password cho 1 folder

• Thread starter bumti2005
  • Ngày gửi
B

bumti2005

Guest
16/5/05
9
0
0
50
vietnam
Chào cả nhà
Bạn nào biết cách lập password cho 1 folder, chỉ tôi với.
Thnks

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bumti2005

Guest
16/5/05
9
0
0
50
vietnam
Tôi sử dụng WinXP, tôi muốn có password cua folder không qua việc sử dụng phần mềm magic.
Cũng không phải sử dụng bằng cách share của computer, vì máy này chỉ có một mình tôi sử dụng, tôi chỉ muốn bảo mật khi bất chợt có 1 người nào đó vào máy tôi. Chẳng hạn khi tôi mở 1 folder thì folder phải có 1 password mới mở được.
Thnks

T

thieysutinhyeu9

Guest
11/3/08
7
0
0
41
Hà Tĩnh
Football:two::food-smil Vào mãi ma không được bất kỳ một thủ thuật nào của trang web khai thác thủ thuật password! Có ai có thủ thuật nào thì hướng dẫn tỉ mỉ cho tui chút với! Chỉ vì tui dốt tin mà đã làm phiền mọi người rồi! Xin cảm ơn nhiều nhé!

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
Tôi sử dụng WinXP, tôi muốn có password cua folder không qua việc sử dụng phần mềm magic.
Cũng không phải sử dụng bằng cách share của computer, vì máy này chỉ có một mình tôi sử dụng, tôi chỉ muốn bảo mật khi bất chợt có 1 người nào đó vào máy tôi. Chẳng hạn khi tôi mở 1 folder thì folder phải có 1 password mới mở được.
Thnks

Bạn ra hàng đĩa CD hỏi chương trình bảo mật folder, có nhiều lắm, mình thấy hay dùng Hide folder hoặc lock my PC, dễ cài, dễ sử dụng lắm!

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
mình dùng Folder Protect, khi lock folder thi ok, dến khi unlock thì nó th.báo fần mềm bị lỗi, ko unlock dc, loay hoay 1 hồi thì folder bi hư luôn, và có đuôi là ~_fpp, bây giờ fải làm sao đây? hixhix. Dự định bảo vệ cho folder cuối cùng thành fá hoại.
Cám ơn!!

*****winer

*****winer

Bushido
Bạn dùng PM lock folder là ok rùi nhớ là dùng phiên bản cũ một chút mới free, nếu dùng cái mới thì bản nào có ***** hãy dùng, ko có cái nào mới mà free đâu. Nêu muốn hãy gửi mail mình gửi cho một PM, mình cũng thủ qua khá nhiều, thấy cái này khá hay heineken_ka@yahoo.com.vn

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Bạn dùng PM lock folder là ok rùi nhớ là dùng phiên bản cũ một chút mới free, nếu dùng cái mới thì bản nào có ***** hãy dùng, ko có cái nào mới mà free đâu. Nêu muốn hãy gửi mail mình gửi cho một PM, mình cũng thủ qua khá nhiều, thấy cái này khá hay heineken_ka@yahoo.com.vn

loay hoay 1 hồi thì folder bi hư luôn, và có đuôi là ~_fpp, bây giờ fải làm sao đây? hixhix

O

onduoc

Guest
25/7/08
1
0
0
40
37/4/5ngotatto
excel

minh moi hocdang lambaitap ve excel minh ko biet ve tinh bai cong tru ngay thang co biet chi gium casm on nhieu nhieu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA