Mỗi tuần một chuyên đề

Miền Bắc Offline 2011 tại Sầm Sơn (Thanh Hoá) Ngày: 18 & 19/06/2011: Chương trình và đăng ký tham g

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
em muon dang ky tham gia ma ko biet tham gia kieu gi va alo cho ai. bac nao giup em lien lac voi ban to chuc voi. cam on nhiu

Bạn vui lòng trước khi post bài vào topic gõ Tiếng Việt có dấu!
Bạn nên tìm hiểu thông tin về chuyến đi có tại #1 của topic .
Hiện tại chuyến đi vẫn còn vài chỗ trống, rất vui nếu chuyến offline lần này bạn tham gia cùng gia đình webketoan Miền Bắc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quynh1986

Guest
7/1/11
6
0
0
Hà Nội
Cho em xin đăng ký thêm một em da trắng, chân dài, dáng chuẩn, mặt xinh, lát em CK luôn cho BTC. Đừng gạt em ra nhé BTC ơi. Em xin cảm ơn ạ !

D

ducanh161087

Guest
18/1/08
41
0
0
36
my duc
em dang ky mot xuat heng mai em chuyen tien

Em đăng ký 1 xuất, mai em chuyển tiền!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Cho em xin đăng ký thêm một em da trắng, chân dài, dáng chuẩn, mặt xinh, lát em CK luôn cho BTC. Đừng gạt em ra nhé BTC ơi. Em xin cảm ơn ạ !

Yên tâm..dù có full ghế tớ nguyện đứng để nhường ghế cho bạn chân dài , dáng chuẩn....he he he

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chương trình năm nay sẽ có 3 phần Game Show – Ai không Tham Gia bảo đảm TIẾC!!!
Phần 1: Nào mình cùng lên xe KHÁCH!!! ( Chơi khi lên xe)
Phần 2: Đua Thuyền Trên Biển!!! ( Chơi ngoài Bãi Biển)
Phần 3: Trên đỉnh Mò Cua!!! ( Chơi trong sân nhà nghỉ buổi tối)

Ngoài ra, chuyến hành trình này còn đặc biệt ở khâu: Bốc thăm nhận phòng!!! – Bí mật phút chót về chương trình này!!!

N

nguyen thi hau

Sơ cấp
29/2/08
42
1
8
50
ha noi viet nam
Mình đã đóng tiền vào TK của bạn Nguyễn Thị Kim Ngọc rồi nhé, 2 xuất
Ms Ngọc check TK hộ mình nhé :)

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Ngoài ra, chuyến hành trình này còn đặc biệt ở khâu: Bốc thăm nhận phòng!!! – Bí mật phút chót về chương trình này!!![/QUOTE]

Ấy, bác TAT xem thế lào chứ ai lại có cả tiết mục " bốc thăm nhận phòng " lỡ đâu phụ nữ lại bốc cùng phòng với đàn ông thì chết, chả ngủ được :D

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ngoài ra, chuyến hành trình này còn đặc biệt ở khâu: Bốc thăm nhận phòng!!! – Bí mật phút chót về chương trình này!!!

Ấy, bác TAT xem thế lào chứ ai lại có cả tiết mục " bốc thăm nhận phòng " lỡ đâu phụ nữ lại bốc cùng phòng với đàn ông thì chết, chả ngủ được :D

Có ai cấm ngủ đâu? Xếp như thế xong sẽ cắm biển: CẤM THỨC!!! Thế nó mới khó ^^

( ngủ rồi còn làm ăn gì được nữa, chia chung nam nữ nó PHÍ CỦA)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mình đã nhận đc tiền của quynh1986. BTC cập nhật dùm

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Chương trình năm nay sẽ có 3 phần Game Show – Ai không Tham Gia bảo đảm TIẾC!!!
Phần 1: Nào mình cùng lên xe KHÁCH!!! ( Chơi khi lên xe)
Phần 2: Đua Thuyền Trên Biển!!! ( Chơi ngoài Bãi Biển)
Phần 3: Trên đỉnh Mò Cua!!! ( Chơi trong sân nhà nghỉ buổi tối)

Có ai cấm ngủ đâu? Xếp như thế xong sẽ cắm biển: CẤM THỨC!!! Thế nó mới khó ^^

( ngủ rồi còn làm ăn gì được nữa, chia chung nam nữ nó PHÍ CỦA)
Thích nhứt cái món nì đó anh TAT dưng mờ phải cắm biển CẤM NGỦ! chứ ai lại CẤM THỨC

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thích nhứt cái món nì đó anh TAT dưng mờ phải cắm biển CẤM NGỦ! chứ ai lại CẤM THỨC

Đúng là .... chả biết gì!

Cấm Ngủ ==> Thành viên không ngủ ==> Họ sẽ làm gì? Ai mà lắp Camera theo dõi được?

Cấm Thức ==> Thành viên buộc phải ngủ ==> Ngủ rồi thì cơm ra cơm, cháo ra cháo, làm gì cho răng môi lẫn lộn? Ban Tổ Chức kê cao gối mà nghỉ ngơi.

Chót nói hơi nhiều, giờ khóa miệng lại ^^ Hẹn gặp lại tại điểm hẹn, giờ G. Ai không đi cho tiếc ^^, khoe hết thì .... mất cả hứng ^^

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đúng là .... chả biết gì!

Cấm Ngủ ==> Thành viên không ngủ ==> Họ sẽ làm gì? Ai mà lắp Camera theo dõi được?

Cấm Thức ==> Thành viên buộc phải ngủ ==> Ngủ rồi thì cơm ra cơm, cháo ra cháo, làm gì cho răng môi lẫn lộn? Ban Tổ Chức kê cao gối mà nghỉ ngơi.

Chót nói hơi nhiều, giờ khóa miệng lại ^^ Hẹn gặp lại tại điểm hẹn, giờ G. Ai không đi cho tiếc ^^, khoe hết thì .... mất cả hứng ^^
ông gìờ mới thấy câu này hơi muộn đấy nhá !

bà con có ai say xe gọi camto nhé !

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Mình đã chuẩn bị 10 lít mang từ Bắc Ninh vào. Hẹn gặp mặt và giao lưu với Đoàn tại biển Sầm Sơn.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Mình đã chuẩn bị 10 lít mang từ Bắc Ninh vào. Hẹn gặp mặt và giao lưu với Đoàn tại biển Sầm Sơn.

em mang theo 100 lit nước cầm hơi đọ cùng pác hic hic

T

thuyhxr

Sơ cấp
14/10/09
37
0
6
Nghệ An - > Hà Nội
ông gìờ mới thấy câu này hơi muộn đấy nhá !

bà con có ai say xe gọi camto nhé !
Có iem này anh Cam ơi. Không say bia, không say rịu, nhưng lại dễ say xe, và say cả lái xe. hix ... help me!!!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Giờ phút khởi hành đã sắp đến. TAT thấy buồn vì có nhiều thành viên cũ không tham gia. TAT thấy vui vì mình có cơ hội gặp gỡ rất nhiều bạn bè mới.

TAT thấy nhiều người ấm ức vì lý do: Giá mà mình quyết đoán hơn 1 chút, mình đã là thành viên của cuộc chơi rồi!

TAT thấy nhiều người hối tiếc: Sao Web lại tổ chức đúng dịp mình bận việc thế nhỉ?

TAT thấy nhiều người cười thầm: Mình đang ký cho vui, mình không tham gia, mình không thèm xác nhận lại mình không đi, họ chả làm gì được mình.

TAT thấy nhiều người hồi hộp chờ đợi giây phút gặp mặt.

TAT thấy nhiều người lo lắng cho chuyến đi.

TAT thấy nhiều người kỳ vọng sau chuyến đi sẽ có một cái gì đó (hí hí, TAT thuộc loại này)

...

TAT thấy rất rất nhiều ý kiến!!!

Nhưng TAT thấy vui nhất là: Offline năm nay mình không vắng mặt ^^

Hẹn gặp lại các bạn sau chuyến Offline ^^

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Mình thì mình thấy buồn một chút, vui một chút và lo một chút.
Buồn vì 3 năm thì năm nay lại vắng mặt, danh sách đoàn đi năm nay thiếu vắng nhiều thành viên trẻ trung, sôi nổi, chém gió hăng... Không có dịp được ngồi cùng các thành viên cũ, giao lưu với các thành viên mới
Vui vì nếu mình đăng ký tham gia thì cũng không đi được vì chiều ngày mốt mình cũng lướt rồi, haizzzzzzz lại lo vụ chuyển vùng đt đây
Lo một chút vì sức khỏe của các thành viên và vì ... những lời cảnh báo của hoanghuytu về SS.

Thôi thì cầu mong trời phật phù hộ cho đoàn có một chuyến đi vui vẻ trọn vẹn !

H

huyenhnit

Sơ cấp
Hjc. Mjnh đj lần đầu tiên luôn, thấy hơi lo lắng, sợ bj bắt nạt vj rủ Ly Trang đj cùng mà hắn phải thj ko đj được... Hjc...hjc. Chuyến đj này nhiều bạn trẻ ko nhj ???

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hjc. Mjnh đj lần đầu tiên luôn, thấy hơi lo lắng, sợ bj bắt nạt vj rủ Ly Trang đj cùng mà hắn phải thj ko đj được... Hjc...hjc. Chuyến đj này nhiều bạn trẻ ko nhj ???

Năm nay rất vui nhé!

Bạn trẻ 8x,9x cũng có!

Bạn chớm già cũng có 6x,7x!

Nhưng vui nhất là Offline năm nào cũng không có giới hạn tuổi tác. Người lớn tuổi hay người ít tuổi chỉ mang trong mình duy nhất chữ NHIỆT HUYẾT!!!

Cũng bởi NHIỆT HUYẾT mà kỷ niệm Offline đã trở thành ấn tượng gắn kết rất nhiều thành viên lại với nhau. Sau đợt Offline này, TAT sẽ dành thời gian để viết về những CẶP ĐÔI nhờ bà mai Webketoan mà đến được với nhau!!!

( lại chót mở miệng nói nhiều, gây ra tâm lý tiếc nuối và hồi hộp ^^)

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Năm nay rất vui nhé!

Bạn trẻ 8x,9x cũng có!

Bạn chớm già cũng có 6x,7x!

Nhưng vui nhất là Offline năm nào cũng không có giới hạn tuổi tác. Người lớn tuổi hay người ít tuổi chỉ mang trong mình duy nhất chữ NHIỆT HUYẾT!!!

Cũng bởi NHIỆT HUYẾT mà kỷ niệm Offline đã trở thành ấn tượng gắn kết rất nhiều thành viên lại với nhau. Sau đợt Offline này, TAT sẽ dành thời gian để viết về những CẶP ĐÔI nhờ bà mai Webketoan mà đến được với nhau!!!

( lại chót mở miệng nói nhiều, gây ra tâm lý tiếc nuối và hồi hộp ^^)

Chả có mình, mình chả tiếc nuối và cũng chả hộp hờ hờ hờ
P/s: ngồi mà kể cặp đôi ở web quay đi quay lại thành U40 đấy lão ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA