Tham gia Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thứ 7 vừa rồi cafe Báo có: Tranchan79, Thu Quỳnh, Bluehn, Muaxuantrongxanh, Kino, Dolphin_2705, Huemis và thành viên mới nhất Thang_Madi.
Có rất nhiều chủ đề được đề cập tới: như đi Đầm Long, Noel, ăn uống, chuyển địa điểm tập kết cafe Báo về Hồ Đắc Di, giao lưu với Hội Cầu Lông - DDTH.....
Kết quả là:
+ Đầm Long: sẽ được lui thời gian lại.............................. đến Hè - 2007
+ Noel: sẽ đi ăn uống hát hò (kiêm thêm câu cá)
+ Ăn uống: Lẩu là sự lựa chọn số 1 khi tiết trời lạnh giá của Hà Nội vào lúc này
+ Địa điểm mới của cafe Báo: thống nhất là không dịch chuyển địa điểm mới mà chỉ mở rộng thêm chi nhánh tại Hồ Đắc Di(thông tin chi tiết và cụ thể sẽ được đề cập trong số tới)
+ Giao lưu: ngay sau buổi tụ họp của cafe Báo, thông qua cầu nối Thang_Madi, 2 hội CFC - WKT và CLC - DDTH đã tiến hành giao lưu tại số 7 Phùng Hưng
(kết quả của buổi giao lưu thì.....................).
Hẹn mọi người vào thứ 7 tuần này, nội dung chính sẽ là: Thảo luận chương trình Noel sắp tới, mong mọi người có mặt đầy đủ và đúng giờ (16h00)

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chết chửa!(chưa chết đã muốn chửa)
Cái cafe này sao đìu hiu thế nhở?

J

Jan

Guest
10/1/06
29
0
0
Đảo Bán Nguyệt.
shark88 nói:
Sao mà phải than khổ?
Chắc lại lên cafe Báo tìm "thằng" nào chứ "nhầm" làm sao được!
Thôi lần sau đi thì cứ alô cho anh một câu, anh ra đón!!!!

Sao anh biết hay thế? Đúng là em đến cafe Báo để tìm anh, nhưng đến nơi rồi mới nhớ ra chẳng biết anh là "th..." nào! ;)

tranchan79 nói:
Bàn bạc vấn đề gì vậy?
Địa điểm uống: Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản, chiều thứ 7 hàng tuần (từ 12h đến 17h). Ai đến lúc nào cũng được.
Hic, thế mà em mò đến lúc 15h15 lại chẳng thấy ai. Nhưng thôi, nói như bác hai2hai thi "uống cafe một mình cũng có cái hay"!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi Jan
Sao anh biết hay thế? Đúng là em đến cafe Báo để tìm anh, nhưng đến nơi rồi mới nhớ ra chẳng biết anh là "th..." nào!
"th..." nào là đúng đấy, vì anh có phải là con gái đâu, em dùng trong bất kỳ trường hợp nào cũng đúng cả.
Mà em dạo này thế nào nhỉ? Có "th.." nào nó nhòm ngó chưa?

J

Jan

Guest
10/1/06
29
0
0
Đảo Bán Nguyệt.
shark88 nói:
"th..." nào là đúng đấy, vì anh có phải là con gái đâu, em dùng trong bất kỳ trường hợp nào cũng đúng cả.
Mà em dạo này thế nào nhỉ? Có "th.." nào nó nhòm ngó chưa?

Thế mà anh không gõ hẳn ra hộ em là "thằng " nào cho xong! Em sợ nhỡ anh là con gái nên phải gõ thế để đề phòng mà!
Dạ, thưa anh, xưa đến giờ em chả có "thằng" nào "nhòm ngó" cả! À, hình như vừa rồi mới xuất hiện một "thằng" ạ! Thỉnh thoảng em cũng có một số "anh" để ý, nhưng em đếm mãi mà cũng không biết là bao nhiêu :quiet: (hi hi, nói ở đây không ai kiểm chứng được, cho em nổ tẹo!). Trả lời như vậy không rõ có đúng ý anh không?

Cafe Báo dạo này "lạnh" quá, bà con cho em 8 tý nhé! :banana:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bỏi Jan
Thế mà anh không gõ hẳn ra hộ em là "thằng " nào cho xong! Em sợ nhỡ anh là con gái nên phải gõ thế để đề phòng mà!
Dạ, thưa anh, xưa đến giờ em chả có "thằng" nào "nhòm ngó" cả! À, hình như vừa rồi mới xuất hiện một "thằng" ạ! Thỉnh thoảng em cũng có một số "anh" để ý, nhưng em đếm mãi mà cũng không biết là bao nhiêu (hi hi, nói ở đây không ai kiểm chứng được, cho em nổ tẹo!). Trả lời như vậy không rõ có đúng ý anh không?
Em cũng biết tự quảng cáo, lăng xê mình ra phết đấy chứ nhỉ?
Thế là tốt rồi, nhưng nghe câu trả lời này hơi giống một đứa có biệt danh" khoan từ cafe Láng Hạ sang cafe Báo" thì phải? Hì hì

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Toàn thấy nói trên diễn đàn thôi, bên ngoài thực tế thì lại chẳng thấy đâu hết!
Thứ 7 này gặp nhau đi, tha hồ mà .......

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
tranchan79 nói:
Toàn thấy nói trên diễn đàn thôi, bên ngoài thực tế thì lại chẳng thấy đâu hết!
Thứ 7 này gặp nhau đi, tha hồ mà .......
chú nói với ai thế? Nói gì thì cũng phải rõ ràng rành mạch ra chứ, sao lại cứ úp úp mở mở thế?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
shark88 nói:
chú nói với ai thế? Nói gì thì cũng phải rõ ràng rành mạch ra chứ, sao lại cứ úp úp mở mở thế?
Chả biết nói ai, trúng ai thì trúng, không trúng thì trượt.
Thứ 7 này biết nhau ngay ấy mà.

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
tranchan79 nói:
Chả biết nói ai, trúng ai thì trúng, không trúng thì trượt.
Thứ 7 này biết nhau ngay ấy mà.
ĐỊnh chơi 'nước đôi ' đây. Vừa muốn nói đểu người này nhưng lại ẩn ý mời người kia ra cafe Báo đây. Hóa ra là thế này, nham hiểm thật!!!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
shark88 nói:
ĐỊnh chơi 'nước đôi ' đây. Vừa muốn nói đểu người này nhưng lại ẩn ý mời người kia ra cafe Báo đây. Hóa ra là thế này, nham hiểm thật!!!!!!!
Ô hay nhỉ! Ô tài nhỉ!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
tranchan79 nói:
Thứ 7 vừa rồi cafe Báo có: Tranchan79, Thu Quỳnh, Bluehn, Muaxuantrongxanh, Kino, Dolphin_2705, Huemis và thành viên mới nhất Thang_Madi.
Có rất nhiều chủ đề được đề cập tới: như đi Đầm Long, Noel, ăn uống, chuyển địa điểm tập kết cafe Báo về Hồ Đắc Di, giao lưu với Hội Cầu Lông - DDTH.....
Kết quả là:
+ Đầm Long: sẽ được lui thời gian lại.............................. đến Hè - 2007
+ Noel: sẽ đi ăn uống hát hò (kiêm thêm câu cá)
+ Ăn uống: Lẩu là sự lựa chọn số 1 khi tiết trời lạnh giá của Hà Nội vào lúc này
+ Địa điểm mới của cafe Báo: thống nhất là không dịch chuyển địa điểm mới mà chỉ mở rộng thêm chi nhánh tại Hồ Đắc Di(thông tin chi tiết và cụ thể sẽ được đề cập trong số tới)
+ Giao lưu: ngay sau buổi tụ họp của cafe Báo, thông qua cầu nối Thang_Madi, 2 hội CFC - WKT và CLC - DDTH đã tiến hành giao lưu tại số 7 Phùng Hưng
(kết quả của buổi giao lưu thì.....................).
Hẹn mọi người vào thứ 7 tuần này, nội dung chính sẽ là: Thảo luận chương trình Noel sắp tới, mong mọi người có mặt đầy đủ và đúng giờ (16h00)
Giờ mới đọc kỹ lại bài. Thế hóa ra thứ 7 vừa rồi cafe Báo cuũng đông thế cơ à? Mình lại mất cơ hội để gặp em.....rồi!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
shark88 nói:
Giờ mới đọc kỹ lại bài. Thế hóa ra thứ 7 vừa rồi cafe Báo cuũng đông thế cơ à? Mình lại mất cơ hội để gặp em.....rồi!!!
Em nào? em nào?

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
tranchan79 nói:
Em nào? em nào?
anh nhắc chú bao nhiều lần là phải bỏ cái tật hóng hớt và tò mò đi rồi mà không chịu nhớ gì cả!
Em nào hỏi làm giề? nhưng nghĩ lại cũng thấy tiếc thật vì không được gặp em....!

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Này đây là câu lạc bộ caphe chứ không phải quán nước vỉa hè đâu mà Shark88 và Trần Chân đấu nhau đâu nhé.(Mà võ mồm chắc Trần Chân đấu được chứ oanh nhau thật Shark88 thắng là cái chắc)

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Bluehn nói:
Này đây là câu lạc bộ caphe chứ không phải quán nước vỉa hè đâu mà Shark88 và Trần Chân đấu nhau đâu nhé.(Mà võ mồm chắc Trần Chân đấu được chứ oanh nhau thật Shark88 thắng là cái chắc)
Câu nói hay!!!
Khá khen cho Bluehn!!!Bõ công bố mẹ nuôi đấy!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Kế hoạch thứ 7 này có 1 chút thay đổi, TC79 đi Đầm Long nên không ra cafe được. Chương trình noel mọi người bàn luận thế nào thì TC79 về sẽ update sau nhé!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sau vụ biến động của WKT chiều tối ngày hôm qua, TC79 quyết định:
Hủy không tham gia chuyến đi Đầm Long nữa, chuyển về họp với Cafe Báo.
Mong mọi người có mặt đầy đủ và đúng giờ(có thể đến sớm hơn 1 chút cũng được, vì mai TC sẽ ra đó từ 13h).

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
tranchan79 nói:
Sau vụ biến động của WKT chiều tối ngày hôm qua, TC79 quyết định:
Hủy không tham gia chuyến đi Đầm Long nữa, chuyển về họp với Cafe Báo.
Mong mọi người có mặt đầy đủ và đúng giờ(có thể đến sớm hơn 1 chút cũng được, vì mai TC sẽ ra đó từ 13h).
Chú thay đổi như cái chong chóng ấy nhỉ!!!!
Tốt, ra sớm thế thì tốt!!!

Sửa lần cuối:
B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Chị đang lo mai ra caphe Báo không có Trần Chân thì không biết nói chuyện với ai đây.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA