Mỗi tuần một chuyên đề

Miền Bắc Offline 2011 tại Sầm Sơn (Thanh Hoá) Ngày: 18 & 19/06/2011: Chương trình và đăng ký tham g

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ, lúc về mang nhiều quà về F5 để anh em ở nhà đến oánh chén nhé, hehe

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

BlueSkyy

Guest
4/12/08
0
0
0
Thanh hóa
Trời ơi? Muộn mất à.Mình dân Thanh Hóa mà không được tham gia sao ? hichic

B

boybuon

Guest
12/4/11
1
0
0
39
Nhổn
B

BlueSkyy

Guest
4/12/08
0
0
0
Thanh hóa
Mình đang công tác ở Lào Cai à, hic hic, tại lâu không vào diễn đàn nên ko biết gì? giờ chờ đợi cho đến buổi off line sau thôi.

N

nhunght2509

Guest
20/7/10
2
0
0
36
Hà Nội
Mai em cũng cất cánh vào SS. Tiếc quá là không đi cùng các bác được. Vì ngày mai công ty em cũng tổ chức đi SS nè. Giờ này chắc các bác đang phơi mình ở biển rùi.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Hehe. vua chơi game tại bãi biển cười nổ bụng luôn. nhiều hàng độc lắm.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Tình hình là đoàn ta đã rời Thanh Hoá quay về HN trưa nay. Tiếc là phải về làm bữa cơm sinh nhật với gia đình nên không ở lại chia tay, chia chân anh chị em được. Có thể nói rằng khá là ý nghĩa, thời tiết thì lại vô cùng ủng hộ.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Tình hình là đoàn ta đã rời Thanh Hoá quay về HN trưa nay. Tiếc là phải về làm bữa cơm sinh nhật với gia đình nên không ở lại chia tay, chia chân anh chị em được. Có thể nói rằng khá là ý nghĩa, thời tiết thì lại vô cùng ủng hộ.

Vừa về đến nhà rùi!
Nói chung ngoài vài thiếu sót căn bản vốn dĩ năm nao cũng có thì năm nay quả là quá đẹp!
Cảm ơn bạn rất rất nhiều đã hỗ trợ tối đa cho BTC.
Cảm ơn các bạn thành viên chơi rất nhiệt tình!
Lát nữa mình sẽ post sơ khai vài tấm ảnh nóng lên trc. Hy vọng các bạn thành viên post tiếp!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đề nghị các bạn có máy ảnh không được đưa ảnh liên quan tới 2 trò: Trèo thuyền bằng mông & Mật thư trao bằng môi nhé!

Rất rất nhạy cảm, không thể để cho bàn dân thiên hạ dòm ngó được ^^

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Đề nghị các bạn có máy ảnh không được đưa ảnh liên quan tới 2 trò: Mật thư trao bằng môi nhé!

hụ hụ, mềnh là mềnh thích trò ni, nhưng chưa đến lượt thì các ẻm chạy mất, hix - Năm sau có nữa nhé, thư mật thì nhỏ thôi

Mềnh còn có bài "ngáy" của ông gì phòng 310 í. Ax, lấy tay bịt tai mà chẳng ngủ được, thi thoảng lại phải véo cho ổng cái. hờ hờ.
Đặc biệt, hôm nay, mình rất cảm động và cảm ơn bạn phamhoa1985 cùng chồng, 2 bạn mình chưa biết tên, nickname, một bạn gái sinh năm 88 ( mình cũng không biết tên) đã tặng mình một món quà sinh nhật trước khi rời Sầm Sơn, thực sự rất cảm động. Chân thành cảm ơn các bạn. Khi nào các bạn có dịp đi qua Thanh Hóa thì liên lạc với mình nhé. Một lần nữa - cảm ơn các bạn.

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Đề nghị các bạn có máy ảnh không được đưa ảnh liên quan tới 2 trò: Trèo thuyền bằng mông & Mật thư trao bằng môi nhé!

Đang định post. Hix nếu từ giờ đến sáng mai ko nhận đc ........ thì sẽ lên .......he he

Sửa lần cuối:
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A

Bác mờ cấm 2 cái mục này là năm sau em ứ đi off nữa đâu á :004: ko đăng lên là mất hết không khí à hị hị =))

hụ hụ, mềnh là mềnh thích trò ni, nhưng chưa đến lượt thì các ẻm chạy mất, hix - Năm sau có nữa nhé, thư mật thì nhỏ thôi

Mềnh còn có bài "ngáy" của ông gì phòng 310 í. Ax, lấy tay bịt tai mà chẳng ngủ được, thi thoảng lại phải véo cho ổng cái. hờ hờ.
Đặc biệt, hôm nay, mình rất cảm động và cảm ơn bạn phamhoa1985 cùng chồng, 2 bạn mình chưa biết tên, nickname, một bạn gái sinh năm 88 ( mình cũng không biết tên) đã tặng mình một món quà sinh nhật trước khi rời Sầm Sơn, thực sự rất cảm động. Chân thành cảm ơn các bạn. Khi nào các bạn có dịp đi qua Thanh Hóa thì liên lạc với mình nhé. Một lần nữa - cảm ơn các bạn.

hê hê ... cái ông gì á ... rất bất ngờ lại là một bác sỹ bon chen tham gia cùng đoàn (hix ... bác sỹ sao ko chữa đc tật ngáy nhỉ? :wall: :wall:) Nhưng nói thật vị bác sỹ này ... nhiệt tình nhất vụ off, trò chơi gì cũng tham gia, vụ nào cũng đầu têu lại rất hóm hỉnh vui tính và ngáy cũng to nhất web (Như bác Hoanghuytu đã phản ánh :004:)

Xin cảm ơn các bạn Thanh Hóa's member đã rất nhiệt tình ủng hộ cả công lẫn của cho vụ off này.

Hix ... thật là đáng tiếc vì không có được giao lưu nhiều với bác Tự một đồng đội trong lĩnh vực kế toán HCSN và cả một bao tải to gồm khoai, ngô, quả dứa kèm 1 can 5 lit rượu ngâm của bác nữa. Dù can này đã lưu lạc về Hà Nội hay ở đâu đó ... nhưng hứa rằng sẽ tiếp tục truy lùng cho bằng được cái can màu vàng vàng này he he

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Mình khóa cái này lại cho nó chuẩn!!!

Chờ đợi topic mới mang tên: Phát Biểu Cảm Tưởng!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA