Kết quả thi công chức thuế

• Thread starter mysterman
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
O

onetimes

Guest
16/9/11
21
0
0
Viet nam
Các bạn cho mình hỏi đợt 2 cục thuế Thanh Hóa lấy bao nhiêu điểm vậy? Mình giờ mới vào diễn đàn này, mong các bạn cho mình bít. Thanks!

M

minhhien1989

Guest
20/11/11
2
0
0
34
Hà Nội
các anh chị cho e hỏi đợt 2 cục thuế Hà Nội có lấy chỉ tiêu nào của ngạch cán sự công nghệ thông tin không ạ? Mong các anh chị cho e biết với... E cám ơn :)

H

huongha

Guest
7/3/07
4
0
1
37
hanoi
Các anh chị ơi, có ai đang làm trong ngành thuế cho e xin tí kinh nghiệm với. không biết làm ở các CC ở Hà tây cũ có nhiều việc không nhỉ, và mức thu nhập thì ra sao? Em cũng đang làm ở 1 cơ quan nhà nước giờ chuyển đi cũng băn khoăn không biết thế nào, liệu có tốt hơn không?

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi
Mình cũng vừa mới nhận quyết định tuyển dụng đợt 2 vào ngành Thuế tỉnh mình lần này. vui cực kỳ luôn!
Đầu tháng 12 chính thức đi làm rồi! Hy vọng mọi chuyện đều suôn sẻ! Cũng chúc mừng các bạn đợt tuyển đợt 2 luôn nhé!

H

HVTCAOF

Guest
22/11/11
7
0
0
Ha Noi
tuongminh110284
Thế thì bùn quá, có khi lại phải bỏ thuế mất thôi!
Sao thế hả bạn?

D

danghongnhung87

Trung cấp
14/11/10
94
0
0
hải phòng
topic giờ vắng vẻ quá, mình vẫn giữ thói quen vào đây, biết kq đỗ đợt 2 rồi mà vẫn chưa bít là khi nào có quyết định nữa, chẳng bít công việc thế nào nhỉ, ko bít có trong chán ngoài thèm như mấy bạn đi làm rồi nói không nữa

Y

yenchun

Cao cấp
30/5/11
246
1
18
viet nam
Khuyến cáo với các bạn lương trên 5tr mà chưa bit có vào được các phòng vip có lậu thì hãy suy nghĩ kĩ, sẽ sốc toàn tập đặc biệt là nam, m là nữ mà còn khóc tu tu cả tuần, nghĩ cái cảnh 1 năm lãnh 2,5tr mà đứt cả ruột. Còn công việc thì chắc chắn là nhẹ nhàng, ai bảo áp lực thì chưa làm các cty nước ngoài hay tư nhân lớn

Sửa lần cuối:
N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork
Khuyến cáo với các bạn lương trên 5tr mà chưa bit có vào được các phòng vip có lậu thì hãy suy nghĩ kĩ, sẽ sốc toàn tập đặc biệt là nam, m là nữ mà còn khóc tu tu cả tuần, nghĩ cái cảnh 1 năm lãnh 2,5tr mà đứt cả ruột. Còn công việc thì chắc chắn là nhẹ nhàng, ai bảo áp lực thì chưa làm các cty nước ngoài hay tư nhân lớn
Cảm ơn bạn đã chia sẽ thông tin

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An
Mình thì ngày nào cũng có thói quen vào đây, ngó topic này nhưng ko post bài. Các bạn đỗ đợt 2 có ai nhận quyết định chưa vậy? Chắc mai hoặc ngày kia là có thui vì thứ 5 đi làm rùi mà. Mình đang băn khoăn ko bít được phân về đâu, có được gần nhà ko nữa.

G

gautrucmayman88

Guest
22/6/11
32
0
0
35
tien giang
Ðề: Kết quả thi công chức thuế

- Bạn yenchun cho minh cai nick noi bo di. nick cua minh la kimyen@tgi.tct.vn.
Công việc của bạn nhàn lắm sao, mình thì cả hai tuần nay vất vả quá đi mất. Công việc làm muốn xù đầu, chạy ngược chạy xuôi, tuy là sướng hơn làm tư nhân nhưng cũng áp lực lắm.
Không lảnh 2.5tr cả năm đâu, yên tâm đi, tháng 05/2012 lương lên rồi, cũng được 3 triệu mấy rồi. hihi. Hết thời gian tập sự thì sẽ là 4 triệu mấy, hihi. Một tương lai tươi sáng đang chờ đón chúng ta mà, hihi
- Bạn bongyeu khi nào nhận được quyết định cho mình biết với nha, để mình còn chúc mừng bạn nữa, hihi.Nếu vào được phòng tốt thì sẽ thật là vui cho bạn.

Y

yenchun

Cao cấp
30/5/11
246
1
18
viet nam

Công việc của bạn nhàn lắm sao, mình thì cả hai tuần nay vất vả quá đi mất. Công việc làm muốn xù đầu, chạy ngược chạy xuôi, tuy là sướng hơn làm tư nhân nhưng cũng áp lực lắm.
Không lảnh 2.5tr cả năm đâu, yên tâm đi, tháng 05/2012 lương lên rồi, cũng được 3 triệu mấy rồi. hihi. Hết thời gian tập sự thì sẽ là 4 triệu mấy, hihi. Một tương lai tươi sáng đang chờ đón chúng ta mà, hihi
- Bạn bongyeu khi nào nhận được quyết định cho mình biết với nha, để mình còn chúc mừng bạn nữa, hihi.Nếu vào được phòng tốt thì sẽ thật là vui cho bạn.
hị hị để m ghi lại rồi lên alo bạn nhé, uhm tại cty cũ chỗ m hồi m mới vào là thở ko nổi lun á, áp lực lắm mà sếp thử thách kinh lắm nên vào đây m thấy bthuong

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

cảm ơn bạn, khi nào nhận được qđịnh mình sẽ báo bạn. Gautrucmayman cho mình hỏi ngày đầu tiên đi làm bạn có mua hoa quả làm quà ra mắt không? Cái vụ này sao mình ngại wa, mình ko wen ai cả, không lẽ đi các phòng mang theo túi hoa quả , kỳ quá. Hay là để 1 -2 hôm wen wen mọi người rùi mua hoa quả cũng được nhỉ? Giúp mình nhé.

T

trang le

Guest
9/2/07
34
0
0
Ha Noi

cảm ơn bạn, khi nào nhận được qđịnh mình sẽ báo bạn. Gautrucmayman cho mình hỏi ngày đầu tiên đi làm bạn có mua hoa quả làm quà ra mắt không? Cái vụ này sao mình ngại wa, mình ko wen ai cả, không lẽ đi các phòng mang theo túi hoa quả , kỳ quá. Hay là để 1 -2 hôm wen wen mọi người rùi mua hoa quả cũng được nhỉ? Giúp mình nhé.
hihi, mình cũng thắc mắc giống bạn. ko biết nên mua hoa quả hôm nào nhỉ. giá có mấy bạn cùng vào 1 phòng thì còn đỡ ngại. các bạn đi làm rồi tư vấn giúp nhé. thanks

Y

yenchun

Cao cấp
30/5/11
246
1
18
viet nam

hihi, mình cũng thắc mắc giống bạn. ko biết nên mua hoa quả hôm nào nhỉ. giá có mấy bạn cùng vào 1 phòng thì còn đỡ ngại. các bạn đi làm rồi tư vấn giúp nhé. thanks
Ẹc m chẳng hoa quả gì, muốn mau gì thì sau này mua, mua ngta lại coi thường cho, m đi làm theo tuyển dụng chứ xin xỏ ai mà fai hoa quả. Các bạn khỏi lo sau này còn khối thứ cho các bạn tốn kém, nào là chung tiền thăm sinh con, thăm ốm ba mẹ đồng nghiệp, đi cưới hị, đi cưới con họ, .. nói chugn rất rất nhiều tiền chẳng có mà tiêu í chứ. Và cái quan trọng nhất là thái độ và quan hệ của các bạn trong quá trình làm việc, bây chừ mà bạn hoa quả nhưng trong quá trình làm việc có va chạm với họ thì họ chỉ nhớ cái va chạm í thôi, đey là kinh nghiệm 3 năm đi làm của m, còn tùy ng thik qua hệ sâu rộng thì m ko bit

T

tuongminh110284

Sơ cấp

Hôm nay đi nhận quyết định xong , phân về chi cục Hòai Đức, có bạn nào biết đi từ HV Tài chính đến đó khoảng mấy cây ko? Đang chán quá, chả bít nên sang thuế ko nữa

Bạn biết tớ ko mà lại hỏi vậy? Nhà tớ ở gần ao Cầu Vồng đấy? Bạn được phân công về đâu vậy?

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA