Lời trình làng của một new member!

• Thread starter VuHoaiDuc
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoaico

Guest
10/1/06
0
0
0
43
Da Nang
Kính chào các cô các bác, các anh, các chị, các bạn...lại các em!
Làm kế toán thế mà lâu nay lơ ngơ thế nào, em lại không biết trên thế giới Net này lại tồn tại một diễn đàn hay và bổ ích đến ...vô cùng. Hôm nay em xin vinh hạnh được trở thành một thành viên của WEK và mong nhận được nhiều sự giúp đỡ của các "bậc lão thành trong làng nghề". Và mong chúng ta cùng nhau tiến bộ, phát triển ...liên tục và liên tục... âu đó cũng là một trong những tiêu chí của diễn đàn chúng ta....a....a........a.......a.....(Echo loại hảo hạng đấy!)
Xin kính chào và cảm ơn! Em và WEK sẽ luôn luôn :two: đến cuối cuộc đời.....của ai đó......

J

Joe1fat

Guest
10/1/06
41
0
0
LA
Chào mừng hoaico, mình đây cũng mới toe. Nào ta cùng Dzô một phát cho đời thêm tươi.

H

hoaico

Guest
10/1/06
0
0
0
43
Da Nang
Hoaico cảm ơn sự đón tiếp rất export của bác joe1fat!
Xin được hỏi bác là bác làm kế toán ở DN lĩnh vực nào mà khẩu khí giống "Bác Hai xắp nhỏ" nhà em quá.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hoaico nói:
Kính chào các cô các bác, các anh, các chị, các bạn...lại các em!
Làm kế toán thế mà lâu nay lơ ngơ thế nào, em lại không biết trên thế giới Net này lại tồn tại một diễn đàn hay và bổ ích đến ...vô cùng. Hôm nay em xin vinh hạnh được trở thành một thành viên của WEK và mong nhận được nhiều sự giúp đỡ của các "bậc lão thành trong làng nghề". Và mong chúng ta cùng nhau tiến bộ, phát triển ...liên tục và liên tục... âu đó cũng là một trong những tiêu chí của diễn đàn chúng ta....a....a........a.......a.....(Echo loại hảo hạng đấy!)
Xin kính chào và cảm ơn! Em và WEK sẽ luôn luôn :two: đến cuối cuộc đời.....của ai đó......
Lâu lắm rồi mới có người "..." nhiều hơn cả mình nữa!
Sau này mở riêng một topic phục vụ cho những người thích "...".
Hoan nghênh bạn đã đến với diễn đàn.

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
Pác "chân trần" nhanh chân "chiếm" mảnh topic chào hỏi của từng mem mới...mọi người nhớ "báo cáo" pác ấy nhé...
To hoaico : chào mừng bạn đến với đại gia đình WKT!

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Phong cho Chân trần (truồng) chức quản gia WKT, hề hề.....
Ý Chân trần (truồng) "..." nghĩa là gì đó: đừng có ậm à ậm ừ nhe.

Gửi Hoài cổ (hai cổ) hì...
chắc có hai cổ nên tiếng vọng mới dữ dằn như thế nhỉ?
chữ WEK đọc như thế nào nhẩy?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
IChiNoVa nói:
Phong cho Chân trần (truồng) chức quản gia WKT, hề hề.....
Ý Chân trần (truồng) "..." nghĩa là gì đó: đừng có ậm à ậm ừ nhe.

Hoahth80 nói:
Pác "chân trần" nhanh chân "chiếm" mảnh topic chào hỏi của từng mem mới...mọi người nhớ "báo cáo" pác ấy nhé...
Soi kỹ quá đấy, chào mừng thành viên mới mà cũng bị soi....
Hoahth80 à! em làm thế ngại chết đi được, Chức bảo vệ cũng to ra phết đấy, ai ra vào mà chẳng phải báo cáo báo cầy.
Cảm ơn cụ IChiNoVa nhé: Cụ phong cho nhà cháu chức Quản Gia làm cháu "..." quá!
Vừa làm Bảo vệ có vài chục phút đã lên đến Quản gia rồi, cứ theo cái đà này phải lên đến cấp "..." ấy chứ! lương, thưởng, lậu, quà cáp,... để đâu cho hết đây.
Cảm ơn, cảm ơn, vâng xin chân thành cảm ơn!

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
tranchan79 nói:

lương, thưởng, lậu, quà cáp,... để đâu cho hết đây.
Cảm ơn, cảm ơn, vâng xin chân thành cảm ơn!
Không có chỗ để thì mời mọi người 1 bữa đi :cheesebur :dzo: ...anh để iem làm chủ trì cho,há???

H

hoaico

Guest
10/1/06
0
0
0
43
Da Nang
hoahth80 nói:
Không có chỗ để thì mời mọi người 1 bữa đi :cheesebur :dzo: ...anh để iem làm chủ trì cho,há???
Việc em trở thành một new mem mà làm cho bác "Chân Trần" phải "tốn kém"
thế em áy náy quá.
Nhưng người ta nói "kính cẩn ko bằng tuân mệnh", ngại thì ngại nhưng em vẫn sẽ đi thông báo cho toàn thể bàn dân thiên hạ cùng tham gia kẻo bác Chân Trần buồn.
:atom:

H

hoaico

Guest
10/1/06
0
0
0
43
Da Nang
tranchan79 nói:
Lâu lắm rồi mới có người "..." nhiều hơn cả mình nữa!
Sau này mở riêng một topic phục vụ cho những người thích "...".
Hoan nghênh bạn đã đến với diễn đàn.
Cảm ơn pác "Chân Trần" đã có lời chào đón em.
Mà pác nói em...".....".... nhiều hơn cả pác-nhiều là nhiều cái gì? rồi thích "...." là thích làm sao? Tính em là nó hay tò mò, thích sự "huỵch tẹc" thế, mong pác thông cảm mà nói rõ hơn. Ko thì đêm nay về em sẽ ko thể nào ngủ được vì cái dấu ba chấm của pác mất. Bác ơi!...hu..hu.hu.u:wall:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
hoaico nói:
Việc em trở thành một new mem mà làm cho bác "Chân Trần" phải "tốn kém"
thế em áy náy quá.
Nhưng người ta nói "kính cẩn ko bằng tuân mệnh", ngại thì ngại nhưng em vẫn sẽ đi thông báo cho toàn thể bàn dân thiên hạ cùng tham gia kẻo bác Chân Trần buồn.
:atom:

Đâu có đâu! Chân Trần đâu có tốn kém đâu! Chân Trần chỉ "chủ trì" thôi. Còn "chủ chi" là hoaico đó.:dzo:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
VuHoaiDuc nói:
Được cái là Trần (văn/thị) Chân rất hào hiệp đón các mem mới. Đeo cà-vạt mặc...quần soọc chưa nhỉ?!:rocker:
Đâu phải ai cũng giống anh đâu. Hở tí là đòi đeo cà vạt, mặc quần sọc. :lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
VuHoaiDuc nói:
Được cái là Trần (văn/thị) Chân rất hào hiệp đón các mem mới. Đeo cà-vạt mặc...quần soọc chưa nhỉ?!:rocker:
Đeo cà vạt mặc quần xà lỏn xưa rồi bây giờ phải ngược lại cơ: Đeo quần xà lỏn mặc cà vạt mới đúng phong cách!
Hoan nghênh toàn thể các thành viên mới bước vào đại gia đình chúng ta!

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
Xóm nhà lá đã được thành lập bắt đầu từ ngày 17/1/2006.OK???

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hoahth80 nói:
Nhà lá là nhà gì? em ơi! Thành lập xóm nhà lá thì anh ở với ai? em ơi!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Nhà lá là nhà gì? em ơi! Thành lập xóm nhà lá thì anh ở với ai? em ơi!
Thì anh ở với chị ý chứ với ai nữa.:lol:

H

hoaico

Guest
10/1/06
0
0
0
43
Da Nang
Mời bà con đi ăn mừng nhà mới

hoahth80 nói:
Đất bây giờ đắt giá lắm. May nhà em thuộc diện "quy quoạch" "khu nhà lá". Tiện thể sắp hết năm lại được thêm mảnh đất, bố cu Tí nhà em mời các pác đến nhà em mừng "tân thổ".:food-smil . Các pác cứ tìm nhà nào ít ....lá nhất í

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoaico nói:
Đất bây giờ đắt giá lắm. May nhà em thuộc diện "quy quoạch" "khu nhà lá". Tiện thể sắp hết năm lại được thêm mảnh đất, bố cu Tí nhà em mời các pác đến nhà em mừng "tân thổ".:food-smil . Các pác cứ tìm nhà nào ít ....lá nhất í
Thế là nhà bác đã hiện đại hoá dần rùi đấy, chả như các nhà khác em thấy toàn lá là lá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA