Mỗi tuần một chuyên đề

Xây dựng thang bảng lương

• Thread starter rainy194
  • Ngày gửi
D

dunghap87

Guest
15/11/10
2
0
0
Nam Dinh
Ðề: Xây dựng thang bảng lương

Mình gửi mail cho bạn rồi nhé. Thang bảng lương này mình làm ở công ty cũ năm 2012, quận Cầu Giấy. Bạn lưu ý xem lại bậc lương nhé. giờ nó thay đổi rồi. Ngày trước làm BHXH, mình không phải làm đăng ký thang bảng lương vs phòng LĐTBXH mà mình chỉ làm thủ tục với bên BHiem thôi. chạy giấy tờ cũng hơi mệt đó bạn. :005:

Ban oi gui cho minh voi.Minh cung dki o Cau Giay ban a. Mail minh la:hoahongtrang87_nb@yahoo.com. Thanks ban

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangtrieugtvt

Guest
19/10/11
2
0
1
39
Hà Nội

Cám ơn bạn nhiều nhé

T

Tam Thu

Sơ cấp
12/12/13
16
2
1
35
Ha Noi

Bạn ơi mình cũng cần than bảng lương bạn gửi giúp mình vào email: hathu88pt@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều nhé

B

BeLamAnh

Sơ cấp
13/9/10
16
0
1
40
hn

Bạn ơi cho mình xin mẫu vàoEmail " belamanh@gmail.com với nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều !

N

nguyenoanh90

Sơ cấp
10/1/14
6
0
1
ha noi

Mình có 1 mẫu đăng ký thang bảng lương, bạn gửi mail đây. mình gửi cho mẫu tham khảo nhé. Đối với việc GIám đốc bạn chuyển từ cty cũ sang cty mới thì bạn vẫn làm như bình thường thôi. chỉ khác là những người nào có sổ rồi thì khi bạn điền vào các mẫu tờ khai tham gia thì điền thêm số sổ BHXH của giám đốc bạn vào những mục cần điền số sổ bh thôi, người chưa có thỉ bỏ trống. :M
Gửi cho mình 1 bản đc không..hj nguyenoanhhtht@gmail.com

C

Cogami

Guest
21/8/14
1
0
0
Long Bien - Ha Noi

Cho em hỏi chút a, DN em đang làm muốn đăng ký tham gia BHXH bắt buộc cho nhân viên lần đầu thì phải xây dựng thang bảng lương của doanh nghiệp và đăng ký với Sở L ĐTBXH phải không ạ? Ai có mẫu thang bảng lương của DN cho em xin để tham khảo với em chưa hiểu vấn đề này và cũng chưa biết cách làm nữa ạ

C

chuppachupp

Trung cấp
26/4/14
58
19
8
Thái Bình

Mình có 1 mẫu đăng ký thang bảng lương, bạn gửi mail đây. mình gửi cho mẫu tham khảo nhé. Đối với việc GIám đốc bạn chuyển từ cty cũ sang cty mới thì bạn vẫn làm như bình thường thôi. chỉ khác là những người nào có sổ rồi thì khi bạn điền vào các mẫu tờ khai tham gia thì điền thêm số sổ BHXH của giám đốc bạn vào những mục cần điền số sổ bh thôi, người chưa có thỉ bỏ trống. :M

Nếu được thì gửi cho mình 1 bản đc k ? mail mình là younggirl13579@gmail.com

C

chiankemsaurieng

Guest
26/8/14
1
0
0
33
Hà nội

Mình đang cần bảng quy định tiêu chuẩn chức danh công việc, bạn nào có gửi cho mình nhé!
mail của mình là: danghungkd@gmail.com.
cảm ơn nhé!

H

halo_angle2909

Sơ cấp
7/10/14
16
0
1
34

bạn gửi cho mình mẫu với
Mail: huyennt3008@gmail.com
Thanks bạn nhiều !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA