Kết quả thi công chức thuế

• Thread starter mysterman
  • Ngày gửi
G

gautrucmayman88

Guest
22/6/11
32
0
0
35
tien giang
Ðề: Kết quả thi công chức thuế

Bongyeu men!
Theo minh ban dung nen mua gi het, lam nhu vay ngta noi ra noi vao khong hay, nhieu khi lai danh gia minh nua.Ban cu di lam binh thuong, khi biet phan vo phong nao roi, lam duoc vai ngay ban moi ca phong ban di an la duoc roi. Truoc minh cung vay, moi ca phong minh di an thoi, gio moi nguoi rat vui ve va rat tot.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Bongyeu men!
Theo minh ban dung nen mua gi het, lam nhu vay ngta noi ra noi vao khong hay, nhieu khi lai danh gia minh nua.Ban cu di lam binh thuong, khi biet phan vo phong nao roi, lam duoc vai ngay ban moi ca phong ban di an la duoc roi. Truoc minh cung vay, moi ca phong minh di an thoi, gio moi nguoi rat vui ve va rat tot.
ok, rất cảm ơn bạn đã chia sẻ. Đúng là cái vụ này mình ngại nhất. Tại bữa trước các bạn đỗ đợt 1 hỏi nhau về cái vụ ra mắt này nên mình mới lăn tăn, bây giờ thì hết rùi. Cảm ơn bạn lần nữa. Cục mình vẫn chưa có qđịnh.

H

haihale88

Sơ cấp
24/2/10
3
0
1
35
ha nam

Hôm nay đi nhận quyết định xong , phân về chi cục Hòai Đức, có bạn nào biết đi từ HV Tài chính đến đó khoảng mấy cây ko? Đang chán quá, chả bít nên sang thuế ko nữa

Bạn biết tớ ko mà lại hỏi vậy? Nhà tớ ở gần ao Cầu Vồng đấy? Bạn được phân công về đâu vậy?

bạn đi đường dốc Lương Sơn Mỏ. sang đường K3. ra Hồ tùng Mậu. rùi đi thẳng đường 32 đi về DHCN là đến Hoài Đức. chắc từ ao cầu vồng đến Hoài Đức tầm hơn 16km.ok.nói chung đi mất tầm hơn 30phút thôi cậu ạ
mình ở Hà Nam k biết có ai được gọi chưa.Hix

T

tuongminh110284

Sơ cấp

Cảm ơn bạn nhé! Đang ngại quá,ko bít quyết định thế nào, tương đươc về gần thi lương thâp môt ti cung đc nhưng đăng này lương đa thấp lại đi làm xa hơn cả bi h, chán thật!

H

haihale88

Sơ cấp
24/2/10
3
0
1
35
ha nam

Cảm ơn bạn nhé! Đang ngại quá,ko bít quyết định thế nào, tương đươc về gần thi lương thâp môt ti cung đc nhưng đăng này lương đa thấp lại đi làm xa hơn cả bi h, chán thật!
ừ cũng hơi xa. nhưng được cái làm nhà nước cũng nhàn cậu ạ. mà Hoài đức cũng phát triển. có khi màu mè nhiều cậu ạ. ^^

mà bạn ơi bạn bao giờ đi bắt đầu đi làm vậy

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Các bạn được gọi đợt 2 ở các cục thuế đã được nhận quyết định chưa. Cục mình bảo đầu tháng 12 đi làm rùi mà bây giờ vẫn chưa có quyết đinh.

H

HVTCAOF

Guest
22/11/11
7
0
0
Ha Noi

Các bạn tư vấn giúp mình nhé. Mình đỗ 2 chỗ công chức: Ủy ban chứng khoán nhà nước và Cục Thuế HN. Sáng nay đi nhận quyết định bên Thuế, nếu như được phân về Chi cục xa nhà (Hà Nội 2) thì mình sẽ đi làm UBCKNN mà không phải suy nghĩ, nhưng mình lại được phân về Chi cục Thuế Quận Hai Bà Trưng (Tuy cách nhà không gần lắm, tầm 6-7 km, nhưng là 1 trong 4 Chi cục VIP nhất Hà Nội), nên mình lăn tăn wa. Sáng mai phải đi làm bên Thuế rùi mà mình vẫn chưa quyết được là sẽ làm chỗ nào đây.

H

haihale88

Sơ cấp
24/2/10
3
0
1
35
ha nam

Các bạn được gọi đợt 2 ở các cục thuế đã được nhận quyết định chưa. Cục mình bảo đầu tháng 12 đi làm rùi mà bây giờ vẫn chưa có quyết đinh.

hà nam tớ cũng thế chả thấy gọi đi làm gì cả
làm t ở nhà ăn chơi gần 1 tháng rồi buồn quá.Hjx
mà cho mình hỏi mọi người đi làm có bị giữ = gốc ko?
hôm đi hoàn thiện hồ sơ t bị giữ = ĐH gốc. vậy là sao nhỉ ?????

Sửa lần cuối:
T

thanhcong1988

Sơ cấp
29/11/10
21
0
1
ha noi

Hôm nay đi nhận quyết định xong , phân về chi cục Hòai Đức, có bạn nào biết đi từ HV Tài chính đến đó khoảng mấy cây ko? Đang chán quá, chả bít nên sang thuế ko nữa

Bạn biết tớ ko mà lại hỏi vậy? Nhà tớ ở gần ao Cầu Vồng đấy? Bạn được phân công về đâu vậy?[/QUO
Mình ở gần ao Cầu Vồng nè. Minh cũng phân về Hoài Đức. Hay mai mình đi chung cho vui. nick yahoo cua mình nè thuylien208 có j liên lạc nha

H

hoaleban

Guest
14/11/11
4
0
0
Ha Noi

Có ai biết sáng mai đi đến chi cục có mặt 7h30 hay 8h nhỉ. Hôm nay đi nhân quyết định chả thấy thông bao giờ giấc có mặt. Haizzz

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air

Các bạn tư vấn giúp mình nhé. Mình đỗ 2 chỗ công chức: Ủy ban chứng khoán nhà nước và Cục Thuế HN. Sáng nay đi nhận quyết định bên Thuế, nếu như được phân về Chi cục xa nhà (Hà Nội 2) thì mình sẽ đi làm UBCKNN mà không phải suy nghĩ, nhưng mình lại được phân về Chi cục Thuế Quận Hai Bà Trưng (Tuy cách nhà không gần lắm, tầm 6-7 km, nhưng là 1 trong 4 Chi cục VIP nhất Hà Nội), nên mình lăn tăn wa. Sáng mai phải đi làm bên Thuế rùi mà mình vẫn chưa quyết được là sẽ làm chỗ nào đây.

Làm việc ở thuế HBT là tốt rồi nếu bạn thiên về chuyên môn cụ thể và thu nhập, Nếu bạn thiên vĩ mô thì về UBCKNN, được cái oách thôi, thu nhập thấp, cơ hội đi học tiến xa tốt hơn; Cần theo mục đích của mỗi CN

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Thế chắc là sang tuần bọn mình mới đi làm rồi. Mình cứ tưởng quyết định phải có trước 1-2 hôm cơ, làm mình cũng hoãn nhìu việc vì chờ qđịnh. Chỗ mình không bị giữ bằng gốc. Hôm rồi đối chiếu xong họ trả lại lun mà.

N

nhd2011

Trung cấp
1/7/11
59
0
0
HP

Thế chắc là sang tuần bọn mình mới đi làm rồi. Mình cứ tưởng quyết định phải có trước 1-2 hôm cơ, làm mình cũng hoãn nhìu việc vì chờ qđịnh. Chỗ mình không bị giữ bằng gốc. Hôm rồi đối chiếu xong họ trả lại lun mà.
Hi
Bạn đã biết phân về đâu chưa vây? tình hình là dễ về các huyện xa lắm đấy chuẩn bị tinh thần trước đi (trường hợp không có nguời quen)

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Hi
Bạn đã biết phân về đâu chưa vây? tình hình là dễ về các huyện xa lắm đấy chuẩn bị tinh thần trước đi (trường hợp không có nguời quen)
Bạn ơi, Cục mình chưa có q định hả bạn?Phân về xa hả, lo wa. Bạn đang làm tại chi cục nào vậy?

I

iracvietnam

Trung cấp
20/1/11
51
0
0
40
ha nam

mình cũng ỏ Ha Nam đây, bạn cũng chưa có quyết định a, có gì thì bọn mình chao đổi thông tin nhé. 0944597678

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Bạn nhd2011 cho mình hỏi với, bạn có biết khi nào Hải Phòng đi làm không? Vì bọn mình vẫn chưa nhận được qđịnh.

N

nhd2011

Trung cấp
1/7/11
59
0
0
HP

Bạn nhd2011 cho mình hỏi với, bạn có biết khi nào Hải Phòng đi làm không? Vì bọn mình vẫn chưa nhận được qđịnh.
Minh làm ở duới chi cục nen cung khong dõ vấn đề này lắm đâu, Nhưng bạn đã biết chắc là đỗ chưa, nếu biết có thể gọi điện trực tiếp hỏi phòng tổ chức, các cô chú ở trên đó cũng thoải mái lắm. Chuc bạn sớm có kết quả.

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

Ui! Một ngày mở màn suôn sẻ và nhẹ nhàng! Mình cũng đậu đợt 2, được phân công về phòng Tổng hợp - Nghiệp vụ - Dự Toán ở Cục Thuế Tỉnh Bình Định.( hihi làm ở Cục thật là "oách" làm sao, may mắn thật!!!)
Hôm nay là ngày đầu tiên ra mắt phòng, may mắn làm sao khi mọi người trong phòng rất vui vẻ, hòa đồng, sếp thì thoải mái, không quá khó chịu! Giờ phải tự lực cố gắng vượt qua giai đoạn tập sự thử thách này thôi. Chúc các bạn được đi làm đợt 2 này cũng nhận được nhiều niềm vui.

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Các bạn đỗ đợt 2 ở các tỉnh đã nhân hết quyết định rùi hả? Sao tỉnh mình vẫn chưa thấy gì nhỉ? Chờ lâu wa!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA