Họp mặt WKT_Phía Bắc lần thứ hai

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
P

phonglinh

Guest
Em cung rất muốn tham gia nhưng em là thành viên mới toanh hơn nữa lại. Hon nữa chưa bao giờ hành nghề kế toán, kinh nghiệm là 0 vậy thì không biết có được tham gia ngồi hóng hớt không ạ? Vì cả kiến thức lẫn kinh nghiệm đều là con số 0 thì có gì đâu mà trao đổi chứ :stupid nhưng em vẫn rất muốn tham gia :two:

Hic làm ơn làm phước cho em tham gia với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Phonglinh thân mến, bạn hãy bắt đầu từ cái chưa biết, hãy mạnh dạn học hỏi nha. Hy vọng rằng mọi thành viên trong WKT sẽ giúp đỡ bạn về kiến thức và kinh nghiệm sẽ không phải là con số 0.
Thân :f_o :pepsi:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Nói tóm lại là mọi người đã gặp mặt đựoc buổi nào chưa nhỉ ? Sao thấy bàn tán mãi vậy.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Đã, vài lần ...

nang

nang

Guest
:leu: Honey nói ngộ không kìa!!!!! Chưa gặp mặt sao bàn tán được!??!!

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten Lìu tìu wá! :lol2

S

sonson

Guest
2/4/04
11
0
0
em cung mong muốn đuợc tham gia những buổi họp mặt như thế nạy
Số điện thoại của em là 0904123888
sonsonkt@mobifone.com.vn

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Chào các bác. Em vào trang Webketoan này cũng nhiều rồi nhưng toàn đọc ké (xấu hổ quá -_- ). Sau một thời gian thấy hay ho quá, đứng ngoài không chịu được nên phải nhảy vào tham gia. Em đã làm kế toán được 3 năm rồi những thấy còn rất nhiều điều phải học hỏi các bác. Mong các bác vui lòng giúp đỡ :thank :thank :thank

Em cũng ở Hà Nội đây, có gặp gỡ gì thì rủ em với nhé
:w_v

:two: :pepsi:

:thank

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Lâu mới vào đây mà thấy mọi chuyện vẫn rứa mà, mọi người bàn tán mãi mà chẳng thấy gặp măt gì cả.

:bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Riêng nói về vấn đề bàn chuyện thì em không hào hứng lắm vì em không biết mấy nhưng rất ủng hộ việc gặp mặt vì thế nào chẳng có :bia ........

Kitten - Honey có cái tên ngộ nhỉ ?

................Honey là mật ngọt
Kitten là mèo con.............
dịch sang tiếng việt nghĩa là Mật con mèo à ?

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Cảm ơn anh Bưởi :)wall) , tên của anh cũng ngộ đấy chứ hihi :ak :ak :ak :ak :ak
Nếu gặp mặt WBT em xin đề nghị cho CAM_TO_80 phụ trách vấn đề :bia

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Sorry mọi người, hôm nay Kitten mới biết là việc gặp mặt WKT đã diễn ra nhiều lần. Hy vọng lần gặp mặt tới đây sẽ được tham dự cùng mọi người !
:two:

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
em không ghiểu khi nào thì họp mặt nhỉ em cũng muốn tham gia nhưng lạikhông biết ở đâu và vào khi nào nữa cho em biết đi

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Thấy mọi người rộ hết cả lên offline mà tủi thân...

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Miền Bắc đang dự định cuối tháng 6 này sẽ tổ chức offline. ( theo dự định là cuối mỗi quý - kết quả thăm dò lần gặp mặt trước ). Chừng nào có kế hoạch cụ thể nhất định sẽ post trên diễn đàn mà. :thank

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten cũng được biết kế hoạch này rùi, rất hồi hộp chờ ngày đó, nghe nói Anh Chuột xinh lắm, Kitten cũng thấy thèm ( thịt chuột :ak :ak :ak )
:lol :lol

H

hungcuongsla

Guest
mọi người ơi, cho mình hỏi chút, nếu mà thế thì những người ở xa như mình có được mời không vậy, vì mình mới tham gia diễn đàn cho lên mình không rõ lắm, có gì mọi người nói cho mình biết nhé, mình ở tận sơn la cơ

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
mọi người ơi, cho mình hỏi chút, nếu mà thế thì những người ở xa như mình có được mời không vậy, vì mình mới tham gia diễn đàn cho lên mình không rõ lắm, có gì mọi người nói cho mình biết nhé, mình ở tận sơn la cơ
Sơn la cũng là ở Miền Bắc, không có chuyện xa gần, chỉ mong bạn tham gia được là vui rồi .
:chuoi :chuoi

H

hungcuongsla

Guest
cám ơn các bạn đã quan tâm nhé, tuy mình ở xa nhưng mà mình mong rằng có thế tham gia cùng các bạn để có thêm kinh nghiêm cho công việc của mình sau này nhé

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
f_k mặc dù đã học xong trung cấp về kế toán doang nghiệp, hiện học thêm quản trị (chưa đi làm và sau này là chắc sẽ làm công việc chuyên về quản trị) nhưng f_k nghĩ kiến thức về KT chẳng bao giờ thừa (Bố của f_k cũng nói như thế). Nhưng mừ "f_k is feeling so shy" và f_k chỉ sợ minh chưa biết gì cả thì chỉ làm vướng chân mọi người thui à. :wall :il

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA