Kết quả thi công chức thuế

• Thread starter mysterman
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam
Ðề: Kết quả thi công chức thuế

Đã test, vẫn down bình thường mà bạn. Kiểm tra lại đi nhé!

File của bạn up đuôi rar tớ không giải nén được, chả hiểu sao nữa. Máy tớ có cài đuôi rar bình thường

H

hathanhkhoa

Trung cấp
22/4/11
68
0
6
hcm

Nhà mình cho mình hỏi với thi cc thuế thì bằng tin hoc ngoai ngữ do trung tâm cấp có được không? vì mình học ở trung tâm thôi có cần p[hải bằng do sở GD hay bộ cấp gì không giúp mình nha vì tính năm nay thi :help::help:
À mình hỏi thêm chút mình ở SG nhưng bằng cấp ngaòi HN thì có thi hay dc nhận vô không??

Sửa lần cuối:
9

935017555

Guest
13/9/11
8
0
0
35
DakLak

Nhà mình cho mình hỏi với thi cc thuế thì bằng tin hoc ngoai ngữ do trung tâm cấp có được không? vì mình học ở trung tâm thôi có cần p[hải bằng do sở GD hay bộ cấp gì không giúp mình nha vì tính năm nay thi :help::help:
À mình hỏi thêm chút mình ở SG nhưng bằng cấp ngaòi HN thì có thi hay dc nhận vô không??
chấp nhận hết bạn ah.

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

bạn ơi, sao mình vào nó chỉ cho up thôi không có down được, bạn kiểm tra lại dùm mình với

Hic. tớ cũng cùng tình trạng như bạn humor. Bạn kiểm tra hộ bọn tớ với nhé. thanks bạn nhiều!!!!!

File của bạn up đuôi rar tớ không giải nén được, chả hiểu sao nữa. Máy tớ có cài đuôi rar bình thường

Có lẽ tại Mod Webketoan chuyển bài viết của mình sang box Tài liệu ôn thi nên các bạn không biết.

Các bạn vào đường Link này để download Trọn bộ về nhé: (thấy hay thì Like cái nhá! --> Phong cách Facebook ^^!)

http://webketoan.vn/forum/threads/147380-Tai-lieu-on-thi-cong-chuc-thue/page2

Khi nào có thông tin thi cử hay tài liệu mới mềnh sẽ cập nhật tiếp!

A

auxinh

Sơ cấp
28/2/12
4
0
0
Bình Định

hy vọng sẽ có lịch thi trong thời gian gần nhất. Thấy người ta thi đậu, mình cũng háo hức ghê luôn :))

T

thetruth

Cao cấp
25/8/11
238
0
0
32
viet nam

chào các bạn, cho mình hỏi cái. thời gian có kết quả thi đợt 1(đi làm là tháng 1) và thời gian tuyển bổ sung đợt 2 là gần 10 tháng luôn hả các bạn??? như vậy thì giờ mình nếu đợi kết quả bổ sung đợt 2(2011) là phải đợi tới tháng 12/2012 ah??? xỉu. thấy đọc trong topic mà thấy bùn, chán wa. tình hình thế này thì héo mòn mà die luôn thui. bác nào biết chỗ nào cần làm công việc gì (liên quan tới CNTT ở phía Nam) thì cho em biết với. cảm ơn các bác. em thi bên thuế Đăk Nông.

đọc comment bùn cười quá, hơn nữa thi xong đợi 6 tháng mới có kết quả thì mòn mỏi lắm. Nhưng mình thấy đợt 2 năm 2010 chỉ sau 2 tháng mà.

X

xuannghiem0007

Guest
21/3/12
2
0
0
36
xuannghiem0007

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

B

banh mat

Sơ cấp
3/2/12
31
0
0
Nghệ An

ka nhà ơi!
có kết quả xét tuyển công chức thuế 2011. bảo xem ở tệp đính kèm mà sao không thấy tệp đính kèm đâu mà xem na
ai download được thì tải lên nha

Sửa lần cuối:
tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

ka nhà ơi!
có kết quả xét tuyển công chức thuế 2011. bảo xem ở tệp đính kèm mà sao không thấy tệp đính kèm đâu mà xem na
ai download được thì tải lên nha

Bạn xét tuyển ở Tỉnh nào vậy?
Gửi bạn Full Kết quả đợt xét tuyển vừa rồi đây:

http://www.mediafire.com/?bl0eyay3u2n14vf

Chúc may mắn ngen!

O

onthicongchuc99

Trung cấp
11/11/10
71
1
8
TPHCM

Sao mình không thấy kết quả đợt điều chuyển vừa rồi của TPHCM nhỉ/ trong khi những tỉnh khác người ta đi làm đời nào rùi mà?

• Like
Reactions: nguyenngocvaa
B

banh mat

Sơ cấp
3/2/12
31
0
0
Nghệ An

thetruth! cậu thi đaknông ah?
cậu dứng thứ mấy?đạu không?

G

GermanyloveThuong

Guest
8/6/14
2
0
1
31
Biên Hòa
ac ơi, em làm bài trắc nghiệm thuế bằng bút chì, z có được công nhận không ạ..huhu

B

Bongyeu08

Trung cấp
15/8/11
78
0
6
Nghệ An

Lâu lắm mới lại vào đây, rất nhiều người còn quan tâm đến thuế nhỉ. Mình thực sự thấy chán cơ quan thúê rồi. hix.
Đã lâu lắm rồi ko vào đây tám, công việc của mình cũng bận quá, làm cả ngày tối về mệt phờ người.

Bên vụ chính sách of bộ TChính đang tuyển CC đấy, ai quan tâm thì tìm hiểu thêm nhé

kHI we được lên lương thì cả xã hội này lên lương rồi bạn ơi. hihi
Bạn nào làm ngoài lương cao thì thôi vào thuế làm gì, lương thấp, môi trường chán lắm, tui đây cũng sốc lắm đấy ạ.
Ai làm kiểm tra nội bộ, nợ, tin học thì nhàn, chứ nhiều bộ phận khác nhiều việc lắm, báo cáo liên miên. Ngày nào đi làm cũng làm hết công suất ấy. Tôi thấy tôi làm còn nhiều hơn hồi làm ngoài ấy chứ, mà lương thì thấp, mệt.
Trong cơ quan nhà nước áp lực lớn nhất chắc là từ đồng nghiệp. huhu. Kể ra thì bao nhiêu cho hết.

acc ơi chẳng khác gì nhau đâu, báo cáo gì mà lắm thế ko biết, có khi các bố ấy đọc o hết mà cứ bắt làm bcáo. Trong chán ngoài thèm, nhà nước nó thế. Chỉ có thể nói là chán.
ơ mà sao bjo vẫn qua thuế đc là sao?
buigiang186 ơi, bạn giống mình thế. thi đỗ vào thuế làm việc cquan NN chán vô cùng, sốc nhất là môi trường làm việc, áp lực lớn nhất từ đồng nghiệp. Công việc có vất vả mấy cũng ko sao nhưng con người ở môi trường này thì bon chen và chán vô cùng. CV của mình cũng thế các loại báo cáo làm chít luôn, rồi thì ktra hồ sơ, cung cấp cho các đoàn ktra, kiểm toán họ về...đúng là ko kể hết được. sốc. trong chán ngoài thèm.

amtich

amtich

Mơ về nơi xa...
14/10/11
1,483
261
83
37
TP Vinh - TP HCM
Làm việc trong môi trường nhà nước nghe kể đã sợ, làm việc lâu dài như vậy tổn thọ không chừng, :).

A

AXue86

Guest
24/6/14
83
27
13
38
HCM
Ban nao biet ket qu thi tuyen cong chuc thue 2014 chung nao co khong vay? Muon biet qua ah. Nam nay de thi de co nhieu ban lam bai duoc lam. Minh cung hoi hop, minh thi o HCM. Minh mong tin tuc wa

C

cuoithu

Sơ cấp
9/6/09
13
0
1
Hà Nội
Mọi người cho mình hỏi ngu 1 câu nhé.
Xem kết quả có điểm rồi thì làm sao biết mình có đỗ hay không?
Vì mình vừa lượn lờ vào xem điểm thi CC Kho bạc, chỉ thấy có điểm, tổng điểm mà không nói đạt hay không đạt gì cả.

M

mèo mít

Guest
24/6/15
0
0
0
39
có bạn nào biết chừng nào có quyết định đi làm ko? liệu có trường hợp nào người phúc khảo có điểm sau cao hơn và hất người khác ra khỏi danh sách trúng tuyển đợt này ko ??? có điểm rùi lại còn lo hơn.:yo yo (16):
minh nghe thong tin chinh xác là 1/8 đấy. Minh cũng đậu rồi(tính theo điểm và chỉ tiêu) mình cũng thấy lo lo lắm. Sợ bị người phúc khảo hất thôi

D

dunggq101

Trung cấp
13/1/11
119
12
18
39
Cầu Giấy, Hà Nội
minh nghe thong tin chinh xác là 1/8 đấy. Minh cũng đậu rồi(tính theo điểm và chỉ tiêu) mình cũng thấy lo lo lắm. Sợ bị người phúc khảo hất thôi
1/8 mới đi làm hả bạn, nguồn tin có đáng tin không thế.
Mình đợi cái ngày đó mà sốt hết cả ruột.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA