan khi trong túi chỉ có 30triệu và nhu cầu đó chỉ là cần 1 phương tiện đi lại an toàn và chất lượng đảm bảo. Tương tự, với 20triệu trong túi, với ...8tr trong túi...

Vì thế mới có sự đa dạng các mặt hàng trên thị trường. Thiết nghĩ, lại tiếp tục phải nói chuyện này thì...

Chúc bạn ngonga chọn được ĐÚNG sản phẩm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA