Valentine dành cho ai độc thân

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
C

Chau Minh Tran

Guest
hoahth80 nói:
Em tưởng vô topic này sẽ có một Valentine không "độc thân" nữa chứ...
Thương cảm quá!
Bạn là con trai hay con gái vậy, nếu là con gái tôi có thể giúp bạn. 1 ngày thôi nhé!
ha ha!:dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
hoangaccounting nói:
Bác này hạnh phúc trên sự "đau khổ" của người "một mình một ngựa" đây.
em lai nghi khac đấy, nhung người yêu nhau thì 365 ngày cua họ đều là ngày tình yêu , vậy thì tại sao lại nghĩ chỉ có hai ngày, trên thưc tế có một ngày là để nhắc nhở cho những ai dang yêu, hãy sống cho xưng đáng với người minh yêu

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
lan nguyen nói:
em lai nghi khac đấy, nhung người yêu nhau thì 365 ngày cua họ đều là ngày tình yêu , vậy thì tại sao lại nghĩ chỉ có hai ngày, trên thưc tế có một ngày là để nhắc nhở cho những ai dang yêu, hãy sống cho xưng đáng với người minh yêu
Thế thì có liên quan gì đến tôi đâu mà bác lại lấy bài tôi ra trích dẫn nhở :wall:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
hoangaccounting nói:
Thế thì có liên quan gì đến tôi đâu mà bác lại lấy bài tôi ra trích dẫn nhở :wall:
có thể là sự đồng cảm, mà bác phàn nàn thế nhỉ

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chán cho dân kế toán thật! hơi tí là đập đầu vào tường... đập mãi như thế có ngày...

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
tranchan79 nói:
Chán cho dân kế toán thật! hơi tí là đập đầu vào tường... đập mãi như thế có ngày...
Hôm Noel vừa rồi có bà chị tặng nguyên cho một cục đá tròn trịa trông cũng đẹp mắt lắm, trên đó có ghi dòng chữ bằng thư pháp "Merry christmas" và nói khi nào làm căng thẳng quá thì lấy cục đá này gõ vào đầu cho đỡ .... :wall:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
MINA nói:
Tiêu chuẩn như thế nào thì được gọi là độc thân vậy lan nguyen? Để biết đường mà còn tham gia. Hic
tiêu chuẩn chính là do bạn nghĩ như thế nào, ban có cảm thấy thế không
:two:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
MINA nói:
Tiêu chuẩn như thế nào thì được gọi là độc thân vậy lan nguyen? Để biết đường mà còn tham gia. Hic
xem lại topic: Gặp gỡ những người làm kế toán... đang độc thân nhé! trong đấy có bài đề cập đến tiêu chuẩn như thế nào là độc thân đấy hay có thể hỏi trực tiếp: HVTgroup cũng được!

Sửa lần cuối:
V

Van Wan Lee

Sơ cấp
3/6/05
31
0
6
VietNam
Xin kính cẩn nghiêng mình chào những người độc thân. Tui cũng là người từng độc thân đấy

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
47
Hai Phong
tranchan79 nói:

:wall: Đập hết bức tường này ta lại đập bức tường khác :wall: :wall:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
hoangaccounting nói:
Hôm Noel vừa rồi có bà chị tặng nguyên cho một cục đá tròn trịa trông cũng đẹp mắt lắm, trên đó có ghi dòng chữ bằng thư pháp "Merry christmas" QUOTE]
Chắc chắn "bà chị" đó không phải tui roài, vì tui đang rất là muốn.......:1luvu:
Hoàng nhớ nhé, khi nào Koo sang chỗ chị thì phải mang theo "cục đá tròn trịa trông cũng đẹp mắt lắm", ở đây chị hổng có cái gì để mà dằn chứng từ nà !!!! :banana:

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
duyenkaty nói:
hoangaccounting nói:
Hôm Noel vừa rồi có bà chị tặng nguyên cho một cục đá tròn trịa trông cũng đẹp mắt lắm, trên đó có ghi dòng chữ bằng thư pháp "Merry christmas" QUOTE]
Chắc chắn "bà chị" đó không phải tui roài, vì tui đang rất là muốn.......:1luvu:
Hoàng nhớ nhé, khi nào Koo sang chỗ chị thì phải mang theo "cục đá tròn trịa trông cũng đẹp mắt lắm", ở đây chị hổng có cái gì để mà dằn chứng từ nà !!!! :banana:
Chà 2 chị em thân mật nhỉ?

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
duyenkaty nói:
hoangaccounting nói:
Như thế này thì phụ lòng người tặng rùi nếu như bàn giao nó lại cho chị. Sorry bà chị yêu quí nhé.

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Van Wan Lee nói:
Xin kính cẩn nghiêng mình chào những người độc thân. Tui cũng là người từng độc thân đấy
đã từng độc thân thôi chứ bây giờ hết độc thân hả bác Van Wan Lee

V

Van Wan Lee

Sơ cấp
3/6/05
31
0
6
VietNam
lan nguyen nói:

đã từng độc thân thôi chứ bây giờ hết độc thân hả bác Van Wan Lee

Bao giờ mới hết độc thân nhỉ.

Dưới giàn Thiên Lý bác qua song
Bỗng thấy đâu đây một bóng hồng
....

Bài thơ còn ở 154, chán thật

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
Chau Minh Tran nói:
Thương cảm quá!
Bạn là con trai hay con gái vậy, nếu là con gái tôi có thể giúp bạn. 1 ngày thôi nhé!
ha ha!:dzo:
Ui,I'm a girl...:two:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
vẫn biết mình phải cố gắng, nhưng sắp dến valentime rồi mà vẫn thấy chạnh lòng, buồn thật, thôi thì tự an ủi mình, cố lên Lan mai là một ngày mới mà

M

mysterious_girl

Guest
lan nguyen nói:
vẫn biết mình phải cố gắng, nhưng sắp dến valentime rồi mà vẫn thấy chạnh lòng, buồn thật, thôi thì tự an ủi mình, cố lên Lan mai là một ngày mới mà

Lan ơi, valentine sắp tới chứ chưa tới mà. Biết đâu đến ngày đó sẽ có điều bất ngờ thì sao!!!Hãy tự tin,vui vẻ,lạc quan, yêu đời và hy vọng!!!:1luvu:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
valentine là ngày bao nhiêu hả mọi người?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA