Kết quả thi công chức thuế

• Thread starter mysterman
  • Ngày gửi
M

malmal

Guest
Ðề: Kết quả thi công chức thuế

caí bảng kết quả kia là đợt xét tuyển công chức chứ đâu phải là đợt điều chuyển đúng không bạn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhvtc

Sơ cấp
24/8/11
10
0
0
37
HaNoi

Thứ 2 t mới đi nộp đc mà giấy báo có nói j tới rút j đâu. cứ chuẩn bị như yêu cầu trong giấy báo thôi.

M

malmal

Guest

ai có thông tin gì của cục thuế SG ko update cho anh em đi

H

haihale88

Sơ cấp
24/2/10
3
0
1
35
ha nam

có bạn nào ở hà nam có quyết định đi làm chưa ? hjx

H

hanhhvtc

Sơ cấp
24/8/11
10
0
0
37
HaNoi

T thi ở Hà Nội, làm giấy điều chuyển lên Phú Thọ, hnay là hạn cuối cùng nộp hồ sơ, trong giấy báo họ không nói gì đến rút hồ sơ ở nơi mình thi cả nên t cứ thế đi nộp ở Phú Thọ và đến nơi họ nói là phải đi rút ở Hà Nội, nên lại xuống HN rút hồ sơ, may mà nộp kịp, hoàn thiện rồi còn mỗi lý lịch tư pháp thì gia hạn cho hết ngày 30/01/2011. Hnay tớ mệt quá rồi , chắc là phân đi vùng sâu vùng xa, sdt của t 0979053400. có bạn nào muốn hỏi thì đừng gọi vào nửa đêm nhé.hehe

T

tuyetptm

Sơ cấp
31/8/11
34
0
0
36
Ba Vì

T thi ở Hà Nội, làm giấy điều chuyển lên Phú Thọ, hnay là hạn cuối cùng nộp hồ sơ, trong giấy báo họ không nói gì đến rút hồ sơ ở nơi mình thi cả nên t cứ thế đi nộp ở Phú Thọ và đến nơi họ nói là phải đi rút ở Hà Nội, nên lại xuống HN rút hồ sơ, may mà nộp kịp, hoàn thiện rồi còn mỗi lý lịch tư pháp thì gia hạn cho hết ngày 30/01/2011. Hnay tớ mệt quá rồi , chắc là phân đi vùng sâu vùng xa, sdt của t 0979053400. có bạn nào muốn hỏi thì đừng gọi vào nửa đêm nhé.hehe
Khổ thân m quá, đi đi lại lại, thấy mọi người thôg báo có hso gì thì làm sẵn đi còn chủ quan.T lúc nào chẳng vào mạng theo doi. Thế là ok rồi ah?không phải đi làm vùng sâu vùng xa đâu, vì làm nguyện vọng vào đâu mà báo đỗ chắc chắn đi làm ở đó. Nhưng khổ nỗi đi làm không có cơ như bọn mình không biết sẽ ra sao đây.mong rằng nhà nước nhưng vẫn trưng dụng người tài

anhphamcute

anhphamcute

Trung cấp
1/10/09
129
0
0
phu tho

Khổ thân bạn, hnay tớ mới lên mạng nên ko biết để bảo bạn đi rút hồ sơ. T2 tớ cũng phải xuống VP để rút HS đấy, cũng may là mọi việc thuận lợi nên nộp kịp. 2 đứa mình là đồng nghiệp rồi. hii

H

hanhhvtc

Sơ cấp
24/8/11
10
0
0
37
HaNoi

Vậy bạn đã nhận được quyết định là phân về huyện nào chưa? t vẫn chưa nhận được. Khi nào nhận được thì alo t với nhé.

L

lubello

Sơ cấp
20/8/08
15
0
0
37
ha noi

mọi người ơi có ai nhận được thông báo gì chưa?thấy bảo 1/1 đi làm mà đến hn mình vẫn chưa nhận được thông báo gì cả.chẳng nhẽ 1/1 cứ đến cục thuế ah?mình phải có quyết định phân đi đâu nữa chứ..............
những bạn 26 đến nộp hồ sơ họ có dặn gì ko?mình đi nộp từ hôm 22 nên ko bít

Z

zozomotochi

Sơ cấp
29/10/10
10
0
0
36
hp

mọi người ơi có ai nhận được thông báo gì chưa?thấy bảo 1/1 đi làm mà đến hn mình vẫn chưa nhận được thông báo gì cả.chẳng nhẽ 1/1 cứ đến cục thuế ah?mình phải có quyết định phân đi đâu nữa chứ..............
những bạn 26 đến nộp hồ sơ họ có dặn gì ko?mình đi nộp từ hôm 22 nên ko bít
Chiều hôm qua 5h cục thuế QN gọi điện cho mình bảo 10h sáng ngay 3/1 lên lấy quyết định . bạn chưa đc gọi ah?

L

lubello

Sơ cấp
20/8/08
15
0
0
37
ha noi

hôm qua họ cũng gọi cho mình rùi.bạn đã bít đc phân đi đâu chưa?mình có hỏi nhưng họ ko nói chán thế

Z

zozomotochi

Sơ cấp
29/10/10
10
0
0
36
hp

hôm qua họ cũng gọi cho mình rùi.bạn đã bít đc phân đi đâu chưa?mình có hỏi nhưng họ ko nói chán thế
oh. tất nhiên rùi. thứ 3 lên lấy quyết định phân về đâu ý. ban dã chuẩn bị gì chưa??

oh. tất nhiên rùi. thứ 3 lên lấy quyết định phân về đâu ý. ban dã chuẩn bị gì chưa??

C

caothanghvtc

Sơ cấp
9/1/11
4
0
0
35
thanh hoa

Mình đang chờ kết quả điều chuyển TP.HCM, trong khi đậu Xét tuyển rồi, bây giờ mà nhận qđ đi xét tuyển thì hết hi vọng đi HCM. Làm sao bây giờ đây mọi người. Cục Thuế mình lấy đợt 2 đến 326 đ rồi, mình được 325 đen quá.

C

caothanghvtc

Sơ cấp
9/1/11
4
0
0
35
thanh hoa

Cục Thuế TP HCM và 1 số Cục Thuế khác vẫn chưa có thông tin gì về đợt Điều Chuyển này là sao nhỉ?

K

khai1984

Sơ cấp
13/5/10
13
0
1
40
ha noi

mình vừa được gọi điện báo thứ 6 lên chi cục Trên Giảng Võ để đối chiếu hồ sơ nhưng lại đang đi làm thu nhập cũng ổn nên k biết quyết định như nào

T

thetruth

Cao cấp
25/8/11
238
0
0
32
viet nam

Nam 2012 co thi tuyen cong chuc thue nua khong nhi ???

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

Nam 2012 co thi tuyen cong chuc thue nua khong nhi ???

Có đấy bạn, hum bữa mềnh hỏi rồi, chú trưởng phòng Tổ chức ở Cục Thuế mềnh bảo là từ năm 2012 trở đi đến khoảng 5-6 năm tới, thì năm nào cũng sẽ có tổ chức thi hết, để chuẩn bị bổ sung cho lượng cán bộ sắp về hưu hàng loạt đây. Còn thời gian cụ thể thi cử thì do TCT quyết định. Nếu bạn và mọi người có nhu cầu thi thì cố gắng chờ đợi ngen!

N

nguyenhai7882

Sơ cấp
19/10/11
13
0
1
Binh Duong

bạn ơi, sao mình vào nó chỉ cho up thôi không có down được, bạn kiểm tra lại dùm mình với

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA