Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Chiều nay Sếp em sang bên trường Ngoại thương để "thuyết giảng" về Thương mại điện tử, câu kéo nhân viên sang ủng hộ Sếp nên em không qua cafe được. Chúc mọi người vui vẻ :inlove:. (Em khoái nhất vụ "Thế giới những điều huyền bí" do bác Chân Trần đưa ra, hik cơ mà ko đến được...mọi người buôn lại cho nhà cháu hóng hớt mới, cả vụ dancing ở Quán Sứ nữa Thu Quỳnh nhá - giá như vào 3.5.7:()

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
babyan nói:
Các bác ưi, caffe HBT đến hẹn lại lên chớ nhể, hôm nay là thứ bảy rùi nè.
Cafe HBT dù chỉ có một người vẫn là cafe HBT.
Bạn cứ đến nhé!
Nếu đến trước 2h có thể bạn chỉ có một mình
Nếu đến trước 3h có thể bạn chẳng .....
Nếu đến trước 4h có thể bạn không phải ...
Nếu đến trước 5h có thể bạn sẽ ....
Bạn cứ yên tâm đi, sẽ có người ra ngồi cùng bạn.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm qua,cafe Hai Bà Trưng khá đông và rất vui, có anh hai2hai , tranchan79, Va Anh Toi, Trungasc, Thu Quynh, Babyan, Bluhn, Tigon và không biết còn ai đến nữa không nhỉ.
Chủ đề rất thú vị: cờ tướng

Số dư đầu: 321.000đ
PST:?
PSG: ?
Số dư cuối:

P/s: Hôm đó vắng mất chị 's

Sửa lần cuối:
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
hôm qua là buổi đầutiên babyan tham dự cafe HBT cùng mọi người, cảm nhận đầu tiên của babyan đó là mọi người thật chân thành và vui tính nữa.
Hôm qua ngoài chủ đề cờ tướng còn một chủ đề được Mr Trungasc đưa ra cũng hết sức thú vị đó là: " nước biển Nha Trang trong suốt đến bất ngờ........" :freddy:

Sửa lần cuối:
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Anh đề nghị Tigon 1 lần nữa. Không viết gì mập mờ trên diễn đàn. Nói chuyện ở cafe thì được.

Thanks

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
hai2hai nói:
Anh đề nghị Tigon 1 lần nữa. Không viết gì mập mờ trên diễn đàn. Nói chuyện ở cafe thì được.

ơ anh hai2hai ơi Tigon mập mờ ở chỗ nào nhỉ???

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
babyan nói:
hai2hai nói:

ơ anh hai2hai ơi Tigon mập mờ ở chỗ nào nhỉ???
Đúng roài, em có viết gì đâu. Híc tội nghiệp con bé.
Mọi người tường thuật đoạn cuối đi

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Hơ, chủ đề tuần trước là cờ tướng à? Hồi đi học em chơi cờ tướng hơi bị siêu đấy. Vô địch lớp luôn HI HI .Dưng mà cafe Báo xa chít đi được, lại bận nữa.... :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoangloc nói:
Hơ, chủ đề tuần trước là cờ tướng à? Hồi đi học em chơi cờ tướng hơi bị siêu đấy. Vô địch lớp luôn HI HI .Dưng mà cafe Báo xa chít đi được, lại bận nữa.... :wall:
Lâu lém không thấy chị hoangloc nhỉ, chị à, làm vừa vừa thôi thế không định đi...à? Em mong về nhà chị lần nữa roài (hơi xa tý nhưng mà không sao? thế cái lối về nhà chị vẫn bé tý thế à? vậy sao xe hoa vào được nhỉ? Khổ thân! hiiiiiii).

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Tigon-ETC nói:
Lâu lém không thấy chị hoangloc nhỉ, chị à, làm vừa vừa thôi thế không định đi...à? Em mong về nhà chị lần nữa roài (hơi xa tý nhưng mà không sao? thế cái lối về nhà chị vẫn bé tý thế à? vậy sao xe hoa vào được nhỉ? Khổ thân! hiiiiiii).
Em ơi, chị đã có đơn đề nghị chính phủ mở rộng đường về nhà chị như quốc lộ 5 rồi nhưng chưa được duyệt.
Chết thật, đường về nhà mà cứ bé như thế này, chắc mình ế mất! Thôi thì chồng tương lai của mình đi xe đạp, vừa tiết kiệm, lại vừa lãng mạn. Hôm nào qua nhà chị, em cứ đi Mecedes cũng được, vì tấm thịnh tình của em, chị sẽ cố gắng thu xếp để xe của em về được đến tận ngõ nhé!

Sửa lần cuối:
B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Sắp tới có cafe tiếp không nhỉ ?:dance2: :dance2: :dance2: :dance2:

M

meteorain

Guest
8/7/05
7
0
0
Ha Noi
Tuần nào mà chẳng có cafe. Bạn có đi hay không thôi chứ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
boyhappy nói:
Sắp tới có cafe tiếp không nhỉ ?:dance2: :dance2: :dance2: :dance2:
Hơ rủ đi cafe từ cái hôm offline 8/3, thế mà hôm roài có thấy bác đâu.
Thứ 7 tuần này nhé, hội cafe này có nhiều cái hay lém he he

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoangloc nói:
Em ơi, chị đã có đơn đề nghị chính phủ mở rộng đường về nhà chị như quốc lộ 5 rồi nhưng chưa được duyệt.
Chết thật, đường về nhà mà cứ bé như thế này, chắc mình ế mất! Thôi thì chồng tương lai của mình đi xe đạp, vừa tiết kiệm, lại vừa lãng mạn. Hôm nào qua nhà chị, em cứ đi Mecedes cũng được, vì tấm thịnh tình của em, chị sẽ cố gắng thu xếp để xe của em về được đến tận ngõ nhé!
Híc, không ổn roài, gái lớn phải lấy chồng thôi. Với lại nếu không đi ôtô vào được thì làm quả SH đi cũng được.

P/s: đường về nhà chị hoangloc hơi bé nhưng mà đẹp cực, yên tâm sẽ có cách để đưa xe hoa vào tới tận đầu ngõ, nhưng mà vào thế nào thì còn chưa xác định chính xác được he he

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Tigon-ETC nói:
Mọi người tường thuật đoạn cuối đi

Ừ nhỉ còn đoạn cuối nhỉ.
Lúc Tigon về chị Bluhn đến chưa nhỉ.
Em về sớm thiệt thòi vì sau một hồi dưa lê, dưa chuột bán chạy như tôm tươi cả nhà phải gọi trầu cafe thứ hai. Chị ngồi đến cuối nên lãi ghê cơ.

Hôm đó hình như Mr VAT không hiểu bị say cafe hay tại ngồi cạnh người đẹp Bluhn mà đã mời cả nhà một bữa Free.hehe

Nhưng dù thế nao em cũng thay mặt cả nhà chân thành cảm ơn bác VAT, thế này em phải đăng ký làm Member thường xuyên thui.

Mời các bác ham chơi ham vui như em thì thứ bảy hàng tuần tham gia HBT nhé, vui lém cơ.

Sửa lần cuối:
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Đoạn cuối hả?

Hồi hộp đáo để. Chủ tịch CFC (chả biết bầu lên chức này từ lúc nào) tuyên bố ... giải tán quốc hội (à, giải tán cafe HBT và đòi.... chia quỹ :p). Để thêm phần long trọng thì chủ tịch đã gọi thêm smod của hiệp hội ... ăn chơi là XQ đến để .... chứng kiến cảnh chia chác (chứ ko được sơ múi gì). Nhưng vì bận bù đầu với công việc mà XQ đã để anh em khắc khoải chờ đợi và... thất vọng (đấy là nói trong điện thoại thế thôi chứ lúc gọi cho XQ thì thủ quỹ đã...về từ đời rồi, lấy gì mà chia).

Nhân tiện chủ đề cờ tướng hôm đó, tặng mọi người ai thích chơi cờ tướng 2 phần mềm này này (nhớ chơi trong giờ sếp bắt được thì đừng trách h2h này nhé. He he...)
1. Chinese Chess (Cái này 2 người phải chung....chuột mới chơi được :p)
2. Multi-Players Chinese Chess (Món này 2 người có thể chơi qua mạng được)

Hẹn gặp lại 62 Trần Quốc Toản nhé!

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
babyan nói:
Ừ nhỉ còn đoạn cuối nhỉ.

Hôm đó hình như Mr VAT không hiểu bị say cafe hay tại ngồi cạnh người đẹp Bluhn mà đã mời cả nhà một bữa Free.hehe

Chứ không phải ngồi giữa hai người đẹp Bluhn và babyan à?

hai2hai nói:
thủ quỹ đã...về từ đời rồi, lấy gì mà chia

ủa có gì nhầm lẫn chi đây, chia quỹ roài mới về mà he he

H

hangnt071180

Guest
16/3/06
3
0
0
43
Hà Nội
Uhm, đọc nghe thấy mọi người uống Cafe vui quá ha! Tớ không phải dân kế toán, mới đang tập tễnh học Excel vì thích, tham gia có được không vậy? :D

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
hoangloc nói:

Chị ơi! hồi còn đi học em tuy chưa vô địch lớp nhưng cũng gần gần hihi vậy khi nào rảnh xin thỉnh an chị vài chiêu nhé!:friend:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hangnt071180 nói:
Uhm, đọc nghe thấy mọi người uống Cafe vui quá ha! Tớ không phải dân kế toán, mới đang tập tễnh học Excel vì thích, tham gia có được không vậy? :D
Tại sao không? chào mừng bạn tới cafe Báo!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA