Bạn muốn thăng tiến trong nghề nghiệp --> Thì nhào dzo đây nhé!

• Thread starter VuHoaiDuc
  • Ngày gửi
VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Cảm ơn VuHoaiDucnghe, mình đã down được rồi.

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Woa, một tài liệu có chủ đề rất hấp dẫn, đó là một trong những chủ đề mình rất thích, cám ơn bạn Đức nhìu nghen. Nếu bạn có những loại tài liệu nói về nghệ thuật giao tiếp - ứng xử, quản lý sắp xếp thời gian, nghệ thuật lãnh đạo,... thì nhớ post lên forum cho mọi người cùng thưởng thức dzới nha.

:banana: :banana: :banana:

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
@VuHoaiDuc: Great thanks to you. Hãy tiếp tục nhé!

Quyển này mình rất thích.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Cayman nói:
Mình thấy trang này có sách trực tuyến hay lắm, các bạn vào đọc nhé :
http://www.chungta.com/Desktop.aspx/PT-KyNang-SuNghiep/Ky-Nang/7_habits_of_highly_effective_people/
Keke, thanks bác đã QC giúp công ty em, sản phầm tâm huyết của bác Giám đốc với Phó GĐ đấy (ấy thế mà hum nọ có 1 đồng chí gạ gẫm 2 ông í bán Chungta.com cho đồng chí í, bótay.com.vn luôn - có ai lại đem bán đứa con cưng của mình ko nhẩy:p)

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
42
HCM
danketoan.com
Sách này hồi xưa mình có 1 quyển,hay quá nên quảng cáo và mang cho đồng chí nào mượn mất,hu hu. Giờ lại down về cho đỡ tiếc ! Cám ơn bạn VHD nhé .

P

pretty_accoun

Guest
20/10/05
24
0
0
39
Ha Noi
Cám ơn Cayman nhé, đây là trang web mà mình cần bấy lâu nay. Bạn có bí quyết gì về kinh doanh hay việc làm kế toán không? Chỉ bảo cho các bạn biết với, ai làm KT trước thì người đó có kinh nghiệm trước đúng không anh? Không có các anh đi trước chỉ bảo, hướng dẫn, rút kinh nghiệm thì làm sao mà sinh ra được các kế toán giỏi chứ!

Y

yara

Guest
29/6/06
0
0
0
HCM
bạn ơi, mình không download được, có thể gửi link lại hoặc email cho mình được không yaranew@yahoo.com, thanks nhìu hén

B

bibi2005

Guest
23/1/07
51
0
6
Hà Nội
Ban Vu Hoai Duc oi minh download về nhưng bị vỡ phông chữ không xem được, mình đã nhiều lần download các file khác nhưng đều không xem được, hình như là đối với các file để ở dạng Exel thì mình down về đều không xem được, bạn hướng dẫn mình với. Thanks

B

bibi2005

Guest
23/1/07
51
0
6
Hà Nội
ban vu hoai duc ơi mình down về nhưng bị lỗi phông chữ không xem được, mình cũng đã từng down nhiều file khác nhưng đều bị như vây, các bạn hướng dẫn mình với . Thanks..........

D

duyenngoc

Guest
19/7/06
13
0
0
39
Ha tay
trungtamthuongmai.com.vn
Chả Hỉu Có Gì Mà Mọi Người Lại Tung Ra Nhưngc Lời Khen Như Vậy>ko Biết đây Có Phải Là Một Trò Quảng Cáo Mới Của Một Tay Nào đó Ko? Thôi Thử Up Về Xem> To Mò Quá

L

lovemode

Guest
18/3/07
0
0
0
38
tpHCM
hahah, tui đã down và đọc rùi! but muh sao nó giống sách bói toán thía huh bạn?!

M

mingoan

Trung cấp
9/4/07
57
1
6
Trái đất
Em cám ơn anh Vũ Hoài Đức, ebook anh giới thiệu hay lắm!

D

dangky_123

Guest
6/8/07
7
0
0
HCM
Link die rồi bạn VHD post lại Link khác được ko?

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Tò mò quá, chắc vào xem thử cái đã...thấy ai cũng khen hết..hì hì..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA