Remover Password Excel

• Thread starter nvs
  • Ngày gửi
N

nvs

Guest
5/1/06
5
0
0
VN
Chào các bạn!
Tôi có một chút rắc rối về Excel:
Tôi có file *.xls được đặt password, nhưng bây giờ tôi quên mất nên không thể mở ra được. Dùng các phần mềm Recover thì rất lâu. Bạn nào có phần mềm Remove (hoặc Reset) Password của Excel thì cho tôi xin.
Xin chân thành cam ơn!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Các phần mềm ***** hay remove đều hoạt động trên nguyên tắc dò cả. Do đó, người đặt ra password là người dễ tìm nhất do họ biết số ký tự, hoặc password có chứa nhóm từ nào v...v

Sao bạn không vào Google search một phát là ra ngay chứ gì. Keyword như Office password recovery....

Z

zodiac

Guest
23/12/05
37
0
0
43
Tp. HCM
Đúng như Adam_Tran nói.
Tuy vậy để có thể tiện hơn (trả lời thay cho PTN) bạ ncó thể down trên mạng phần mềm Kitd chuyên tìm các passwword bị lãng quên.
Kitd là sản phẩm của http://www.lostpassword.com/ hiện đang có phiên bản 7.5 .

Hy vọng bản demo sẽ giúp được bạn.

N

nvs

Guest
5/1/06
5
0
0
VN
Mình thường tạo password rất dài (số ký tự thường từ 8 trở lên) do đó dò thì rất lâu (mình có đầy đủ các phần mềm dò password), nên mình chỉ muốn gỡ bỏ đi thôi.
Mong các bạn giúp!
Chân thành cám ơn!

M

mysterious_girl

Guest
ForestC nói:
Bản demo thì không giúp được đâu. Tất cả các phần mềm dò pass mà bạn có thể down trên mạng về gần như đều đòi bản quyền. Trừ khi bạn có file krack nó.

krack là gì í anh nhỉ?:biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
nvs nói:
Mình thường tạo password rất dài (số ký tự thường từ 8 trở lên) do đó dò thì rất lâu (mình có đầy đủ các phần mềm dò password), nên mình chỉ muốn gỡ bỏ đi thôi.
Mong các bạn giúp!
Chân thành cám ơn!
Thôi bạn cứ chịu khó cho phần mềm dò đi, có pass rồi gỡ cũng được mà, để mình tìm kiếm thêm các phần mềm.

ForestC nói:
Bản demo thì không giúp được đâu. Tất cả các phần mềm dò pass mà bạn có thể down trên mạng về gần như đều đòi bản quyền. Trừ khi bạn có file ***** nó.
Ra các tiệm đĩa mua các phần mềm này họ đã giúp bạn hợp pháp hóa rồi đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA