Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

• Thread starter loanlinkin
  • Ngày gửi
T

tiephd

Guest
2/8/11
2
0
0
33
hai duong
Ðề: Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

Các bạn ơi! Cho tớ hỏi bên kế toán kiểm toán thì ở đó họ có những quyển gì vậy? Sách chuyên ngành kế toán kiểm toán là quyển gì?

Khóa học Quản trị dòng tiền
3

30days

Guest
12/7/13
2
0
0
Hà Nội

Nộp bằng cần nộp cả bảng điểm nữa bạn nhé.

U

ucraina

Sơ cấp
2/7/13
13
0
1
36
Hà Nội

Các chị ơi, chị nào mua cuốn kiến thức chung rồi, cho e mượn e poto với ạ. hôm trc đi mua nhưng trên đó lại hết nên e mới chỉ mua đc môn chuyên ngành thôi. e ở tây sơn cạnh đại học thuỷ lợi. sdt e là 0989 139 754. e cảm ơn ạ.

D

dungvybinh

Sơ cấp
14/7/13
7
0
0
Nam Định

Cho mình hỏi lúc mọi người nộp hồ sơ thì có được thông báo gì về buổi hướng dẫn nội dung thi không ?

C

chuotnhatchuotnhat

Sơ cấp

Học nhóm kiểu này k biết ổn k nhỉ ? mình mới bđ xem qua cuốn cơ bản thôi cơ mà cũng thấy nản quá

S

sushicahoi

Sơ cấp
3/11/11
10
0
1
35
Ha Noi

Bạn nào mua tài liệu môn kiến thức chung rồi mà nhà ở quanh khu kinh tế quốc dân có thể cho mình mượn photo được ko. H đi lên tận nơi mà mua thì xa quá:((. Quả thực là mấy cái QĐ về cơ cấu tổ chức nhiệm vụ trừ của ủy ban CKNN mấy cái khác mình ko tìm đc trên mạng. Biết thế nộp hso mua luôn cho rồi.Hix

H

Hoang Thi Thuy Duong

Sơ cấp
6/11/11
41
0
0
Hà Nội

Cho mình hỏi 1 chút, m định thi luật, thấy yc môn chuyên ngành là kiến thức về luật kt, luật ck và luật kTQT, nhưng thấy bạn mua hs chỉ có luật ck thôi? chỉ thi nguyên luật ck à? thi nguyên lthuyet hay cả bài tập. tại thấy có luật ktqt nên m k dám nộp. ai biết thì trả lời giúp mình với nhé, để m còn hoàn thiện hs đi nộp cho kịp

tạm thời cứ đọc mấy quyển sách mua được đã. Như mình thi bên kinh tế tài chính, tài liệu cũng ko có gì đặc sắc mấy, hỏi thêm về vụ BT, hay tìm thêm sách nào nữa, thì chị ý ko biết đâu. chị chỉ làm nhiệm vụ thu hồ sơ thôi. hic

Học nhóm kiểu này k biết ổn k nhỉ ? mình mới bđ xem qua cuốn cơ bản thôi cơ mà cũng thấy nản quá

nếu xem cuốn phân tích trước thì còn nản hơn ấy. Đáp án sai bét nhè, lý thuyết và đáp án nhiều chỗ đá nhau, nhiều chỗ tự nhiên nhảy xổ vào, ko giải thích ý nghĩa, lai lịch :))
Mình được hôm đầu hăng hái, giờ thì toàn ngồi tìm chương trình khuyến mại với vui chơi giải trí :))

N

Nguyen Ha Thi

Guest
25/4/08
20
0
1
Hà Nội

Mình được người quen gthiệu nộp hồ sơ vào đây thi nhưng thật sự chuyên môn thì còn nắm kiến thức, còn kiến thức chung và tiếng anh, tin học nữa thì tớ oải quá. Hôm trước có qua đấy nộp hồ sơ nhưng chưa thu được vì còn thiếu xót, nay không biết có nên đến nộp hồ sơ nữa không. Chán chán quá, công việc ơi là công việc 30 tuổi đầu rồi.

H

Hoang Thi Thuy Duong

Sơ cấp
6/11/11
41
0
0
Hà Nội

Mình được người quen gthiệu nộp hồ sơ vào đây thi nhưng thật sự chuyên môn thì còn nắm kiến thức, còn kiến thức chung và tiếng anh, tin học nữa thì tớ oải quá. Hôm trước có qua đấy nộp hồ sơ nhưng chưa thu được vì còn thiếu xót, nay không biết có nên đến nộp hồ sơ nữa không. Chán chán quá, công việc ơi là công việc 30 tuổi đầu rồi.

trời ơi, chị vậy mà còn than được nữa. Chúng em đây phải học hết, ko trừ cái gì, mọi thứ đều mơ hồ và mung lung. Học đã khó, thi lại khó hơn, ko tính vụ COCC, chỉ tính vụ nội dung hình thức thi cử cũng chưa nắm được cụ thể thế nào, lại còn áp lực thất nghiệp nữa :( . Nói chung thi cử này cứ giống như một nhiệm vụ bất khả thi :(

N

Nguyen Ha Thi

Guest
25/4/08
20
0
1
Hà Nội

trời ơi, chị vậy mà còn than được nữa. Chúng em đây phải học hết, ko trừ cái gì, mọi thứ đều mơ hồ và mung lung. Học đã khó, thi lại khó hơn, ko tính vụ COCC, chỉ tính vụ nội dung hình thức thi cử cũng chưa nắm được cụ thể thế nào, lại còn áp lực thất nghiệp nữa :( . Nói chung thi cử này cứ giống như một nhiệm vụ bất khả thi :(

Không biết bắt đầu từ đâu em nó ạ trống rỗng, thế nên đến giờ vẫn lan man không biết có nộp hồ sơ không vì vụ quen gthiệu nộp vào í, không nộp lại ngại. 30 tuổi đầu lần đầu tiên chị chuẩn bị hồ sơ đi thi công chức ấy, nhưng chuẩn bị hồ sơ xong rồi thì biết mình không thể là người đỗ trong đó hi hi

H

Hoang Thi Thuy Duong

Sơ cấp
6/11/11
41
0
0
Hà Nội

Không biết bắt đầu từ đâu em nó ạ trống rỗng, thế nên đến giờ vẫn lan man không biết có nộp hồ sơ không vì vụ quen gthiệu nộp vào í, không nộp lại ngại. 30 tuổi đầu lần đầu tiên chị chuẩn bị hồ sơ đi thi công chức ấy, nhưng chuẩn bị hồ sơ xong rồi thì biết mình không thể là người đỗ trong đó hi hi

vậy là chị có người quen trong đó rùi. tụi em lại mất thêm 1 suất :D

chị thi ngành gì, vụ gì thế? hy vọng ko trùng với em :D

H

heobay2401

Sơ cấp
2/7/13
6
0
0
HN

" không thể là người đỗ trong đó" là sao hả chị :(

vậy là chị có người quen trong đó rùi. tụi em lại mất thêm 1 suất :D

chị thi ngành gì, vụ gì thế? hy vọng ko trùng với em :D
Dạo này ôn luyện đến đâu rùi cậu? ^^

N

Nguyen Ha Thi

Guest
25/4/08
20
0
1
Hà Nội

Các bạn ơi, cho tớ hỏi nhờ nộp hồ sơ có được không vậy? Cũng không quen ai trong đó cả, tại có người giới thiệu nộp vào mà mình không nộp thì cũng dở ấy mà. Nếu có người quen thì đã thi từ lâu rồi hihi thế nên mới nói là không thể là người đỗ trong đó chứ.

H

heobay2401

Sơ cấp
2/7/13
6
0
0
HN

Các bạn ơi, cho tớ hỏi nhờ nộp hồ sơ có được không vậy? Cũng không quen ai trong đó cả, tại có người giới thiệu nộp vào mà mình không nộp thì cũng dở ấy mà. Nếu có người quen thì đã thi từ lâu rồi hihi thế nên mới nói là không thể là người đỗ trong đó chứ.
nhờ nộp chắc đc chị ạ.

R

rainylogy

Sơ cấp
24/6/13
6
0
0
hà nội

Năm nay hồ sơ nộp đông lắm, đến mà ng ngồi chờ nườm nuop, sợ thật

N

NeverKun

Sơ cấp
26/6/13
15
0
0
33
Thái Bình

Năm nay hồ sơ nộp đông lắm, đến mà ng ngồi chờ nườm nuop, sợ thật
Mấy ngày cuối này mà đông thế cơ ah, mình nộp tuần trước vào phòng có mỗi mình với 2 chị thu hồ sơ ngồi cười đùa với nhau thôi mà :(. Thật là buồn :(

C

chicoi123

Guest
12/7/13
1
0
0
hà nội

Mình bán lại 3 quyển ôn thi ck mua ở UBCK nhé
mình ở mạn kim mã

C

chayeu15

Sơ cấp
6/7/13
15
0
0
36
HÀ nội

Mình nộp rồi mà ôn Luật chứng khoán khó quá, lại cả Luật kinh tế, LUật kinh tế quốc tế nữa, khó quá, mấy năm nay học qua rồi ko nhớ gì nữa, ngày xưa học sơ sài lắm.

Nhờ được bạn à, có người còn bố nộp cho cơ.

Sửa lần cuối:
C

chayeu15

Sơ cấp
6/7/13
15
0
0
36
HÀ nội

Có ai có tài liệu Luật kinh tế, Luật kinh tế quốc tế ko nhỉ, cho em xin tài liệu với ạ, xin cảm ơn

H

hangcoy89

Sơ cấp
8/7/13
12
0
0
Hà Nội

Nhà mình ơi, trên diễn đàn có ai thi chuyên ngành hành chính ko? Em đang cần mua tài liệu mà chưa mua được ở đâu cả. Ai mua rùi, share cho e với. Many thanks!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA