Thông báo Họp mặt thành viên mừng ngày thành lập Webketoan lần 11 (năm 2013) - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Ðề: Thông báo Họp mặt thành viên mừng ngày thành lập Webketoan lần 11 (năm 2013) - Miền Nam

Lâu rồi không vào WKT, hôm nay vào thấy sao tưng bừng quá đi.
Đăng ký ngay 1 suất thôi, à mà bi giờ đăng ký còn kịp không vậy BTC ơi???
Luôn welcom đấy! Bạn cứ đến tham dự nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoakhe

Hoakhe

Trung cấp
22/12/09
167
4
18
Ninh Bình
Ðề: Thông báo Họp mặt thành viên mừng ngày thành lập Webketoan lần 11 (năm 2013) - Miền Nam

Huhuhu… sáng nay đếm lại, còn có 5 trái khế chín và một ít trái còn xanh, chắc hôm qua mấy con chim lạ đến ăn khế rồi, chả thấy cục vàng nào dưới gốc cây, làm sao bây giờ??? Thôi em đành thất hứa lần này, lần sau em bù đắp cho các bác ạ !

Like mạnh nè, chị hoakhe luyện thanh nhanh nhanh nhé, nghe đồn đôi song ca tulipwhite91 thaovuong1412 cũng đã tập dượt xong rồi. Giờ mình ngồi lót gạch hóng thôi, hai ngày nữa thôi, mong quá...........:004:

P/s: Bữa đó chị hoakhe nhớ mang theo vài quả khế để ra hiệu cho mọi người biết nhé
Ý này hay đấy ! Em đề nghị emxi (MC) nếu có giới thiệu em lên tham gia văn nghệ thì không nêu tên, để em mang khế lên, trái khế sẽ thể hiện tên em_Hoakhegià... thành trái ! :M

V

Vân Nguyễn

Guest

Lâu rồi không vào WKT, hôm nay vào thấy sao tưng bừng quá đi.
Đăng ký ngay 1 suất thôi, à mà bi giờ đăng ký còn kịp không vậy BTC ơi???

Chị hoanang trốn lâu quá, giờ mới chịu xuất hiện hả chị? CHị nhớ bữa đó mang nhiều nhiều nắng tới nhoa.

aThuan

aThuan

Cao cấp
27/9/06
347
5
18
Tp.HCM

Giờ mới có time "sếp gạch"
Mai đến nơi nộp tiền luôn Mina nhé!!!

vuthitien

vuthitien

Trung cấp
22/10/12
162
52
28
33
long an

Hihi, mấy anh chị làm e hào hứng ghê, mai e đến sớm lúc 5h đc không các tiền bối ơi! bạn thaovuong1412 ơi! mai mình cùng đu nhé! :dance2:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận

Phải công nhận các bác thành viên miền Nam năm nào cũng đến giờ chót báo! BTC chạy mệt nghỉ.... BTW, welcome all!

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku

Phải công nhận các bác thành viên miền Nam năm nào cũng đến giờ chót báo! BTC chạy mệt nghỉ

Để chị nhường lại 1 suất của chị nếu có người đăng ký thêm, em đỡ phải chạy. :)

V

Vân Nguyễn

Guest

Cả nhà ơi
Em làm kế toán xây dựng nhưng đang Vướng mắc về nhân công thuê ngoài
Có anh chị nào biết chỉ cho em với
Cảm ơn cả nhà nhiều

Bạn thuypho đăng bài đúng topic để tiện trao đổi nhé.
Thân!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Re: Ðề: Thông báo Họp mặt thành viên mừng ngày thành lập Webketoan lần 11 (năm 2013) - Miền Nam

BTC thường có mặt rất sớm. Bạn nào muốn tóm ai trong BTC thì cứ mang thân đến sớm để mà phục kích nhé.
Mình sẽ cố gắng sắp xếp công việc để đén sớm, ai có nhả ý tóm mình thì báo trước để mình chuẩn bị....." trốn" nhé!

Hẹn gặp lại các bạn ngày mai.

T

tulipwhite91

Sơ cấp
3/11/11
30
0
6
32
ninh thuận

Cám ơn bạn đã phản hồi.
Nhưng bạn cho mình đăng ký Box Bình Dương thêm 2 suất sẽ nộp bằng tiền mặt khi tới dự luôn nha, vì lý do kỹ thuật nên không chuyển khoản được.
Mong bạn thông cảm & hỗ trợ cho mình nhé.

Mình sẽ lưu lại thêm 2 suất nhé, hihi

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Bác Viva-cựu mod nhờ mình book 01 vé nha BTC. :wall:

T

tulipwhite91

Sơ cấp
3/11/11
30
0
6
32
ninh thuận

Em xác nhận đã nhận tiền vào tài khoản: 0071000746781
22. nhica - Le Thi Thanh Tam - 1 suất
23. Anphudong - 1 suất

Cảm ơn đã tham gia ạ.

thaovuong1412

thaovuong1412

Trung cấp

bạn thaovuong1412 ơi! mai mình cùng đu nhé!

Tất nhiên rồi, hẹn gặp bạn vào chiều ngày mai nhé! :two:

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Mình sẽ lưu lại thêm 2 suất nhé, hihi
Xin lỗi bạn nha, sự cố này ngoài tầm kiểm soát, mình đăng ký lại là chỉ có 1 suất đóng bằng tiền mặt nha, có 1 bạn do bận việc đột xuất không đi được.
Cảm ơn bạn nhiều.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM

Loay hoay mãi mới lấy lại pass :(. Ko biết giờ này BTC đã chốt danh sách tham gia chưa? Nếu chua thì em đăng ký 01 suất nhé. Tks

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Re: Ðề: Thông báo Họp mặt thành viên mừng ngày thành lập Webketoan lần 11 (năm 2013) - Miền Nam

Loay hoay mãi mới lấy lại pass :(. Ko biết giờ này BTC đã chốt danh sách tham gia chưa? Nếu chua thì em đăng ký 01 suất nhé. Tks

Chiều nay đến đi em nhé. Có NPT xuống nữa đó

H

Hoa nang

Sơ cấp
18/1/07
15
0
1
TP.HCM

Chị hoanang trốn lâu quá, giờ mới chịu xuất hiện hả chị? CHị nhớ bữa đó mang nhiều nhiều nắng tới nhoa.
Tình hình là đến giờ này vẫn còn rất ư tình hình, dạo này nắng nó trốn chị rồi em ơi, nhưng sẽ cố gắng với 1 chút dư âm nhé, hihi
À, chiều nay đến mình thanh toán tiền mặt luôn được không, hay chuyển khoản trước BTC ơi?

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết

Tình hình là đến giờ này vẫn còn rất ư tình hình, dạo này nắng nó trốn chị rồi em ơi, nhưng sẽ cố gắng với 1 chút dư âm nhé, hihi
À, chiều nay đến mình thanh toán tiền mặt luôn được không, hay chuyển khoản trước BTC ơi?
Thanh toán TM cũng được nhé bạn

slover

slover

Chan Tkhan' Lulk
8/9/13
20
0
1
Quảng Bình

Hu.......................

Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM

Chiều nay em muốn hát bài "Đường về hai thôn" mà hok có chàng nào hát cùng hí hí :015:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA